PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : จะติดไฟในกระบะท้ายทำไงครับ สอนด้วยครับหรือน้าท่านไหนรับทำ รบกวนด้วยครับ

pepsi937
25-10-2014, 16:11
ผมใช้แผ่นปิดท้ายท็อปอัพครับ เวลาไปไหนก็ใส่ท้ายไป ปัญหาอยู่ตรงตอนกลางคืนครับ คือมองไม่เห็นมันมืดเพราะตัวฝาครอบมันบังแสงจากภายนอกครับ ต้องใช้ไฟฉายครับ

น้าๆกรุณาแนะนำสอนวิธีทำให้ด้วยครับ ถ้าทำยากแนะนำร้านที่รับทำหรือน้าท่านไหนทำเป็นรับทำเป็นอาชีพเสริม ผมก็ยินดีครับ ขอบคุณมากครับ

pepsi937
27-10-2014, 14:59
ขอบคุณมากครับ ตามห้างสรรพสินค้าทั่วไปมีใช่ไหมครับ หน้าตาเป็นยังไง พอจะบอกได้ไหมครับ