PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เปลี่ยนเบาะกำมะหยี่เป็นหนังกันบ้างใหม?ครับ

jtasik
10-11-2011, 19:16
ไม่ทราบว่ามีพี่ ๆ น้า ๆ ท่านใดเปลี่ยนเบาะกำมะหยี่เป็นเบาะหนังบ้างครับ ขอคำแนะนำว่า
ทำร้านไหนกันครับ คิดจะเปลี่ยนเป็นเบาะหนังเหมือนกัน เบาะเดิมรู้สึกว่าฝุ่นมันเยอะอะครับ
ไทรทันพลัส 4 ประตูครับ ท่านใดเปลึ่ยนเบาะใหม่ขอโชว์ให้ดูหน่อยครับ

KHO TRITON
10-11-2011, 21:01
ของผมใช้หุ้มเอาครับเดี๋ยวนี้มีหลายเกรดไม่เสียเวลามาก.

Yok09
10-11-2011, 21:15
ผมเปลี่ยนตอนออกศูนย์เลยครับ แบบลอกของเก่าออกแล้วหุ้มใหม่เอาเหมือนตัวศูนย์เลย หนังรูเดินด้ายเทา หนังแท้ทั้งชุดครับ รวมพักแขนกลางด้วยทั้งหมดหมื่นถ้วนครับ
ดูแล้วใกล้เคียงของศูนย์มาก แต่ถ้าสังเกตุรายละเอียดดีๆยังไงก็สู้ของศูนย์ไม่ได้อยู่ีดีครับ เรื่องตะเข็บหรือการดึงหนังให้ตึงเข้ารูป รูปถ่ายอยู่ในคอมอีกเครื่องครับ
**ทำที่ร้านเชียงใหม่ครับ

CIG@R
13-11-2011, 17:54
ขอเห็นต่างนะครับ ส่วนตัวผมแล้วชอบเบาะเดิมๆมากกว่าเพราะว่ามันไม่ค่อยร้อนเหมือนเบาะหนังยิ่งถ้ารถตากแดดแล้วขึ้นไปนั่ง ผู้หญิงใส่ขาสั้นขึ้นนั่งสะดุ้งโยงเลยครับ

ภูรีภัทร
13-11-2011, 20:28
ขอเห็นต่างนะครับ ส่วนตัวผมแล้วชอบเบาะเดิมๆมากกว่าเพราะว่ามันไม่ค่อยร้อนเหมือนเบาะหนังยิ่งถ้ารถตากแดดแล้วขึ้นไปนั่ง ผู้หญิงใส่ขาสั้นขึ้นนั่งสะดุ้งโยงเลยครับ
+1 ไม่ใช่ว่าเบาะหนังไม่ดีนะครับ แต่ไม่ชอบกลิ่น เปรียบเทียบกะรถแม่บ้าน เช็ดใหม่ๆก็ลื่นเข้าโค้งแรงๆแทบตกเบาะ ไม่ลงแว็กนานไปก็หนังแตก สีซีดลอก
ผ้าหุ้มเบาะของไทรทันดีกว่าทุกยี่ห้อนะคับ ไม่อมฝุ่น ทำความสะอาดง่าย
สุดท้ายก็แล้วแต่ชอบล่ะคับ