PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอบคุณ และสนับสนุน

keamapon
04-11-2012, 09:45
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณน้าๆ ที่เข้ามาระบายเรื่องราวต่างๆ ในนี้ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้รับทราบ เคยคิดว่าเรื่องเล็กๆ น้อยๆ ที่เกิดขึ้นกับรถของเราจะมาบอกให้คนอื่นรับรู้ทำไม คนที่เข้ามาอ่านจะรำคาญหรือไม่ แต่วันนี้ยอมรับว่าทุกเรื่องเหมือนเป็นวัคซีนป้องกันความตกใจ พอเกิดขึ้นกับตัวเราก็ไม่ตกใจมาก เช่น เรื่องประตูเปิดเองที่น้าๆ เข้ามาโพสบอกกัน พอมันเกิดขึ้นกับเราคนในรถตกใจหมด แต่เราเฉยๆ รีบจอดข้างทาง แล้วปิดประตูบานนั้นใหม่ก็จบ เพื่อนถามไม่ตกใจหรอ ... ไม่อยากจะบอกว่าเรื่องพวกนี้รู้หมดล่ะ ก็เพราะน้าๆ ที่เข้ามาโพสล่ะ....หรือเรื่องพวงมาลัยมีเสียดังเวลาหมุน เราก็เป็นก็เฉยๆ อีก แล้วมันก็หายไปเองจริงๆ เหมือนที่เล่นสู่กันฟัง...สุดท้ายขอสนับสนุนให้น้าๆ เข้ามาโพสกันอีกเยอะๆ และขอขอบคุณทุกกระทู้ที่โพสในนี้ เพราะเป็นประโยชน์จริงๆ

phanpt
04-11-2012, 11:18
เห็นด้วยครับน้า
เรื่องแหนบดัง+สนิมใต้ท้องรถด้วยครับ ถ้าไม่รู้ก่อนตกใจแน่ครับ

prapanphat
04-11-2012, 11:45
เห็นด้วยครับน้า
เรื่องแหนบดัง+สนิมใต้ท้องรถด้วยครับ ถ้าไม่รู้ก่อนตกใจแน่ครับ

บวกคลัสดังด้วยครับน้า 555

ohm4door
05-11-2012, 02:38
รถทุกคันมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ถ้าดีหมดบริษัทอยู่ไม่ได้ ครับ

bait
05-11-2012, 05:41
อีกหนึ่งเสียงที่เห็นด้วยคับ อาจจะไม่ได้เกิดอาการใดๆในวันนี้ อนาคตหากเกิดขึ้นมาจริงๆ จะได้ปฏิบัติได้ถูกต้อง ขอบคุณทุกเรื่องราว ทุกปัญหา คร๊าฟฟฟฟ

MEAW_SAN
05-11-2012, 10:00
รถทุกคันมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ถ้าดีหมดบริษัทอยู่ไม่ได้ ครับ
จริงอย่างน้าว่า ขายรถคันนึงกำไรไม่เท่าไร แต่ฟันบริการหลังขาย งามไส้เลย

kamyu
05-11-2012, 11:18
เรารู้ก่อนว่าตรงไหนของรถจะมีปัญหาก่อนที่มันจะเกิด ทำให้เรารับมือได้สะบายมาก