หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 51

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน Re: รู้สึกยังไงกันบ้างครับ.....

เคยมีสมาชิกมาทักครับ

Ttc-00651 รู้สึกดีมากๆครับ

มาตรฐาน Re: รู้สึกยังไงกันบ้างครับ.....

เคยเจอหลายท่านแล้วครับทักบ้างไม่ทักบ้าง ตอนที่ไม่ทัก สงสัยคนที่บ้าน ขับไปช๊อปแน่เลย

ดีครับรู้สึกอบอุ่นดี เวลาเดินทางไปต่างที่ต่างถิ่น แล้วเจอรถในคลับเดียวกัน

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

.................

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ดีครับ....ดี...มีฟามรู้สึกดี

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    มาระยองบ้างซิครับ...อบอุ่น..ชัวร์
    เสาร์นี้นะครับมากันเยอะนะครับ หาด PMY แสงจันทร์ "THAI ขับ TRITON" ชอบป่าวครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    มาระยองบ้างซิครับ...อบอุ่น..ชัวร์
    ขอบพระคุณมากครับน้าโยที่เชิญ นี่น้าสิ กะน้าจี ก็ชวนเอาไว้เหมือนกัน เอาไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ จะขอไปนั่งสังสรรค์กับพี่น้องทางระยองกันสักครั้งให้ได้ครับ
    ด้วยความเคารพครับ

paoiy
    ผู้เยี่ยมชม

รู้สึกดี มักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pae@gingerfashion.com
    ผู้เยี่ยมชม

บางที แค่เห็นเป็น triton ก้อเปิดไฟใส่แล้ว แต่เค้าก้อนิ่งๆ แต่ไม่เป็นไร....สักวันคงเจอสมาชิกในคลับเรา

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

สติ๊กเกอร์ที่ส่งมาไม่ทันลูกชาย
    มันเอาไปขยำเล่นซะแล้ว
    คือว่ารูปนะส่งไปที่ ก ท ม
    แต่ตัวผมนะทำงานที่ ระยอง ก็เลยต้องรอกลับไปติดที่บ้าน
    แต่ไม่เป็นไรไม่มีรูปก็ไม่เป็นไร ขอให้ขับ Triton ก็เป็นเพื่อนร่วมทางที่อบอุ่นแล้ว
    พบเห็บรถจอดข้างทางก็แวะทักทายถามไถกันก็อุ่นใจแล้ว

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

แหม น้าตั๋ว ไม่เงียบหรอก เมื่อวานเรายังเจอกันเลย ฮิๆ หล่อเหมือนเดิมนะ เมื่อไหร่จะมาเที่ยวหากันคร๊าบ รออยู่นะ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ผมไม่เจอใครเลยดิ อยากเจออยู่เหมือนกัน
    งั้นต้องหาเวลาเจอกันสักหน่อยแล้วน้าจ่า

User ID
    7142
    Status
    โพส
    196

อยากเจอมากเลย มองหาตลอดแต่ไม่เห็นเลยครับ
    ทั้งที่ใช้รถทุกวัน วิ่งเป็น100กว่าโล/วัน เหงาจังเลยครับ อิๆ
    (หรือเราจะขับเร็วไปหว่า)

User ID
    1865
    Status
    โพส
    443

ส่วนผมเวลาขับถ้าช่วงรถติดก็จะหยุด ให้ไปก่อน จะมีสติ๊กเกอร์หรือไม่มีก็ให้ไปก่อนครับ เพราะเป็น triton เหมือนกัน (พวกเดียวกันครับ) ตัวอย่างเช่น กำลังรอข้ามถนนจะเข้าบ้าน รถมาเป็นแถวไม่มีใครจอด พอถึงเราก็หยุดให้เขาข้ามเข้าบ้านสบายเลย ได้รับกระพริบไฟมาหนึ่งที ดีใจซะ

User ID
    3933
    Status
    โพส
    133

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    เพื่อนสมาชิกมีความรู้สึกยังไงกันบ้างครับ เมื่อบางเวลาที่เราขับรถออกต่างจังหวัด หรือไปทำงานแล้วเจอรถเพื่อนสมาชิกที่ติดสติ๊กเกอร์คลับ ทักทายหรือต๊อปไฟใส่ หรืออาจบีบแตรทัก สำหรับผมรู้สึกดีมากๆเลยนะครับ บางทีผมเจอก่อนจะแซงให้เห็นสติ๊กเกอร์ที่ท้ายกะบะ แล้วชลอรถเปิดกระจกยกมือไหว้กันก็มีนะครับ ผมว่ามันอบอุ่นดีครับ เพื่อนผมใช้รถกะบะยี่ห้อนึง (เจ้าตลาดอยู่ในตอนนี้ 163 HP อ่ะครับ ) เพื่อนบอกก็เคยเข้าไปในคลับของมัน พอผมลองให้มาเข้าชมในคลับเรานี้ เพื่อนมันร้อง โอ้โห...เลยครับ มันบอกดูอบอุ่นดีจัง
    ตอนนี้เห็นคลับเรามันเงียบๆไปอ่ะครับ ก็เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาครับ
    ผมเคยเจอแล้วครับน้า...และในใจผมก็อยากให้เขาเห็นผมด้วยเช่นกัน..ความรู้สึกตอนนั้นมันเหมือนกับว่าเราไม่ได้เดินทางคนเดียว.เรายังมีเพื่อน ที่เคยรู้จักร่วมเดินทางกับเราอยู่ทั้งๆที่เราไม่เคยได้คุยกันมาก่อน และคิดว่าเค้าคงคิดเหมือนเรา
    แต่ผมไม่กล้าเข้าไปทัก เพราะน้าๆ Plus กันทั้งนั้น ส่วนผมมัน Cab ธรรมดา อาศัยมีใจรักในรูปโฉม และความเป็น Triton ด้วยกันเท่านั้นเอง
    แสดงว่าน้าๆไม่ธรรมดา ส่วนผมมนุษย์เงินเดือนธรรมด๊า...ธรรมดา(คิดไปเอง...รึป่าววว!)จะเข้าไปทักก็กลัวหน้าแหก ...น้าๆคิดว่าไงกันบ้างครับ
    โปรดชี้แจง
    ด้วยความเคารพยำเกรง
    ฮิฮิ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jongrakm ดูโพส
    ผมเคยเจอแล้วครับน้า...และในใจผมก็อยากให้เขาเห็นผมด้วยเช่นกัน..ความรู้สึกตอนนั้นมันเหมือนกับว่าเราไม่ได้เดินทางคนเดียว.เรายังมีเพื่อน ที่เคยรู้จักร่วมเดินทางกับเราอยู่ทั้งๆที่เราไม่เคยได้คุยกันมาก่อน และคิดว่าเค้าคงคิดเหมือนเรา
    แต่ผมไม่กล้าเข้าไปทัก เพราะน้าๆ Plus กันทั้งนั้น ส่วนผมมัน Cab ธรรมดา อาศัยมีใจรักในรูปโฉม และความเป็น Triton ด้วยกันเท่านั้นเอง
    แสดงว่าน้าๆไม่ธรรมดา ส่วนผมมนุษย์เงินเดือนธรรมด๊า...ธรรมดา(คิดไปเอง...รึป่าววว!)จะเข้าไปทักก็กลัวหน้าแหก ...น้าๆคิดว่าไงกันบ้างครับ
    โปรดชี้แจง
    ด้วยความเคารพยำเกรง
    ฮิฮิ
    ใช่ครับ ผมก็คิดเหมือนน้าหล่ะครับ คือเหมือนเราได้มีเพื่อนร่วมทาง การที่เราต็อปไฟใส่แล้วได้การตอบรับกลับมามันทำให้รู้สึกดีๆ ยังไงๆแบบบอกไม่ถูกนะครับ ผมก็คิดเหมือนน้าเลย
