PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : โช้คหลัง amanda จอดรถ3 เดือนเสียไหม

fig dannok
06-07-2013, 21:27
รถผมจอดซ่อม 3 เดือนกว่าๆ เอามาขับแล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยหนึบครับ มันโคลงๆครับ เข้าโค้งไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ครับ เลยอยากถามว่า โช้คจอดทิ้งไว้เฉยๆจะเสียไหมครับ เป็นโช้คหลัง amanda เอกซ์ตรีมครับ

Dr.maxnano
06-07-2013, 21:52
รถผมจอดซ่อม 3 เดือนกว่าๆ เอามาขับแล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยหนึบครับ มันโคลงๆครับ เข้าโค้งไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ครับ เลยอยากถามว่า โช้คจอดทิ้งไว้เฉยๆจะเสียไหมครับ เป็นโช้คหลัง amanda เอกซ์ตรีมครับ

ผมว่าไม่น่าเสียหลอกครับ แต่ถ้ายางอ่ะไม่แน่เพราะถ้าจอดนานๆยางอาจเสียรูปได้ (ถ้าลมยางอ่อน)