PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : triton เดิมใส่blow offได้ใหมครับ

สามารถ วงค์อามาตย์
14-06-2011, 12:15
น้าท่านใดใส่อยู่ช่วยบอกผมด้วย

korntriton
14-06-2011, 17:04
ดันไปครับ ผมสนใจตัวนี้ราคาไม่แรงมากแต่เสียงผมว่ามันไม่ค่อยดังยังไงไม่รู้http://www.japan-fac.com/index.php?mo=28&id=207675แล้วก็มีของHKSอีกตัวหนึ่งหมื่นกว่าราคาแรงไปไม่ไหว
ปล.ใครใส่แล้วมาโชว์หน่อยครับ

Yo GLV
16-06-2011, 20:42
ได้ครับ ของ hks ทำมาสำหรับเครือ่งดีเซลแล้วครับ เสียงเพราะเหมือนของเบนซิลครับ ราคาหมื่นห้า โดยประมาณครับ ไม่รวมติดตั้งครับ สนใจยังไง ไปติดที่ hks ได้ครับ
แต่ผมคิดว่า มันไม่สำคัญ แต่มันโคตรเท่ ครับ เลยทำอย่างอื่นก่อนดีกว่าครับ เปนผมใส่โปรงหน้าเคฟล่า หมื่นสอง เท่กว่าครับ แต่ว่าผมไม่ชอบโปรงดำครับ เลยใช้เดิมๆครับ อิอิ

korntriton
16-06-2011, 22:06
ได้ครับ ของ hks ทำมาสำหรับเครือ่งดีเซลแล้วครับ เสียงเพราะเหมือนของเบนซิลครับ ราคาหมื่นห้า โดยประมาณครับ ไม่รวมติดตั้งครับ สนใจยังไง ไปติดที่ hks ได้ครับ
แต่ผมคิดว่า มันไม่สำคัญ แต่มันโคตรเท่ ครับ เลยทำอย่างอื่นก่อนดีกว่าครับ เปนผมใส่โปรงหน้าเคฟล่า หมื่นสอง เท่กว่าครับ แต่ว่าผมไม่ชอบโปรงดำครับ เลยใช้เดิมๆครับ อิอิ
แต่ฝากระโปรงเคฟล่าผมใส่มาแล้วสิครับอิอิ