หน้า 2 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 102

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    136
    Status
    โพส
    842

มาตรฐาน Re: มาลองติดตั้งชุดkitท่อไอเสียกันดูมั้ยคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kla ดูโพส
    ของแบบนี้เข้าทางผมเลยพี่บี้อยากทราบแรงต้น แรงปลายพี่ทดสอบให้ดูหน่อย อิอิ

อ้าวกล้าหวัดดีคับตีนต้นที่ทดสอบขับแบบปกติชีวิตประจำวันก็ปกติดีเสียงไม่ดังแทบจะไม่รู้เลยว่าทำท่อ ไม่เสียตีนต้นแน่ๆ ถัดมาเป็นการทดสอบออกไปวิ่งตอนกลางคืนดูคับ เนื่องจากแถวบ้านรถเยอะ หลายๆท่านที่อยู่แถวนี้คงรู้ว่ารถเยอะ จิงๆ ทุกเกียร์เข็มวัดรอบและวัดบูสเหวี่ยงเร็วขึ้นแบบชัดๆเลยคับ ซัดช่วงเกียร์2-3วัดบูสตวัดไป1.1-1.2บาร์เลยขึ้นเร็วมากๆแปปเดี๋ยวเกือบ4000รอบลากเยอะไปแต่นี้เป็นการทดสอบครับเสียงท่อก็ไม่ดังอย่างที่คิด มาเกียร์4วิ่งไปที่ความเร็วประมาณ140คับไหล่ลื่นดีกว่าเดิมพอขึ้น5ก็ต้องยกแล้วคับ ในซ.อันตรายเกินไป ตีนปลายไม่มีโอกาสวิ่งเลยจิงๆ แต่ส่วนตัวถือว่าคุ้มเพราะท่อทำไว้อนาคตเปลียนโบท่อเราก็ยังใช้ได้ อีกอย่างไม่ได้ไปยุ่งกับเครื่องยนต์เราเลย ตัดปัญหากวนใจไป100%แน่นอนคับ

User ID
    1986
    Status
    โพส
    14

มาตรฐาน Re: มาลองติดตั้งชุดkitท่อไอเสียกันดูมั้ยคับ

ขอราคาท่อแสตนเลสหน่อยครับเมลไปที่ sakda_jps@hotmail.com

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

หากสนใจ รบกวนโทรติดต่อโดยตรงเลยน่ะคับพี่ๆ ตั้งใจทำเพราะอยากให้พี่ๆเพื่อนๆที่สนใจอยู่แล้วได้ใช้ในราคาพิเศษ ว่างก็มาดูรถผมก่อนก็ได้ครับ ติดต่อบี้ครับ 081-013-2815

User ID
    36
    Status
    โพส
    467

คุณบี้ อยู่พัฒนาการช่วงใหนครับผมอยู่แถวนั้น

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

พัฒนาการ 20 คับ จะมาคุยกันก็ได้เลยน่ะครับ ทำเพราะอยากรู้จักเพื่อนๆมากกว่าบี้ครับ 081-013-2815

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

ใครอยู่ใกล้ๆกัน ช่วงกลางคืนโทรนัดเจอกันได้เลยน่ะครับ

User ID
    379
    Status
    โพส
    73

ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดเข้าmailผมด้วยนะครับ
    ิbebew_classic@hotmail.com ขอบคุณครับ

User ID
    133
    Status
    โพส
    60

ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดความแตกต่างและราคาทั้ง2รุ่น เหล็กและเลสด้วยนะครับทาง tanataveesin@hotmail.com ขอบคุณครับ

ผยอง
    ผู้เยี่ยมชม

ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดพร้อมราคาทั้ง 2 อย่างเลยนะครับ mailผมครับ hot_wichian@yahoo.com

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

คับผมรายละเอียดก็ตามที่ลงในเว็บเลยคับ ว่างหรือสะดวกก็มาดูของจิงเลยคับ หรือสงสัยอะไรโทรคุยกันได้เลยคับ เมื่อวันอาทิดที่ผ่านมา ที่มิตกันที่สี่แยกบางนา ก้อเอาไปให้พี่ๆหลายคนได้ชมกันแล้ว สนใจก็ติดต่อมาเลยน่ะครับจะได้สั่งทีเดียว

