หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 21

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11123
    Status
    โพส
    30

มาตรฐาน เซ้งจริงๆกับเรื่องวันนี้

วันนี้ผมตื้นเช้าหวังวาจะไปออกรถใหม่ โทรไปถ้ามเซล วารถทีจองทีนัดรับรถวันนี้
    พอโทรไปถ้ามแล้วรถยังมาไม่ถึงต้องรอถึงวันที4ผมก็เครียจ ผมโทรไปถ้ามศูนย์หาดใหญ่ ทีศูนย์บอกวามีรถเลยรับรถได้เลย แล้วทีนีทางไฟแนซ์โทรไปบอกศูนย์ปัตตานีวาลูกค้าคุณจะออกทีหาดใหญ่ แล้วทีนีทางปัตตานีโทรมาบอกวารถถึงวันพรุ่งนี้บาย2 ดูสิครับถ้าผมไม่โทรเช็คทีอื่น ผมคงต้องรออีกอาทิตย์1 เซลซ์แบบนียังทำงานได้อย่างไร มิตซูมีข้อเสียตรงนีครับ ถ้าปีโปทำงานแบบนีโดนปลดนานแล้ว มิตซูรถดีแตบริการไม่ดี Toyo รถมีข้อเสียเยอะ แตบริการดี ไม่ว่าการขาย และ0

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน Re: เซ้งจริงๆกับเรื่องวันนี้

ถ้าเป็นผมเปลี่ยนศูนย์เลย เอาเงินจองคืนด้วยเพราะผิดข้อตกลงนัดวันรับรถคลาดเคลื่อน

User ID
    9968
    Status
    โพส
    135

มาตรฐาน Re: เซ้งจริงๆกับเรื่องวันนี้

ผมจะเป็นแบบนี้ป่าวเนี่ย ต้องโทรถามซะหน่อยแล้ว รับรถศุกร์นี้ด้วยอ่ะดิ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

สู้ๆครับอย่าไปยอมครับ จะได้ได้รถมาเร็วๆ อย่างนี้แย่เลย ขนาดยังไม่ได้รถก็มีปัญหาซะแล้ว จัดการเอาเงินคืนเปลี่ยน 0 เลยครับ ด่วน เป็นกำลังใจให้ครับ

User ID
    996
    Status
    โพส
    777

ถ้าจะเอาแบบเล่นกันหนักๆก็เอาเงินจองคืนครับ

กลัวว่าถ้าเร่งเอารถเร็วๆอาจจะมีแบบเก็บงานไม่เรียบร้อยน่ะครับเดี๋ยวจะเสียความรู้สึกเปล่าๆลองประนีประนอมก็ดีครับอาจจะได้ของแถมเพิ่ม อิอิ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

โทรเช็คเลยครับอย่าใว้ใจ ถ้าผิดวันเวลาจากที่ทำสัญญามัดจำ หลอกเซลได้เลยว่าไม่ออกรถครับบอกเสียฤกษ์ ไม่งั้นต้องรอฤกษ์อีกที 3เดือน คริคริ..งั้นขอมัดจำคืน...เกือบไปเหมือนกัน 55+ผมใช้วิธีนี้ละ..

User ID
    11123
    Status
    โพส
    30

ผมโทรคุยท่าง0ปัตตานีเค้าไม่ยอมคื่นค่าจอง ผมคุยกับทาง0หาดใหญ่ค่าจองเดียวเค้าจายเอง นัดรับรถ11โม่งเช้าพรุ่งนี้ ครับ ผมมีเหตุผลพอทีไม่ซื้อปัตตานี ตอนแรกผมหมดอารมณ์บอกกวารถมาวันที4 ทำไม่ต้องนัดวันที0ปิด ตอนแรก28 ดูสินัดลูกค้าวันอาทิตย์ พอผมไปจองทีหาดใหญ่เรียบรอยเซลปัตตานีโทรมาบอกวารถมาพรุ่งนี้บาย2 ดูสิถ้าผมไม่ติดตอหาดใหญ่อาทิตย์นี้ผมคงไม่ได้รถล้าน%

User ID
    8619
    Status
    โพส
    101

รถรุ่นไหนหรือครับ สีอะไร plus ขาวมุขป่าว เซลล์ชื่อไรปัตตานี

User ID
    6468
    Status
    โพส
    176

ผมก็โดนมาแล้วกรณีแบบนี้ แต่สำหรับผมแจ้งยกเลิกแล้วเอาเงิน มัดจำคืนทีแรกทาง 0 ก็จะไม่คืนเหมือนกันแต่ผมยืนยันว่าผมไม่เอารถที่นี้แล้วจะไปออกที่อื่นแทน พอเราแสดงความไม่พอใจจิงๆ ทางศูนย์ก็จะตัดรถจาก 0 อื่นมาให้ ในวันถัดมาเลย แต่ผมก็ยังยืนยันว่าผมไม่เอารถที่ศูนย์นี้แล้ว ทำไม่ถึงไม่โทรแจ้ง หรือหาวิธีแก้ไขปัญหาใหกับลูกค้า ยังไงทาง 0 ก็รู้อยู่เต็มอก อยู่แล้วว่า จัดรถให้ลูกคาไม่ทัน น่าจะแสดงความจริงใจกันมากกว่านี้ หรือหวังแค่จะขายรถ อย่างเดียว ไม่หวังบริการหลังการขาย กันอีกแล้วหรือไง รถราคาเกือบล้าน ทำกันยังกะขายรถเด็กเล่นกันไปได้ (ขอระบายหน่อย นะครับ) ออกที่อื่นไปเลยครับ ดัดนิสัยมันเลย

