PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : Aeroklas คำถามสุดท้าย เสื้อแจ๊กเก็ต หมดแล้วหมดเลย จ้า!!

Aeroklas
10-07-2010, 15:30
และแล้วเราก็ได้รายชื่อผู้ที่มีสิทธิ์ร่วมชิงรางวัลคำถามชิงรางวัลใหญ่แล้วครับ
ตรวจสอบรายชื่อและความถูกต้องได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้ครับ
http://forum.deck-cover.com/Default.aspx?g=posts&t=17&p=6

ซึ่งคำถามที่แล้วมีท่านสมาชิกที่เชียร์เยอรมันเยอะมากๆ และก็รู้ผลการแข่งขันกันแล้ว 1-0 ^_^
อย่างไรก็ตามผมก็ขอแสดงความเสียใจและอาลัยอย่างสุดซึ้งละกันนะครับ T_T
แต่อย่างไรก็ตาม Aeroklas ก็จะขอยืนหยัดอยู่เคียงข้างและเป็นกำลังไปกับท่านสมาชิกหลายๆท่านครับ
ดังนั้นเราไปหาปลาหมึกย่างทานกันแก้ชำในกันดีกว่าครับ เอ้ย.. ไม่ใช่!!

วันนี้เราจึงมีของรางวัลพิเศษมาปลอบใจท่านสมาชิกที่ทายผิดในคำถามที่แล้วกัน
ซึ่งเราได้ตั้งคำถามพิเศษนี้มา เพื่อให้ท่านสมาชิกที่ทายผิดในคำถามที่แล้วมาร่วมลุ้นชิงรางวัลกันอีกครั้ง
แต่ถ้าครั้งนี้ทายกันผิดอีกนี่ก็ตัวใครตัวมันนะครับ ฮาฮา ^_^

เอาล่ะนะ พร้อมรึยัง..!!
ตั้งใจอ่านคำถามกันดีๆครับ
คำถามพิเศษในครั้งนี้เราจะถามว่า

รอบชิงชนะเลิศฟุตบอลโลก 2010 ทีมชาติใดจะได้อันดับที่สอง???

เอาล่ะสิๆๆ
เชียร์บอลมาก็เยอะ ครั้งนี้ขอแช่งให้ทีมตรงข้ามมันแพ้สักทีนะครับ

ใครรัก ใครเกลียด ใครหมั่นไส้ทีมไหนได้เวลาเผาพริกเผาเกลือแช่งกันได้เต็มที่
และยิ่งถ้าทั้งสองทีมในนัดชิงแชมป์นี้ทำทีมรักของท่านตกรอบด้วยล่ะก็จัดการแช่งได้เลย ผมก็ขอแช่งด้วย ^_^
สำหรับของรางวัลในคำถามพิเศษนี้ คือ เสื้อแจ็คเก็ต Aeroklas มีจำนวน 15 รางวัล รวมมูลค่าทั้งสิ้นกว่าหมื่นบาท
สรุปคือจะมีสมาชิกอีก 15 ท่านที่ทายถูก จะได้รับของรางวัลพิเศษนี้ไป (จะทายถูกกันไหมครับเนี่ย เพราะครั้งแล้วก็ทายผิดกัน ฮาฮา ^_^)

กฏกติกาการตอบคำถาม

1.ผู้ที่มีสิทธิ์ร่วมชิงรางวัลคำถามที่แล้วไม่มีสิทธิ์นะครับ ^_^
2.ปิดรับคำตอบในวันอาทิตยืที่ 12 ก.ค.53 เวลา 01.30 (ก่อนนัดชิงแชมป์จะเริ่มแข่งขัน)
2.การสมัครร่วมเล่นเกมส์ยังใช้กฏและกติกาเดิมของคำถามที่แล้ว

เอาล่ะครับตอนนี้ก็ถึงเวลาสะที
แช่งกันให้เต็มที่ครับ เปิดรับคำตอบแล้วครับ ^_^

Aeroklas
10-07-2010, 15:32
เข้าไปตอบใน Link ด้านล่างนี้เท่านั้นน้าครับ

http://forum.deck-cover.com/default.aspx?g=posts&t=23

Aeroklas
11-07-2010, 09:40
เอ้าขุดๆๆๆๆๆ

เหลือเวลาถึงตี 1 คืนนี้ คนทายยังไม่ถึง 15 คน ยังมีสิทธิที่ท่านสมาชิกจะได้เสื้อสวยๆจากเรา โดยไม่ต้องจับฉลากกันให้เสียเวลานะครับ เข้ามาตอบกันหน่อยยยยยยยยเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Aeroklas อยากแจกกกก

chachino
11-07-2010, 10:28
ฮอลแลนด์ครับผ้ม:smiley-sport004: