PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : กุญแจอีโมฯ อาเหมือนถ่านจะหมด

chanwiputn
08-08-2014, 20:42
อาการคือเวลากดรีโมทกุญแจ ไม่เหมือนเคยเป็นคือผิดวิสัยการที่เคยกด ก่อนหน้านี้กดนิดเดียวรถก็ล๊อคแล้ว แต่วันสองวันนี้อาการแปลกๆต้องกดแรงๆ ดูไฟแดงๆตรงรีโมทเวลากดกว่าจะขึ้นต้องกดย้ำๆอย่างที่บอก มันเป็นอาการถ่านจะหมดหรือเปล่า หรือผมอนุมานไปเอง(รีโมทเกิดการสึกจากการใช้งานหรือเปล่า) รถออกมา3ปีแล้ว ถ้าเป็นถ่านหมดเปลี่ยนที่ศูนย์หรือเปล่าหรือข้างนอกมีที่เปลี่ยน ใครเป็นมั่งครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมงงๆครับ

MiNi_XXL
08-08-2014, 22:14
ร้านนาฬิกา มีทุกร้าน