PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เบาะ recaro ครับ

sim_m
01-07-2009, 19:36
มีใครรู้บ้างครับว่าเบาะ RECARO ที่ติดตัว LANCER RALLIART เขาทำที่ไหน หรือพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ :i37:

CHATREE
02-07-2009, 07:59
มีใครรู้บ้างครับว่าเบาะ RECARO ที่ติดตัว LANCER RALLIART เขาทำที่ไหน หรือพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ :i37:
มีร้านแถวๆๆศรีนครินทร์เลยเข้ามาที่สมุทรปราการมีร้านรับทำเบาะแบบนี้อยู่หลายร้านแต่จำเบอร์โทรไม่ได้ครับ เพราะเพื่อนเอาเบาะเดิมไปทำมาสวยดีและได้รางเดิม แล้วพี่อยู่แถวไหนครับ