PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เมื่อไหร่จะมี Meeting หรือ ทริป ทำบุญบ้างครับ

sha_do
11-01-2010, 19:47
เพิ่งสมัครสมาชิกถาวรครับ และเพิ่งออก Plus Dcab มาได้ 2 เดือนครับ เพิ่งมีโอกาสได้ใช้รถกระบะแบบจริงๆ จังๆ ก้อคราวนี้ ปกติที่บ้านต่างจังหวัด (บุรีรัมย์) ก้อใช้กระบะ แต่ผมไม่มีโอกาสได้ขับนัก อยู่ กทม. ใช้ รถเก๋งสะดวกกว่า แต่เนื่องจากปัญหาของรถ Civic FD ผมมันมีเยอะ ตั้งแต่ออกมาจนกระทั่ง 2 ปี ต้องทนขับ 1 เดือน เข้าศูนย์ซ่อมอีก 1 เดือน ทำไปก้อเยอะ เลยตัดใจขายแล้วหันมาลองขับเจ้าตั้นดูครับ สรุปว่าเป็นที่น่าพอใจครับ

เลยอยากถามว่า เมื่อไหร่จะมี Meeting หรือ ทริปไปร่วมทำบุญ บ้างครับ อยากไปเจอพวกน้าๆ ทั้งหลาย จะได้ขอดูรถบ้าง ว่าทำอะไรกันมั่ง และจะได้ขอความรู้เรื่องรถกระบะด้วยครับ

เมื่อไหร่ดีครับ :smiley-bounce016:

yut
11-01-2010, 20:09
ไม่นานเกินรอน้า แต่ทริปย่อยๆแทบทุกเดือน อิอิ

sha_do
12-01-2010, 00:22
ไม่นานเกินรอน้า แต่ทริปย่อยๆแทบทุกเดือน อิอิ
ทริปหน้าขอเจอน้ายุทธ นะครับ อยากได้สติ๊กเกอร์ DAKAR อะครับ

W-ut
12-01-2010, 20:43
ที่จริงมีทุกโซน ทุกที่ทุกอาทิตย์แล้วแต่ว่า น้าอยู่ไกล้ที่ไหน หรือต้องการกิจกรรมแบบไหนมีให้เลือกเพียบครับ ลงติดตามดูเรื่อยๆไม่เชื่อถามน้าyut ดูแล้วกัน
ส่วนตัวผมหยุดกิจกรรม สามเดือนครับ อาจจะไม่ได้เห็นตัวจริงเดี๋ยวผ่านช่วงนี้แล้วหวังว่าคงได้เจอกัน
โซนฝั่งธนจะมีงานมีตติ้งไกล้แล้วครับ ลองติดตามดู