หน้า 8 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 141 ถึง 160 จากทั้งหมด 566

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน Re: ได้เวลารวมพล ชาวนนท์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นู๋แดง ดูโพส
    นู๋แดงกลายเป็นน้องเหมียวแดงไปซะแล้ว อิอิ
    นี่ก็เป็นงานมิตติ้งกลับทางคลับงานแรกอ่ะค่ะ
    ยอมรับเลยว่าวางตัวไม่ถูก
    ไปถึงงงเลย จะลงรถดีป่ะเอ่ยไม่รู้จักใครเลย
    พอลงรถจำได้เลยประโยคแรกที่ถามน้าๆ เค้ามาทำอะไรกันค่ะ
    ยังไงก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะที่ไปแป๊ปเดียว
    ดูแล้วคลับนี้เป็นคลับที่อบอุ่นมากค่ะ
    การเข้ามาในคลับนี้อย่างแรกเลยคือไม่รู้เรื่องรถเลยอยากหาความรู้ใส่หัว
    สิ่งที่ตามมาคือมิตรภาพ แบบพี่น้อง
    ตาก้องบอกจะมาไม่มา ทำเป็นอ้างค่ำแล้วมาไม่ทัน

แค่มารวมตัวกันก็ OK แล้วครับ เดี๋ยวมีทริปต่อไปครับ ไม่ต้องห่วงได้เจอกันอีกเยอะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ตอนผมกลับมาเห็นเหลืออยู่อีก 1 ลังกว่าอ่ะครับน้านพ และมีที่หลังรถสมาชิกอีก 3 ลังอ่ะครับ ไม่รู้เมื่อคืนจะหมดอ่ะป่าว เพราะผมกับน้าตั้มต้องกลับก่อนอ่ะครับน้านพ เพราะต่างคนต่างมาไกล ผมอยุธยา น้าตั้ม รังสิต ขากลับพอรู้ว่าทางสะดวกปราศจากด่านเป่า ผมกับน้าตั้ม เลยแวะแถวๆ สามโคก ซัดเบียร์กันต่อ นิโหน่ยอ่ะครับ น้านพ อิๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ....
    ไอ้ที่เป็นลังๆ มันเกลี้ยงไปแล้วครับ หุ หุ งานนี้ตอนท้ายปูเสื่อคุยกัน รอตา Mini XXL และน้าต่อครับ กว่าจะมาก็ 5 ทุ่มกว่าเข้าไปแล้ว หุ หุ มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ทำไมตอนผมไป บรรยากาศมันไม่เป็นแบบนี้อ่ะ คริ ๆ ๆ
    แกมาถึงช้าอ่ะจิ มาช่วยเก็บงานก็ดีแล้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    อ่าวแล้วมากี่โมงละครับ ทำไมไม่เจอผม หรือเจอแล้วไม่รู้ว่าใครเป็นใคร 555+ แล้วจะมาช่วยล้างได้ไงครับ ของน้ายังหาไม่เจอเลย อิอิ ถ้ามา ผมได้ล้างอีกคันไปแล้ว 5555+

น้าโจ้กลับก่อนอ่ะครับ มาไวไปไวจริง

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

มาตรฐาน Re: ได้เวลารวมพล ชาวนนท์

รูปอ่ะรูป เร็ว ๆ หน่อย ครายมีรีบเลยครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ M.Pa ดูโพส
    ดู อบอุ่น กันเองดี ครับ
    อยู่ก็ไม่ไกลเลยนะนั่นน่ะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tewada ดูโพส
    ก๊ผ่านไปได้ด้วยดีครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวนนท์ทั้งหลาย และเพื่อนสมาชิกจากที่อื่นๆ ที่มาร่วมมิตติ้งกัน สนุกครับ ได้เจอเพื่อนๆ สำหรับผมก็ต้องขอโทษด้วยที่หนีกลับก่อน (ต้องไปซื้อก๋วยเตี๋ยวให้ ผบ ทบ เลยไม่ได้อยู่ปิดงาน อ้อ เบียร์ที่ซื้อมาสามลังเหลือกี่ขวดอ่ะน้า กรุงเก่า อิอิอิอิ ยังไงใครเก็บไป รักษาไว้ด้วยนะครับ เอาไว้มางานหน้า
    คนนี้ยิ่งหนักเลยบ้านไกลกว่าเพื่อน แล้วก๋วยเตี๋ยวผมอ่ะ น้านพ นิสัยยยเฉยยย ......หุหุ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