    แต่ผมคิดไม่เหมือนน้าอยู่อย่างเดียว เรื่องตัวพลัส ตัวธรรมดา หรือไม่ธรรมดาทุกคันคือไตตั้นเหมือนกันครับ เจอกันทักกันได้เลยครับ งานมิตติ้งยุดยา ตอนเดียวใส่หลังคาหลัง ขนหมู ขนผัก แวะมาทักมาทาย พวกผมยกมือไหว้หมดครับ เพราะถือว่าเป็นคนที่รักในรถรุ่นเดียวกัน บางท่านในกลุ่มแต่ละคนก็มีการงานที่สูงหรือธรรมดาแตกต่างกันไป แต่พอมีกิจกรรมมิตติ้ง พี่น้องทุกท่านจะถอดศักดินาของตัวเองไว้ที่บ้านที่ทำงานกันหมดครับ และมาสังสรรค์กันโดยเรียกกันว่าน้ากันทุกคน ไม่มี ท่าน ไม่มีคำนำหน้ายศใดๆกันทั้งสิ้นครับ ตัวต่ำ ตัวสูง ตัว 4x4 เท่ากันหมดครับ เพราะเรามันเป็นกลุ่มที่รักไตตั้นเหมือนกัน
    ผมก็คนธรรมดาทำงานธรรมด๊า ธรรมดา มีหนี้สิน มีครอบครัว มีค่างวดรถ ค่างวดบ้านที่ต้องจ่ายอยู่ทุกเดือนเหมือนกันอ่ะครับ ลองมาถามใครที่เคยเจอหรือเคยเมากับผมได้ครับ ว่าผมเป็นยังไง วันงานใครเด็กกว่าใครโตกว่าผมไหว้เอาไว้ก่อนหล่ะครับ เอาเมาเอาฮากับพี่น้องไตตั้นเราไว้ก่อน ไม่เชื่อน้าต้องลองมานั่งชนแก้วตำจอกกันสักครั้ง แล้วจะรู้ครับ อิๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้อ...ถ้าน้าเจอผมทักได้เลยครับ PLUS 4 DOOR สีดำป้วนเปี้ยนแถวยุดยา นวนคร ปทุมธานี ครับ สังเกตุง่ายๆครับ ติดกาบข้างสีบรอนท์ มีสติ๊กเกอร์ที่กระจกหลังว่า " เด็กกรุงเก่า" อ่ะครับ ใครทักผมแล้วเจอผมไม่ทักตอบ จอดรถตัดหน้าแล้วลงมาถีบได้เลยครับ ผมยอมครับ อิๆๆๆๆๆๆ

User ID
    210
    Status
    โพส
    87

ผมเองก็ไม่มีสติกเกอร์หรอกครับ....แต่เจอ Triton ทีไหน ก็รู้สึกอุ่นใจครับ....

User ID
    7142
    Status
    โพส
    196

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    อ้อ...ถ้าน้าเจอผมทักได้เลยครับ PLUS 4 DOOR สีดำป้วนเปี้ยนแถวยุดยา นวนคร ปทุมธานี ครับ สังเกตุง่ายๆครับ ติดกาบข้างสีบรอนท์ มีสติ๊กเกอร์ที่กระจกหลังว่า " เด็กกรุงเก่า" อ่ะครับ ใครทักผมแล้วเจอผมไม่ทักตอบ จอดรถตัดหน้าแล้วลงมาถีบได้เลยครับ ผมยอมครับ อิๆๆๆๆๆๆ
    งั้นถ้าผมเจอน้า ผมจะตัดหน้า จอดรถ แล้วลงมา.. ยกมือไหว้นะครับ อิๆ

User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

ดีครับ...ดี เป็นมิตรที่ดีต่อกัน

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้