KQJB
    ผู้เยี่ยมชม

ขอราคาด้วยนะครับเอาแบบที่คุณบี้ใส่นั่นแหละครับ plus ใช่มั๊ยครับ...
    jbjoboom@gmail.com....ขอบคุณมากครับ

TTC-00131 TTC-Member
    User ID
    39
    Status
    โพส
    335

ผมขอสอง ชุดครับ เกียร์ออโต้ พลัส

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ maxi_man ดูโพส
    ขอราคาท่อแสตนเลสหน่อยครับเมลไปที่ sakda_jps@hotmail.com
    ขอเป็นโทรติดต่อโดยตรงเลยน่ะครับ ผมได้เป็นร้านท่อเพียงแต่ช่วยทุกท่านติดต่อโดยตรง ถึงลงราคาในเว็บไม่ได้ หวังว่าเพื่อนๆพี่ๆจะเข้าใจน่ะครับ มาดูของจริงได้เลยทำเพราะให้เพื่อนๆได้รู้จักกันมากกว่าราคาถูกกว่าแน่นอนครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mu57 ดูโพส
    คุณบี้ อยู่พัฒนาการช่วงใหนครับผมอยู่แถวนั้น
    ซ.20ครับ กลางคืนว่างก็เจอกันได้ครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bebew ดูโพส
    ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดเข้าmailผมด้วยนะครับ
    ิbebew_classic@hotmail.com ขอบคุณครับ
    ผมอธิบายไว้แล้วน่ะครับ ติดต่อโดยตรงได้เลยน่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanataveesin ดูโพส
    ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดความแตกต่างและราคาทั้ง2รุ่น เหล็กและเลสด้วยนะครับทาง tanataveesin@hotmail.com ขอบคุณครับ
    ติดต่อได้เลยครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ผยอง ดูโพส
    ขอรบกวนคุณ bzz ช่วยส่งรายละเอียดพร้อมราคาทั้ง 2 อย่างเลยนะครับ mailผมครับ hot_wichian@yahoo.com
    ติดต่อได้เลยครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KQJB ดูโพส
    ขอราคาด้วยนะครับเอาแบบที่คุณบี้ใส่นั่นแหละครับ plus ใช่มั๊ยครับ...
    jbjoboom@gmail.com....ขอบคุณมากครับ
    ติดต่อได้เลยครับ ยินดีรู้จัก เพื่อนๆพี่ๆทุกท่านน่ะครับ

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big10260(TTC00131) ดูโพส
    ผมขอสอง ชุดครับ เกียร์ออโต้ พลัส
    ขอบคุณครับที่ไว้วางใจ ทุกชุดติดตั้งอย่างเป็นกันเอง เพราะช่วยๆกันติดครับ อิอิ

User ID
    209
    Status
    โพส
    102

แต่ที่ได้ลองฟังเสียงยอมรับว่าเงียบ
    อยากได้ แต่ไม่มีตัง ( รอเม้มเงินเมียก่อน )

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bzz ดูโพส
    คับผมรายละเอียดก็ตามที่ลงในเว็บเลยคับ ว่างหรือสะดวกก็มาดูของจิงเลยคับ หรือสงสัยอะไรโทรคุยกันได้เลยคับ เมื่อวันอาทิดที่ผ่านมา ที่มิตกันที่สี่แยกบางนา ก้อเอาไปให้พี่ๆหลายคนได้ชมกันแล้ว สนใจก็ติดต่อมาเลยน่ะครับจะได้สั่งทีเดียว
    มีมีทติ้งเมื่อไรอีกครับ จะขอลองหน่อยครับ

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    มีมีทติ้งเมื่อไรอีกครับ จะขอลองหน่อยครับ
    ยินดีครับ หรือสะดวกมาเจอที่บ้านผมก็ได้น่ะครับ เบอร์ติดต่อตามด้านบน เพื่อนๆที่สนใจรีบหน่อยน่ะครับ ขาดอีก2ท่านก็จะสั่งของชุดแรกมาแล้ว ไม่อยากให้2ท่านแรกต้องรอนาน ทำแบบเพื่อนฝูง