ขอขอบคุณ น้าๆทุกท่าน ที่เสียสละเวลามาร่วมสังสรรค์ในงานนี้ มีฉาวววมาด้วยเลยทำให้งานมีสีสันขึ้นอีกนิด แต่เผลอแป๊บเดียวเองไปซะแระ ....อิอิ และขออภัยที่หัวเรือใหญ่หนีกลับก่อนซะงั้น (ไปซื้อก๋วยเตี๋ยววว เรือออ..) เป็นมิตติ้งที่รอคอยมานานคร้าบบบ...สนุกและมีความสุขคร้าบบบ อบอุ่นมากๆ ไม่คิดว่าจะมากันเยอะขนาดนี้ เป็นครั้งแรกของชาวนนท์ และมีครั้งต่อไปอีกแน่นอนคร้าบบ ....และขอเชิญ น้าๆ ทุกท่าน ออกแบบสติ๊กเกอร์ให้กับ โซนจังหวัดนนท์ กันหน่อย นะคร้าบบ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

BoMGradE * ไม่มาไวไปไวไม่ได่ละครับน้าบอม เล่นอยู่ที่โลตัสพระราม 3 แต่ 18.00 แล้วครับ วันนี้ก็ต้องไปอีก น้าบิ๊ก เจ้าเดิมนัด คราวก่อนบอกลืมที่นัดเราไว้ซะงั้นเลยได้ออกจากโลตัสก็ปาไป 20.30 อยู่ได้แค่ชั่วโมงกว่าๆ ต้องรีบ จรระรี พอดีต้องใช้เวลาเดินทางไปไหมมาไหนนานกว่าใครๆครับ รถไม่ค่อยแรงเอาไว้แซงทางมีหลุด อิอิ คราวหน้า คงไม่เดินสาย สองงานแล้วครับ งานเดียวชะลูดยาวเลย จะได้ไปหาไม๊ กับฟังชาวบ้านคุย ได้นานๆหน่อย 5555+

aaa * น้าเอ๋ เงินไม่ชอบเสียแต่ชอบเสียค่าน้ำมันรถใช่มั้ยครับเห็นงานไหนงานไหนไม่เคยพลาดเลยสักครั้ง อิอิ

MiNi_XXL * รูปผมลงแล้วครับ แล้วเห็นภาพน้ารึปล่าวครับ อิอิ ภาพมันเบอๆ หุ่นไหนใกล้เคียงกับน้าก็ดูแทนตัวเองไปก่อนน๊ะครับ 55555+ ผมกลัวผี ต้องรีบหนีกลับก่อน เพราะต้องเอารถไปเก็บที่ทำงาน แล้วก็ต้องนั่งรถแท๊คซี่ กลับบ้านพักอีกต่อนึงครับ เหอะๆ

User ID
    5477
    Status
    โพส
    667

ดีใจที่ได้เจอน้าๆทุกคนครับจะรอครั้งต่อไปครับ อ้อ รอสติ๊กเกอร์ของชาวเมืองนนท์ด้วยครับ... อบอุ่นมั๊กมั๊ก

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    BoMGradE * ไม่มาไวไปไวไม่ได่ละครับน้าบอม เล่นอยู่ที่โลตัสพระราม 3 แต่ 18.00 แล้วครับ วันนี้ก็ต้องไปอีก น้าบิ๊ก เจ้าเดิมนัด คราวก่อนบอกลืมที่นัดเราไว้ซะงั้นเลยได้ออกจากโลตัสก็ปาไป 20.30 อยู่ได้แค่ชั่วโมงกว่าๆ ต้องรีบ จรระรี พอดีต้องใช้เวลาเดินทางไปไหมมาไหนนานกว่าใครๆครับ รถไม่ค่อยแรงเอาไว้แซงทางมีหลุด อิอิ คราวหน้า คงไม่เดินสาย สองงานแล้วครับ งานเดียวชะลูดยาวเลย จะได้ไปหาไม๊ กับฟังชาวบ้านคุย ได้นานๆหน่อย 5555+

aaa * น้าเอ๋ เงินไม่ชอบเสียแต่ชอบเสียค่าน้ำมันรถใช่มั้ยครับเห็นงานไหนงานไหนไม่เคยพลาดเลยสักครั้ง อิอิ