User ID
    11123
    Status
    โพส
    30

บร๊อซ์เงินอารียาครับ

YKop
    ผู้เยี่ยมชม

เซ็งจิงๆ คับเจอรายการแบบนี้

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

สีเงินสวยครับ
    ยินดีด้วยครับ
    หาศูนย์ที่เราสบายใจดีกว่าครับ

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

ผมเซ็งกว่าทุกคนชัวร์ๆๆ สำหรับวันนี้ พอดีไปดูงานที่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งมา เผอิญมีมอไซต์จอดขวางทางป้อมยามอยู่ ผมก็เลยจอดรถขยับไปนิดนึง แล้วแลกบัตรออกมา พอออกตัวนั้นแหละ ครืดดดดดดดด T_t เสียงมันเพราะมาก ไม่รุ้ว่าไอ้แท่งเหล็กแท่งนั้นมันเอามาติดเมื่อไรทุกทีไม่เคยเห็น แต่วันนี้ดันมี ถามยาม ท่านยามบอกว่าเค้าพึ่งติดเมื่อวานนี้เอง แล้วมันเตี้ยซะขนาดนั้นใครจะไปเห็นละขอรับ แถมยังบอกผมอีกว่า วันนี้รถพี่เป็นคันที่สองที่โดนครับ (บัดซบจริงๆ เลย) เป็นรอยตรงประตูและคิ้วล้อทั้งล้อหน้าล้อหลัง มันช่างบัดซบจริงๆ เลยครับ

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

น้าเกิ้ลครับ ทางศูนย์ผิดเงื่อนไขเรียกเงินมัดจำคืนเลยครับ หาศูนย์ดีๆครับในเมื่อแค่เริ่มต้นไม่ดีแล้ว ต่อไปจะบริการเยงไง ดัดนิสัยเลยครับ สู้ ๆๆ

User ID
    11123
    Status
    โพส
    30

ขอบคุณทุกๆคนครับรู้สึกวาเวปนี้อุบอุ่นดีนะครับ ผมเปลียนศูนย์แล้วครับ มักจำผมถ้าให้ไม่ได้ก็ยอมเสีย 3000 ตอไปผมคงไม่เข้าแล้ว จบกันทีมิตซูทักษิณ ปัตตานี

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamkaew1 ดูโพส
    ผมเซ็งกว่าทุกคนชัวร์ๆๆ สำหรับวันนี้ พอดีไปดูงานที่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งมา เผอิญมีมอไซต์จอดขวางทางป้อมยามอยู่ ผมก็เลยจอดรถขยับไปนิดนึง แล้วแลกบัตรออกมา พอออกตัวนั้นแหละ ครืดดดดดดดด T_t เสียงมันเพราะมาก ไม่รุ้ว่าไอ้แท่งเหล็กแท่งนั้นมันเอามาติดเมื่อไรทุกทีไม่เคยเห็น แต่วันนี้ดันมี ถามยาม ท่านยามบอกว่าเค้าพึ่งติดเมื่อวานนี้เอง แล้วมันเตี้ยซะขนาดนั้นใครจะไปเห็นละขอรับ แถมยังบอกผมอีกว่า วันนี้รถพี่เป็นคันที่สองที่โดนครับ (บัดซบจริงๆ เลย) เป็นรอยตรงประตูและคิ้วล้อทั้งล้อหน้าล้อหลัง มันช่างบัดซบจริงๆ เลยครับ

ยังไงก็ขอให้ซ่อมกลับมาสวยไวๆน๊ะครับ คราวหน้าสงสัยต้องระวังมากกว่านี้ซะแล้ว

saksit
    ผู้เยี่ยมชม

ก่อนรับรถ ก่อนเซ็นเอกสาร อย่าลืม! ลองขับ และลองวิ่งด้วยความเร็ว ทดสอบ 70-100 กม/ชม

ไม่อยากให้เพื่อนสมาชิกเจอปัญหาเหมือนอย่างผม T____T

User ID
    11123
    Status
    โพส
    30

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ saksit ดูโพส
    ก่อนรับรถ ก่อนเซ็นเอกสาร อย่าลืม! ลองขับ และลองวิ่งด้วยความเร็ว ทดสอบ 70-100 กม/ชม

ไม่อยากให้เพื่อนสมาชิกเจอปัญหาเหมือนอย่างผม T____T
    ขอบคุณครับทีแนะนำ ได้รถมาแล้วครับซื้อ หาดใหญ่ จ.วิดนิต ถนนสายไดอานาครับ เซลทีนี้ดีมากๆเลยประทับใจเลยมาบอกตอ083-0063631 ขื่อไข้ ถ้าใครคิดจะซื้อรถติดตอได้เลย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

การบริการไม่ใช่เป็นที่ 0 อย่างเดียวครับ งานนี้องยกความดีให้เซลล์ ได้มาไวเกินคาดคนละเรื่องเลย งานนี้ เหอะๆ ยินดีและดีใจด้วยน๊ะครับ

User ID
    4099
    Status
    โพส
    182

ยินดีด้วยครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้