PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : Plus 2012อยากติด turbo timer แนะนำด้วยครับ

fig dannok
12-11-2012, 15:52
พลัส 2012 อยากติดครับ ไม่ทราบว่าในคลับเรามีขายหรือเปล่า ช่วยแนะนำด้วยครับ เคยไปถามที่ร้านเขาบอกว่า ของไทรทัน ติดแล้วล๊อกรีโมทไม่ได้ ต้องคอยให้เครื่องดับก่อน มียี่ห้อที่แนะนำสำหรับพลัสไหมครับ
ขอบคุณครับ

kit
12-11-2012, 17:30
ผมใช้ Volution Turbo Timer ก็ล๊อกด้วยรีโมทที่มากับรถได้ตามปกตินะ
พอเครื่องดับมันก็ยังล๊อกอยู่

fig dannok
12-11-2012, 17:49
หาซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับน้า

MiNi_XXL
12-11-2012, 22:47
ถ้ามีชุดอัพเกรดกันขโมย จะไม่สามารถใช้พวกของแต่งได้ครับ ต้องใช้ตรงรุ่นใส่่ในเบ้าสวิทซ์ครับ จะได้ใช้ชุดกันขโมยได้ครับ

แต่ถ้าไม่มีชุดอัพเกรดสามารถติดพวกของแต่งได้ครับ

ตอนนี้สั่งของให้น้าต้นหมูปิ้ง กับน้าโต้งมหาชัย แล้วครับรอส่งของอยู่ ถ้าน้าจะเอาด้วยผมจะได้สั่งมาเพิ่ม พร้อมติดตั้ง 1600 ครับ

โทรมาคุยกันก่อนก็ได้ ไม่ติด ไม่ว่ากันครับ ให้คำแนะนำได้ครับ

fig dannok
12-11-2012, 23:36
ถ้ามีชุดอัพเกรดกันขโมย จะไม่สามารถใช้พวกของแต่งได้ครับ ต้องใช้ตรงรุ่นใส่่ในเบ้าสวิทซ์ครับ จะได้ใช้ชุดกันขโมยได้ครับ

แต่ถ้าไม่มีชุดอัพเกรดสามารถติดพวกของแต่งได้ครับ

ตอนนี้สั่งของให้น้าต้นหมูปิ้ง กับน้าโต้งมหาชัย แล้วครับรอส่งของอยู่ ถ้าน้าจะเอาด้วยผมจะได้สั่งมาเพิ่ม พร้อมติดตั้ง 1600 ครับ

โทรมาคุยกันก่อนก็ได้ ไม่ติด ไม่ว่ากันครับ ให้คำแนะนำได้ครับ

ผมอยู่ จ.สงขลาครับน้า ที่น้าว่าเป็นยี่ห้ออะไรครับ และติดตั้งเองได้มั้ยครับ

MiNi_XXL
13-11-2012, 13:23
ผมอยู่ จ.สงขลาครับน้า ที่น้าว่าเป็นยี่ห้ออะไรครับ และติดตั้งเองได้มั้ยครับ

Volution ครับ สามารถนำไปติดตั้งเองได้ครับ ไม่ยากครับ ติดชุดอัพเกรดกันขโมยหรือยังไม่ติดก็ใช้งานได้ไม่ปัญหาเรื่องเซ็นทรัลล๊อคครับ