หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 47

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

มาตรฐาน Re: โดน e max จูบก้น

ลูกยังเล็กผมไม่กล้าเอาไปไหนไกลๆเลย มันมันตราย+กลัวด้วย
    ขนาดตอนนี้โต 2ขวบครึ่งแล้ว ไปไหนมาไหนยังไม่อยากให้นั่งเบาะหน้าเลยน้า
    ผมขับรถอยู่ที่ 90-120 กม. เองอิๆๆ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

ขอบคุณน้าๆทุกท่านครับ
    ........ตามที่น้าๆบอกครับ........ด้วยความที่.....เป็นห่วงน้องฟาง
    เมื่อวันอาทิตย์ (4/04/2553)......จึงได้ตัดสินใจพาน้องชายไปปรับแต่งช่วงล่างใหม่
    ที่..P.P YANYONT......ร้านพี่พรต....ครับ
    เอาแบบครบเซ็ตเหมือน...เจ้าพลัส...ของพี่พรต.....ครับ
    ชุดใหญ่........26600...บาท แต่พี่พรตเขาลดให้เหลือ 26000...พอดี (ขอบคุณมากครับ)
    ***ว่าจะเอาไปอวดน้าหนุ่มด้วยกับตาอ่อง (พ่อน้องมีน)

1 set ที่พี่พรตจัดให้มีดังนี้ครับ
    1.โช๊คอัพ........Robust in Subtack..Rb 5-5054 F...........1 คู่
    2.โช๊คอัพ........Robust in Subtack..Rb 5-5079 F...........1 คู่
    3.ชุดกันโครง Super spac ARM...................................1 ชุด
    3.ชุดโตงเตงแหนบซ้อนอัจฉริยะ...................................1 ชุด
    4.ชุดลูกยางหูแหนบหลังยูรีเทรน.....................อันนี้พี่เขาแถมให้
    รับประกันสินค้า.........1 ปีครับ
    ***ช่างของพี่พรตเป็นคนใต้ครับ........ส่วนผมเป็นคนเหนือ
    -ที่ว่าใต้ก็คืออยู่ใต้ จ.อุบล
    -ที่ว่าเหนือก็คือเหนือศรีษะเกษ...สรุปอีสานทั้งนั้น
    พอปรับแต่งช่วงล่างให้น้องชายเสร็จ........ผมก็รีบกลับมาที่ร้านเพื่อทำงานต่อครับ
    หารายได้ชดเชยที่พาน้องชายไปแต่งตัวมา.........เหนื่อนี้เพื่อลูกครับ...พี่น้องๆๆ

***ปล.หน้าหนุ่ม .........เย็นนี้บ้านผมดีกว่าครับ ....ผมไปเยือนน้าครั้งหนึ่งแล้ว
    แต่น้ายังไม่ได้มาเยือนผมเลยนะครับ......................เดี๋ยวจะเอารูปน้องฟางมาอวด

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    เจ้าตัวเล็กน่าเกรียดน่าชังมากๆเลยครับ มีแลบลิ้นยิ้มใส่กล้องอีก อิอิ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้าว อีกรายแล้วหรือ ระวังเทพโซแน๊คนะ 5555
    แต่เห็นโช๊คก็โอล่ะครับ Robust เยอรมัน นี่ก็เจ๋งครับ Subtank ด้วยละนะ

ไม่ทราบว่ายกด้วยหรือป่าว ถ้าใช่ก็ตรวจสอบดูเรื่องปีกนกด้วยนะครับ ว่ามันชันมากไปหรือป่าว เพราะจะทำให้ยางเป็นบั้ง และพวกลูกหมาก เพลา หยอย อื่น ๆ เสื่อมเร็วกว่าปกติครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ไม่เป็นไร กูเกิ้ล จัดให้ แก้ได้ทุกภาษา

จริงวหรือครับน้าผมไม่รู้เลย บ้านนอกจัง สงสัยเพราะอยู่ใต้ดินนานจัด ช่วงนี้เป็นใส้เดือนอยู่ใต้ดินทำงานง๊อกๆๆๆ 55555+

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

น้ากะติ๊บครับ ผมขอชมภาพหลังติดตั้งโช้คใหม่ได้ไหมครับ แบบว่าอยากเห็นว่ามันสูงขึ้นแค่ไหนอ่ะครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boatania ดูโพส
    น้ากะติ๊บครับ ผมขอชมภาพหลังติดตั้งโช้คใหม่ได้ไหมครับ แบบว่าอยากเห็นว่ามันสูงขึ้นแค่ไหนอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าเป็นรุ่นนี้หรือป่าวครับ

http://internal4x4proshop.com/produc...486_th_2763997#

User ID
    4705
    Status
    โพส
    60

เอาไว้จะเข้าไปแวะชมชุดช่วงล่างครับ (ผ่านบ่อยแต่ไม่ได้แวะ)

