หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 51 จากทั้งหมด 51

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: รู้สึกยังไงกันบ้างครับ.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    แหม น้าตั๋ว ไม่เงียบหรอก เมื่อวานเรายังเจอกันเลย ฮิๆ หล่อเหมือนเดิมนะ เมื่อไหร่จะมาเที่ยวหากันคร๊าบ รออยู่นะ
    ขอบคุณคร๊าบ น้ายุด ว่าจะหาโอกาสไปเยี่ยมอยู่พอดี ว่าจะแอบเอาเรดที่เก็บเอาไว้ให้ตาอ้วนตั้งแต่คราวโน้นนนนน

.ไปเปิดกินสักทีอ่ะครับ ไม่เห็นตาอ้วนมาเอาไปสักทีอ่ะครับ อิๆๆๆๆ

ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: รู้สึกยังไงกันบ้างครับ.....

โอ้ววววว...ถ้าเรื่องความหล่อ ต้องให้น้าโอแอส แกเลยคร๊าบบบ...เมื่อวันศุกร์เอาเบาะเพื่อนไปหุ้มที่บ้านน้าโอมา คนอะไรยังใสยังหล่อไม่เปลี่ยนแปลงเลยอ่ะครับ ยอมน้าโอแกจริงๆๆๆ
    ด้วยวคามเคารพครับ

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Pound'Chonburi ดูโพส
    อยากเจอมากเลย มองหาตลอดแต่ไม่เห็นเลยครับ
    ทั้งที่ใช้รถทุกวัน วิ่งเป็น100กว่าโล/วัน เหงาจังเลยครับ อิๆ
    (หรือเราจะขับเร็วไปหว่า)

เหมือนกันเลยครับน้องปอนด์

ขับรถไปไหนก็ส่องหาสติ๊กเกอร์ตลอด

ไม่เคยเจอซักกะคัน

User ID
    3933
    Status
    โพส
    133

ขอบคุณครับน้าตั๊ว สำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กัน ..หวังไว้ว่าซักวันคงได้ชนแก้วกันนะครับ..เปรี้ยวปาก

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jongrakm ดูโพส
    ขอบคุณครับน้าตั๊ว สำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กัน ..หวังไว้ว่าซักวันคงได้ชนแก้วกันนะครับ..เปรี้ยวปาก
    นี่หล่ะครับ การที่เรามีคลับ บางทีแค่เราตอบโต้กันในกระทู้ เฮฮาตอบโต้กันแบบขำกันไปขำกันมา บางทีเราไม่เคยเจอกันมาก่อน แต่ได้คุยกันสื่อสารกันในนี้ บางทีเหมือนเรารู้จักกันมานานเลยนะครับ ยิ่งถ้าเราได้มานั่งชนแก้วตำจอกกันสักทีรับรองจะติดใจในบรรยากาศแน่ๆครับ หวังว่าคงได้มีโอกาศนั่งชนแก้วตำจอกกันสักครั้งนะครับ น้าป๋อ หรือถ้ามีโอกาศพาครอบครัวลงมาเที่ยงแถวๆนี้ โทรมาได้เลยนะครับ ยินดีพาเที่ยวอยุธยาแบบเต็มที่เลยครับ ตั้ว 083-5444883 นะครับ ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจครับ ที่พักไม่ต้องครับ นอนบ้านผมเลย อิๆๆๆ จะได้ชนแก้วกันยังเช้า พี่น้องที่นี่ยินดีต้อนรับเสมอครับ

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    เหมือนกันเลยครับน้องปอนด์

ขับรถไปไหนก็ส่องหาสติ๊กเกอร์ตลอด

ไม่เคยเจอซักกะคัน
    เหมือนกานนนเลย คลานวันละเกือบ 100 โล ไม่เจอเพื่อนสมาชิกเลยวุ้ย สงสัยต้องคลานไป ชลบุรี เพื่อนสมาชิกเพียบ อิอิ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

วันนี้ผมไปงานที่นิคมแหลมฉบัง บ้านเกิดเจ้าเหมียว

ไทรทันวิ่งบนถนนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่ไม่เห็นมีสติ๊กเกอร์สักกะคันนนนนน สงสัยจะเป็นรถบริษัทแถวๆนั้น

User ID
    2948
    Status
    โพส
    753

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    นี่หล่ะครับ การที่เรามีคลับ บางทีแค่เราตอบโต้กันในกระทู้ เฮฮาตอบโต้กันแบบขำกันไปขำกันมา บางทีเราไม่เคยเจอกันมาก่อน แต่ได้คุยกันสื่อสารกันในนี้ บางทีเหมือนเรารู้จักกันมานานเลยนะครับ ยิ่งถ้าเราได้มานั่งชนแก้วตำจอกกันสักทีรับรองจะติดใจในบรรยากาศแน่ๆครับ หวังว่าคงได้มีโอกาศนั่งชนแก้วตำจอกกันสักครั้งนะครับ น้าป๋อ หรือถ้ามีโอกาศพาครอบครัวลงมาเที่ยงแถวๆนี้ โทรมาได้เลยนะครับ ยินดีพาเที่ยวอยุธยาแบบเต็มที่เลยครับ ตั้ว 083-5444883 นะครับ ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจครับ ที่พักไม่ต้องครับ นอนบ้านผมเลย อิๆๆๆ จะได้ชนแก้วกันยังเช้า พี่น้องที่นี่ยินดีต้อนรับเสมอครับ
    ถ้ามีโปรแกรมทัวร์เมืองเก่า คงต้องรบกวนใช้บริการตั้วทัวร์หน่อยนะครับ เคยแวะกินกุ้งสายเอเชียที่ยุทยาอร่อยมากครับ คิดอย่เหมือนกันว่าจะแวะเข้าเที่ยวให้ทั่วเมืองแต่ต้องรอตังกะเวลาก่อน....

User ID
    2299
    Status
    โพส
    64

ผมเจอทุกวัน

เพราะเขาผู้นั้นเป็นน้องเมียกระผมเอง

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Eszo ดูโพส
    ถ้ามีโปรแกรมทัวร์เมืองเก่า คงต้องรบกวนใช้บริการตั้วทัวร์หน่อยนะครับ เคยแวะกินกุ้งสายเอเชียที่ยุทยาอร่อยมากครับ คิดอย่เหมือนกันว่าจะแวะเข้าเที่ยวให้ทั่วเมืองแต่ต้องรอตังกะเวลาก่อน....
    ยินดีต้อนรับเสมอครับ.......ผ่านมาเมื่อไหร่โทรมาไดเลยนะคร๊าบบบบ...

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ผมไม่เจอใครเลยดิ อยากเจออยู่เหมือนกัน
    ก็ตอนนี้น้าไปอยู่ใหนละ ไม่เจอหน้าเจอหนวดเลย

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้