PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอคำแนะนำเรื่องสมุดคู่มือรถหน่อยครับ

jtasik
11-10-2011, 19:36
คื่อเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา เซลที่ผมซื้อรถโทรมาบอกว่าได้ป้ายดำแล้วให้นำป้ายแดงไปเปลี่ยน
เพื่อรับเงินมัดจำป้ายแดงคืน 3000 บาท พอไปเปลี่ยนที่ศูนย์ ได้ป้ายดำมาและเงินคืน แต่ผมสงสัยว่า
ทำไมไม่ได้สมุดคู่มือจดทะเบียนรถครับ ได้แต่ป้ายเสียภาษี มาอันเดียว ส่วนสมุดคู่มือทางศูนย์บอกว่า
ยังไม่มา รออีกหนึ่งอาทิตย์ รถผมซื้อสดครับ สี่ประตูพลัส มีใครเป็นแบบผมมั่งครับ

Poonploy
12-10-2011, 01:08
ของผมได้เลยนะ แต่ Diamond Card ส่งตามมาทีหลัง