หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 35 จากทั้งหมด 35

sup
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เอารูปเสม็ดมายั่วน้ำลายครับ

น่าไปมากเลยครับ...

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,386

มาตรฐาน Re: เอารูปเสม็ดมายั่วน้ำลายครับ

ว่ากันว่า ใครไปเสม็ดเป็นต้องได้เสียวกันทุกคู่เลย คริๆ

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อืมมม...ดูเหมือนจะยั่วได้ผลนะ น้ำลายหกกันแทบทุกคน นี่ขนาดกั๊กๆ รูปนะเนี่ย 555

TTC-00395 TTC-Member
    User ID
    3015
    Status
    โพส
    413

เยี่ยมครับ ภาพสวยงามมาก องค์ประกอบแน่นๆ
    ว่าไปแล้วในคลับไทยไทรทันเรามีช่างภาพฝีมือระดับเทพ
    หลายท่านนะครับ ทำไมไม่นัดพบกันแล้วหาที่สักที่ไปถ่ายภาพ
    กัน จะได้ให้คำแนะนำกันได้โดยตรงเลย (ผมจะได้ไปร่วมด้วย
    แบบว่าอยากถ่ายสวยๆกับเค้าบ้าง) คริๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้ามีจริงอย่าลืมแจ้งนะ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

บรรยากาศดีจังเลย นั่งจิบเบียร์เย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากไปจังเลย

User ID
    155
    Status
    โพส
    671

ผมชอบไปนอนดูฝาหรั่ง แกล้มเบียร์เย็นๆ

User ID
    81
    Status
    โพส
    1,073

ผมมาอยู่ ตะวันออก วนเวียนอยู่แถว ชลบุรี ระยอง 15 ปี เต็มๆ ยังไม่เคยไปเลยครับ คงต้องหาเวลาไปบ้างแล้วหละ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

น่าไปจังเลย

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ I'm Unicorn ดูโพส
    เท่าที่เคยไป...
    อ่าววงเดือน...ลมน้อย...คลื่นไม่แรง...ถ้าหน้าร้อน...อืมม...ร้อนเหนียวตัวอ่ะ...
    แต่ถ้าอยากไปพักผ่อนแบบสงบล่ะก็..ได้เลย
    หาดทรายขาว...ลมแรง...คลื่นแรง...เล่นน้ำสนุก...คนเยอะมากกกกก
    อ่าวพร้าวก็ดีครับ
    ตอนนี้วงเดือนคลื่นกำลังดีเลยครับ ประมาณว่าเล่นน้ำกำลังสนุก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madamx ดูโพส
    เคยไปอ่าวเทียน,อ่าวลุงดำ สงบ+เงียบดี คนไม่มากด้วย
    รูปสวยมาก ๆ ทุกรูปเลยค่ะ อยากไปเที่ยวอีกจังงงงงงงงงงงงงงงงง
    ชอบสงบ อ่าวนวล อ่าวหวาย ก็ดีครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    รูปก็สวยบรรยากาศก็ดี เที่ยวเมืองไทยไม่ไปไม่รู้จริงๆ สุดยอดครับ
    ขอบคุณครับ เที่ยวไทยช่วยไทยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ แม่ลูกสาว ดูโพส
    สวย สวย.....ไปเช้า-กลับเย็น ยังได้บรรยากาศเช่นนี้
    แต่ ทำไมหนีเที่ยวละน้า....มีแผนอะเปล่า....
    ............
    เหอะๆ แหม เหมือนจะรู้ทัน ไม่มีไรหรอกครับ ผมไปเที่ยวนี้กะไปตระเวณถ่ายรูปเล่นๆ ครับ พาคุณนายไปเดี๋ยวจะพาลเบื่อซะก่อน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ titum ดูโพส
    ถ่ายรูป ได้สวยมั่ก
    ขอบคุณครับ เพิ่งหัดหนะครับ ก็ลองไปเรื่อย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sup ดูโพส
    น่าไปมากเลยครับ...
    ก็มาสิครับ ^ ^

