PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ช่วยแนะนำอู่ซ่อมทีครับ

o-por
27-04-2011, 19:05
วันที่ 24 เม.ย. ลมแรงมาก พัดเอาป้ายโฆษณา ปลิวมาโดนหลังคารถเป็นรอยสีถลอกเลย พร้อมทั้งหลังคาบุบเล็กน้อย (ซวยจริงๆ) จอดตั้งหลายคันโดนอยู่คันเดียว เลยจะเอาเข้าไปซ่อมพร้อมทำสี ผมสะดวกแถวเส้นรังสิต-นครนายก มีอู่ในประกันกรุงเทพ ที่อยากให้น้าๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
1. อนุรักษ์ ออโต้รีแพร์ เซนเตอร์
2. ว.บางพูน ออโต้ เทคนิค
3. พี รุ่งเรือง บริการ
4. ซี อาร์ ออโต้ (2004)
น้าๆ สมาชิกท่านใดเคยใช้บริการที่อู่ข้างต้นมานี้แนะนำผมหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