PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : แกนพวงมาลัยเสีย อาการเป็นอย่างไรครับ?

Nutty kh
29-04-2013, 15:30
แกนพวงมาลัยไม่รู้เสียหรือเปล่า? มันหมุนฝืดๆแล้วไม่ค่อยคืน
ดึงซ้ายดึงขวา ปกติแค่ดังกุกกักเฉยๆ แต่รอบนี้มันหมุนแปลกๆ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทครับ ขอบคุณครับ...

fresh-sky
29-04-2013, 17:41
แกนพวงมาลัยไม่รู้เสียหรือเปล่า? มันหมุนฝืดๆแล้วไม่ค่อยคืน
ดึงซ้ายดึงขวา ปกติแค่ดังกุกกักเฉยๆ แต่รอบนี้มันหมุนแปลกๆ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทครับ ขอบคุณครับ...
ประมาณนั้นเลยน้า ฝืดๆ บางคนล๊อกหมุนไม่ได้เลย