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ว่ากันว่า ใครไปเสม็ดเป็นต้องได้เสียวกันทุกคู่เลย คริๆ
    ถ้าไปคู่ก็นะ แต่ไปเดี่ยวก็ตาร้อนหน่อย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ VDC ดูโพส
    อืมมม...ดูเหมือนจะยั่วได้ผลนะ น้ำลายหกกันแทบทุกคน นี่ขนาดกั๊กๆ รูปนะเนี่ย 555
    อ้าว...โพสท์ตัวเองนี่หว่า ชักเบลอแระ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tukatuka ดูโพส
    เยี่ยมครับ ภาพสวยงามมาก องค์ประกอบแน่นๆ
    ว่าไปแล้วในคลับไทยไทรทันเรามีช่างภาพฝีมือระดับเทพ
    หลายท่านนะครับ ทำไมไม่นัดพบกันแล้วหาที่สักที่ไปถ่ายภาพ
    กัน จะได้ให้คำแนะนำกันได้โดยตรงเลย (ผมจะได้ไปร่วมด้วย
    แบบว่าอยากถ่ายสวยๆกับเค้าบ้าง) คริๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้ามีจริงอย่าลืมแจ้งนะ
    ยังไม่ขนาดนั้นหรอกครับ แต่เรื่องนัดถ่ายรูปเนี่ยอยากให้มีเหมือนกันครับ ใครจะเป็นโต้โผบ้างเอ่ย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    บรรยากาศดีจังเลย นั่งจิบเบียร์เย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากไปจังเลย
    มาสิน้า มากินเบียร์กัน รอๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ walkingspeed ดูโพส
    ผมชอบไปนอนดูฝาหรั่ง แกล้มเบียร์เย็นๆ
    กินเบียร์แกล้มฝรั่ง หุหุ มังสวิรัตินะเนี่ย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CK Driftking ดูโพส
    ผมมาอยู่ ตะวันออก วนเวียนอยู่แถว ชลบุรี ระยอง 15 ปี เต็มๆ ยังไม่เคยไปเลยครับ คงต้องหาเวลาไปบ้างแล้วหละ
    must to go เลยน้า จากหน้านี้ไป ทะเลกำลังสวย แล้วจะบอกว่า เออ ทำไมไม่มาซะตั้งก่อนนี้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    น่าไปจังเลย
    รอให้มาครับ ดูเหมือนจะอยากมาหลายคน นัดกันมาดีมั๊ยเอ่ย

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

ดีใจที่ชอบกันครับ งั้นมีแถม

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

สวยจัง น้านัท

Rim-TarnG
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ทราบว่า ภาพที่นำมาถ่ายมาจาก อ่าวอะไรครับ

RIVER0013
    ผู้เยี่ยมชม

Cool Re: เอารูปเสม็ดมายั่วน้ำลายครับ

สวยครับ เสม็ดเคยไปสมัยวัยรุ่นไม่ได้ไปนานมากแล้ว

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    สวยจัง น้านัท
    พาเจ๊มดไปเที่ยวสิน้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Rim-TarnG ดูโพส
    ไม่ทราบว่า ภาพที่นำมาถ่ายมาจาก อ่าวอะไรครับ
    หลายอ่าวครับ ดูใน http://vividdc.multiply.com/photos/album/13/13 ผมจะเรียงรูปไว้ไล่ไปทีละอ่าวครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ RIVER0013 ดูโพส
    สวยครับ เสม็ดเคยไปสมัยวัยรุ่นไม่ได้ไปนานมากแล้ว
    เมื่อก่อนน่าจะสวยมากเลยใช่มั๊ยครับ ตอนนี้ก็สวยนะ แต่รีสอร์ทเยอะไปมั้ง

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

ไว้ว่างๆจะไปเที่ยวคับ
    สวยงามมากคับท่าน

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้