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

ผมสนใจมากครับคุณ bzz แต่เป็นช่วงหลังสงกรานต์จะใด้มั๊ยครับคุณ bzz เพราะช่วงนี้ติดเทศการใช้เงินพาครอบครัวไปเที่ยวเยอะครับใหนต้องให้ตังค์แม่ยาย ซื้อเหล้าขาวให้พ่อตาอีก ยังไงแล้วล๊อคไว้ให้ผมสักใบนะครับ ขับมาจากบ้าน จ.นครสวรรค์วิ่งมา130 ถึงสิงห์บุรีโดน D .MAX ปาดหน้ายั่งหน้าเกลียจแบบกระชั้นชิด ผมเยียบ160_175จี้มันยังตามมันไม่ทันใด้แค่เกือบทันเจ็บใจ เคืองมันมาก ในใจก็คิดว่าเราจะทำอย่างไงให้รถเราแรงขึ้นมาอีกหน่อย ปิ้งขึ้นมาทันทีทันใดเมื่อนึกถึงท่อไอเสียที่คุณbzzนำมาเสนอในคลับ ผมเลยด่าตามตูดมันไป เด๋วรอตูเปลี่ยนท่อก่อนเจอกันแน่เองอย่าหนีไปใหนนะรอตูอยู่แถวนี้แหล่ะรอตูเก็บตังค์ซื้อท่อก่อน ของผม triton plus 2500 4ประตูขับ2ครับ

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ลมหนาว ดูโพส
    ผมสนใจมากครับคุณ bzz แต่เป็นช่วงหลังสงกรานต์จะใด้มั๊ยครับคุณ bzz เพราะช่วงนี้ติดเทศการใช้เงินพาครอบครัวไปเที่ยวเยอะครับใหนต้องให้ตังค์แม่ยาย ซื้อเหล้าขาวให้พ่อตาอีก ยังไงแล้วล๊อคไว้ให้ผมสักใบนะครับ ขับมาจากบ้าน จ.นครสวรรค์วิ่งมา130 ถึงสิงห์บุรีโดน D .MAX ปาดหน้ายั่งหน้าเกลียจแบบกระชั้นชิด ผมเยียบ160_175จี้มันยังตามมันไม่ทันใด้แค่เกือบทันเจ็บใจ เคืองมันมาก ในใจก็คิดว่าเราจะทำอย่างไงให้รถเราแรงขึ้นมาอีกหน่อย ปิ้งขึ้นมาทันทีทันใดเมื่อนึกถึงท่อไอเสียที่คุณbzzนำมาเสนอในคลับ ผมเลยด่าตามตูดมันไป เด๋วรอตูเปลี่ยนท่อก่อนเจอกันแน่เองอย่าหนีไปใหนนะรอตูอยู่แถวนี้แหล่ะรอตูเก็บตังค์ซื้อท่อก่อน ของผม triton plus 2500 4ประตูขับ2ครับ
    ได้ครับ ยังไงรบกวนโทรมานัดผมโดยตรงด้วยน่ะครับพี่ เดี๋ยวผมจะบอกกับ2ท่านที่จองไว้ก่อนน่ะครับ งั้นเอาเป็นว่าท่านใดที่สนอีกก็รีบหน่อยน่ะครับ ท่านอื่นๆจะได้ไม่ต้องรอนาน

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

ท่อชุดแรกกำลังจะสั่งแล้วน่ะครับ พี่น้องท่านใดสนใจรบกวนติดต่อเลยน่ะครับ เพราะหลังจากนี้ผมอาจจะไม่ช่วยจัดแล้วเพราะรอกันนานมาก เลยอยากรบกวนพี่ๆน้องๆที่สนใจ ร่วมกันสั่งไปเลย ชุดแรกหากจัดได้เร็วจะได้ช่วยใส่ให้ก่อนสงกรานต์ จะได้วิ่งกันอย่างหนุกหนานครับ 081-013-2815 บี้ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้