TTC-00130 TTC-Member
    User ID
    301
    Status
    โพส
    217

เอารถไปใส่กันชนท้ายเหล็กแบบในภาพด่วนครับ
    คนจะเสยตรูดท่านจะยับยั้งชั่งใจมากขึ้น

User ID
    892
    Status
    โพส
    342

3000VGS ของน้องที่บ้านผมขับก็ไม่ต่างจาก3200ของเรามากครับ แต่ของเขามาเนียนแต่ต้นยันปลายมากกว่า
    ตอนนี้3200ของผมซัดไปกว่า200ม้าแรงบิดกว่า500(บนพื้นฐานเดิมๆ)
    น้องมาขับรถผมบอกว่า3000VGS อืดไปเลย
    คิดถึงเจ้าตัวน้อยให้มากๆครับ ขับแบบประหยัด ปลอดภัย ใช้ชีวิตให้ยาวนานดีกว่า คันนั้นคงเบื่อชีวิตแล้วมั๊งครับปล่อยเขาไปดีเถอะครับ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ไอ้โช๊คที่ว่าเนี่ย มันเป็นซับแท้งค์ บิลด์อิน ใช่ป่ะไม่ใช่ซับแยก +ราคาค่าอุปกรณ์ประกอบร่วมทั้งหมด+ค่าแรง ที่เสี่ยติ๊บต้องเสียตั้ง26,000 อืมมันน่าคิดอยู่นะ...

...เพราะค่าโช๊ค RX-1000(ซับแท็งค์ในตัว) 4ต้นไม่น่าเกินหมื่น ที่เหลืออีก หมื่นหก อืมๆน่าคิดๆ แต่ไม่เป็นไร ถ้าถูกใจเราก็โอเคและ...

... ปล. เอาไว้ว่างๆ จะเข้าไปคุยด้วยนะครับหลายๆเรื่อง หรือถ้าเสี่ยติ๊บสะดวกโทรก็โทรมาละกันครับ เพราะผมโทรไปแล้วก็ไม่ค่อยรับ ...

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ลืมไป จูบก้นก็โดนกันชนหลังของพลัสเต็มๆเหล็กทั้งดุ้น แล้วรถคันนั้นมีกันชนหน้ามั้ยละครับเนี่ย แล้วรถน้าเป็นอะไรมากมั้ยครับ อยากจะดูแผลบ้างแล้วสิ สงสัยเค้าอยากทดสอบกันชนหลัง รุ้นนี้มั้งครับว่ามันแข็งมากขนาดไหน กรรมใดใครก่อกรรมนั้นคืนสนอง เตชะบุญโดยแท้

User ID
    246
    Status
    โพส
    472

ต้องยืมรถน้าปองไล่แทนแล้วครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ยินดีกับลูกสาวครับ...ผมเขยอุบลครับไปบ่อย ขับรถอย่างปลอดภัยดีกว่าครับไม่คุ้ม
    เขาแรงกว่าครับทั้งโบ+เครื่อง3000 แต่ถ้าต้องการให้ดีขึ้น อยากจะเล่นกล่อง ก็แนะนำได้
    ถ้าเจอผม116 เดิมๆ จะให้กินควันสักที
    มาร้านพี่พรต บ้านผมอยู่ไกล้ๆบ้านแก ถ้าจำเป็นต้องแวะมาแถวนี้อีก เดี๋ยวมาเลี้ยงเบียร์ผมด้วยนะ คริ๊กๆๆ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...ไอ้โช๊คที่ว่าเนี่ย มันเป็นซับแท้งค์ บิลด์อิน ใช่ป่ะไม่ใช่ซับแยก +ราคาค่าอุปกรณ์ประกอบร่วมทั้งหมด+ค่าแรง ที่เสี่ยติ๊บต้องเสียตั้ง26,000 อืมมันน่าคิดอยู่นะ...

...เพราะค่าโช๊ค RX-1000(ซับแท็งค์ในตัว) 4ต้นไม่น่าเกินหมื่น ที่เหลืออีก หมื่นหก อืมๆน่าคิดๆ แต่ไม่เป็นไร ถ้าถูกใจเราก็โอเคและ...

... ปล. เอาไว้ว่างๆ จะเข้าไปคุยด้วยนะครับหลายๆเรื่อง หรือถ้าเสี่ยติ๊บสะดวกโทรก็โทรมาละกันครับ เพราะผมโทรไปแล้วก็ไม่ค่อยรับ ...
    ขอโทษน้าหน่มด้วยที่ไม่ได้รับ...โทรศัพย์...
    พอดีเบอร์นั้นผมเอาไว้ประจำที่ร้านให้น้องเขาเอาไว้ติดต่อเวลาผมอยู่ข้างนอก
    แล้วน้องก็ไม่เคยบอกซักที่ว่าใครโทรมา.........ขอโทษจริงๆครับ
    ........ส่วนที่เหลือ 16000 เป้น กันโครง + โตงเตง ไงน้าหนุ่มหรือว่ามันยังสูงไป

