PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากให้คันเร่งไฟฟ้าเร่งได้เหมือนคันเร่งสาย

Wannboy
10-10-2010, 23:18
การใส่กล่องคันเร่งช่วยทำให้คันเร่งไฟฟ้าเร่งได้เหมือนคันเร่งสายจริงไหม

มีวิธีทำให้เร่งได้เร็วและรอบตกเร็วไหมครับ

Nuk_Black-Triton
11-10-2010, 11:20
มีหลายวิธีครับ

แต่อย่าเอาประเด็นสายกับไฟฟ้า มาเทียบกันเลยครับ

คันเร่งสาย คุณอาจว่าไว แต่มันก็ไม่แม่นเหมือนไฟฟ้าครับ

การเอากล่องคันเร่งมาช่วย มันก็ช่วยได้ไม่มากหรอกครับ

อยากรอบขึ้นเร็วลงเร็ว กดตามเท้า ต้องออโต้ครับ ได้อย่างที่ต้องการ

Yanyong
01-11-2010, 16:03
ก็พอได้ครับน้า ผมกำลังทำอยู่เหมือนกัน
แต่อยากได้เร็ว ๆ ก็ กล่องม้ากระโดดครับ แตกต่าง มากกกกก
รถน้านุ๊ก แรงเกินที่จะรู้สึกได้แล้วครับ อิอิ