PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หนูเข้าไปตายในตู้แอร์ ช่วยด้วยครับ เหม็นมากๆ

Yo GLV
13-10-2011, 17:31
ขอเริ่มเรือ่งก่อนล่ะกันครับ

ผมขับรถอยู่ดีๆ รู้สึกว่า ได้กลิ่นควันรถเข้ามา อ่อ ปกติไม่มีกลิ่นนี่หว่า

ผมเลยสับ อากาศนอกรถเข้าในรถ แล้วสับกลับคือ เอาอากาศหมุนเวียนในรถ

เสียงมาเลยครับ เหมือนมันปั่นอะไรสักอย่าง คิดในใจว่า ไม่น่าสับเล่นเลย ผมเลยปิดแอร์

เหมือนมีเสียงหนูร้อง ชิบหายล่ะ หนูมันไม่ได้เข้ามาในห้องเครื่องอย่างเดียว มันเข้ามาอยู่ในแอร์ด้วย

พ่อมาดู พ่อบอก นี่มันเสียงใบพัด ไม่น่าใช่หนู ผมก้อหลงเชื่อ ปล่อยไว้ เดียววันเสาค่อยเข้า 0

พออีกคืน ลองเปิดดูเพื่อหาย กลิ่นมาเลยชัดเลยครับ หนูแน่ๆ ผมเลยต้องรื้อเองครับ ตอนแรกจะไปร้าน

พี่เค้าบอกให้ทำเองก้อได้ ผมเลยรื้อ เจอ มันทำรังครับ เศษกระดาษ พร้อม ลูกหนู 1 ตัว

เน่าแล้ว กลิ่นเหม็นมากๆๆเอาศพออกแล้ว แต่กลิ่นมันไม่ออกครับ ทำไงดีครับ ไม่อยากไปร้าน

หรือมีทางเดียว ล้างตู้แอร์ แต่ไม่แน่ใจว่า อาการกลิ่นที่ภายนอกเข้ารถจะหายรึป่าวครับ แต่ใจผม

ไม่อยากไปร้านครับ อุส่า ทนเหม็นทำเองครับ น้าๆที่ยังไม่โดนระวังไว้ก้อดีนะครับ

sek_0080
14-10-2011, 08:13
ของผมก็เป็นเหมือนน้าแหละครับแต่ผมทนกลิ่นไม่ไหว เข้า บีควิก เสีย 2500 จบเลยครับกลิ่นหายหมดจด