........ขอบคุณหลายๆๆที่ให้คำแนะนำครับ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

Smile Re: โดน e max จูบก้น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส

ลืมไป จูบก้นก็โดนกันชนหลังของพลัสเต็มๆเหล็กทั้งดุ้น แล้วรถคันนั้นมีกันชนหน้ามั้ยละครับเนี่ย แล้วรถน้าเป็นอะไรมากมั้ยครับ อยากจะดูแผลบ้างแล้วสิ สงสัยเค้าอยากทดสอบกันชนหลัง รุ้นนี้มั้งครับว่ามันแข็งมากขนาดไหน กรรมใดใครก่อกรรมนั้นคืนสนอง เตชะบุญโดยแท้
    ....แผลไม่มีอะไรมากครับ....พอดียกเบรกทันเลยแค่เบาะๆ
    แต่ของเขาน่าจะเท่าลูกมะพร้าวได้มั่ง
    แต่ที่เจ็บมากก็คือ...หัวใจครับ....น่าจะจอดลงมาคุยกันแค่นี้เอง
    ...อย่างที่....!!!....ลืมชื่อ...รถซ่อมได้แต่ร่างกายซ่อมไม่ได้ครับ...ขอบคุณมากครับ

แล้ววันนั้นผมไปคนเดียวครับ น้องฟางอยู่บ้านกับแม่
    ..เลยบ้าพลังนิดหน่อยครับ

User ID
    9335
    Status
    โพส
    1,024

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NATSKI13 ดูโพส

เอารถไปใส่กันชนท้ายเหล็กแบบในภาพด่วนครับ
    คนจะเสยตรูดท่านจะยับยั้งชั่งใจมากขึ้น
    ....แบบนี้โหดไปครับน้า
    พอดีชอบ 4*4 แต่ไม่อยากโหด
    เอาไว้ขับหนีน้ำท่วม.....และฝนตก...ตอนเอางานไปส่งครับ
    และที่อุบล...ถนนฝุ่นเยาะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tomsolopk ดูโพส
    ต้องยืมรถน้าปองไล่แทนแล้วครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    อยากเจอ จังจมูกบานเนี่ย

User ID
    6780
    Status
    โพส
    148

ผมเคยเจอจมูกบานอยู่ครั้งนึงบนเส้น รังสิต นครนายก ตอนนั้นผมขับอยู่ 120 กำลังแซงรถอีกคัน พอมองกระจกหลัง
    เห็นจมูกบานจี้ตูดมากระพิบไฟสูงใส่ พอผมแซงคันหน้าเสร็จผมก็เข้าเลนซ้ายเพื่อให้เขาแซง เขาก็ไม่แซงแถมเข้าซ้าย
    มาจี้ตูดรถผมด้วย ผมก็เลยเร่งไป 130 เขาก็เร่งตามมาจี้ตูดเหมือนเดิม ถนนก็โล่งจะมาจี้ตูดทำไมอยากแซงก็แซงไปซิ
    ผมรำคาญผมก็เลยออกขวาเขาก็ตามมาเลนขวาอีก อ้าวแล้วเขาจะเอายังงัยตอนชิดซ้ายให้แซงก็ไม่แซง พอผมออกขวา
    ให้แซงซ้ายก็ไม่แซง ผมก็เลยเหยียบไป 140 เขาก็ตามจี้ตูดมาอีก ผมเลยออกซ้ายคอยดูซิเขาจะทำไง เออทีนี้เขาตีคู่
    ขึ้นมานะแล้วก็จะแซงแฮะเริ่มตีคู่ ผมเลยหมั่นใส้เลี้ยงคันเร่งขึ้น 150 160 ตีคู่ไม่ให้เขาแซง ผมคิดว่าถ้าถึง 170
    แล้วรถยังตีคู่อยู่ผมก็คงเบาคันเร่งลงให้เขาแซง แต่พอถึง 165 รถผมเริ่มแซงสงสัยเขาเบาคันเร่งลง ผมก็เร่งต่อไปถึง 170
    สักพักมองกระจกมองหลังเห็นเขาตามหลังอยู่ไกลๆ ก็เลยเบาคันเร่งลง คิดไปคิดมาสงสัยเขาเห็นรถผมป้ายแดงก็เลยจี้ตูดผมเล่น
    แต่พอผมเล่นด้วยกลับใจไม่ถึงสงสัยเขากลัวว่าถ้าเร็วกว่านี้จะเอาจมูกบานไม่อยู่ก็เลยถอดก่อนผม ที่จริงผมก็กำลังจะถอดอยู่แล้ว

ป.ล. ผมเห็นว่าถนนเป็นทางตรงและไม่มีรถคันอื่นเลย ผมก็เลยเล่นกับเขาด้วย เตือนน้องๆหนูๆอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่าง ส่วนน้าๆก็ปล่อยๆน้าเขาไปเหอะ อิอิ

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้