PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : โช๊ค tokico alpha สีฟ้า มีรุ่นที่ใส่ได้สำหรับพลัสไหมครับ

littlemac
11-11-2012, 15:44
คือตอนนี้โช๊คเดิมติดรถรั่วแล้วครับ(เคลมมาหลายต้น จนหมดประกันละ) อยากจะเปลี่ยนโช๊คที่ดีกว่าเดิมหน่อย แต่ราคาไม่แพง เคยดู super red ก็ไม่มีของพลัส เลยอยากรู้ว่า tokico มีไหมครับ จะได้หาขอมูลก่อนไปร้านครับ

LuftWaffe
11-11-2012, 19:33
เรื่องโช้คผมไม่ทราบครับ เลยดันครับน้า รอน้าๆท่านอื่นมาตอบ

AKNet
11-11-2012, 19:51
คือตอนนี้โช๊คเดิมติดรถรั่วแล้วครับ(เคลมมาหลายต้น จนหมดประกันละ) อยากจะเปลี่ยนโช๊คที่ดีกว่าเดิมหน่อย แต่ราคาไม่แพง เคยดู super red ก็ไม่มีของพลัส เลยอยากรู้ว่า tokico มีไหมครับ จะได้หาขอมูลก่อนไปร้านครับ
superred ผมเคยถามที่ร้านขายอะไหล่มีนะครับ ในเว็บของเค้าก็มีบอก หรือไม่ลองติดต่อร้านนี้ดู phlautopart แถววรจักร