MiNi_XXL * รูปผมลงแล้วครับ แล้วเห็นภาพน้ารึปล่าวครับ อิอิ ภาพมันเบอๆ หุ่นไหนใกล้เคียงกับน้าก็ดูแทนตัวเองไปก่อนน๊ะครับ 55555+ ผมกลัวผี ต้องรีบหนีกลับก่อน เพราะต้องเอารถไปเก็บที่ทำงาน แล้วก็ต้องนั่งรถแท๊คซี่ กลับบ้านพักอีกต่อนึงครับ เหอะๆ
    อ่ะถูกคร้าบบบ คนของประชาชี....กร๊ากกกกกกกก

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อย่ามาทำเป็นมาพูดน้าเอ๋ ไม่ยอมมา มัวแต่ติดสาวๆ วันนี้เลยมีมาล้าง 2 คันเอง น้าบิ๊ก กับ น้าอำนาจ แต่มารวมตัวกัน 6 คัน มีคนประมาณ 13 ท่าน ทั้งมาเป็นคู่มาเดี่ยว และแพ๊คเก็ต และมาทักทายอย่างน้านุ๊ก (มาจองคิวรอบหน้าไว้ก่อน กับเอารถสุดหลูคู่กาย 50 โลลิตรมาให้ชม อิอิ) น้าบอมฟ๊อก ก็ไม่มาสงสัยจะงานจะเข้า มีแต่น้าบอมเกรดมาช่วยให้กำลังใจกับน้าๆอีกหลายๆท่าน และมีน้าชัย มาติดตั้งไฟเบรคแปลผันให้น้าอำนาจอีก คนนี้มารอบเดียวคุ้มเลย 555+เห็นแล้วน้ำลายไหลอยากใส่บ้างจัง อิอิ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อย่ามาทำเป็นมาพูดน้าเอ๋ ไม่ยอมมา มัวแต่ติดสาวๆ วันนี้เลยมีมาล้าง 2 คันเอง น้าบิ๊ก กับ น้าอำนาจ แต่มารวมตัวกัน 6 คัน มีคนประมาณ 13 ท่าน ทั้งมาเป็นคู่มาเดี่ยว และแพ๊คเก็ต และมาทักทายอย่างน้านุ๊ก (มาจองคิวรอบหน้าไว้ก่อน กับเอารถสุดหลูคู่กาย 50 โลลิตรมาให้ชม อิอิ) น้าบอมฟ๊อก ก็ไม่มาสงสัยจะงานจะเข้า มีแต่น้าบอมเกรดมาช่วยให้กำลังใจกับน้าๆอีกหลายๆท่าน และมีน้าชัย มาติดตั้งไฟเบรคแปลผันให้น้าอำนาจอีก คนนี้มารอบเดียวคุ้มเลย 555+เห็นแล้วน้ำลายไหลอยากใส่บ้างจัง อิอิ

หือ ๆ ๆ ไม่ยู้เยื่องเยยยยย ย่ะ อดไป

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

รอสมาชิกช่วยกันออกแบบสติ๊กเกอร์อยู่นะคร้าบบบ

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    รอสมาชิกช่วยกันออกแบบสติ๊กเกอร์อยู่นะคร้าบบบ
    ติดเต็มรถเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NAMELESS ดูโพส
    ติดเต็มรถเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต่อไปติดที่รถด้วยว่า สะสมสติ๊กเกอร์ อ่ะ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

ประธานนพผมหายไปไหนเนี่ย

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ต่อไปติดที่รถด้วยว่า สะสมสติ๊กเกอร์ อ่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    อยากติดใจจะขาดแล้ววววววววว น้านพช่วยน้าเอ๋ด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

User ID
    44
    Status
    โพส
    595

อารายยยยยย

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tewada ดูโพส
    อารายยยยยย
    ก๋วยเตี๋ยวผมอ่ะ ที่ไปซื้อคืนนั้นน่ะ รอจะอาทิตย์แล้วเนี่ย ....กร๊ากกกกกกกกก

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

สงกรานต์น้าๆท่านไหนอยู่นนท์ เจอกันคร้าบบบ เส้นบางกรวย - ไทรน้อย
    เยื้องวัดบางกร่างจ๊า

TTC-00485 TTC-Member
    User ID
    5001
    Status
    โพส
    443

พอสาวๆ กลับ น้าโจ้เฟรน ก็กลับตามเลย มันน่าสังสัยจริงๆ คริคริ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tum18 ดูโพส
    พอสาวๆ กลับ น้าโจ้เฟรน ก็กลับตามเลย มันน่าสังสัยจริงๆ คริคริ
    สาวๆ เค้ากลัวเจอตาโจ้ล้างคอยส์น่ะน้าตั้ม ยิ่งฉีดแรงอยู่ด้วย....อิอิ

hamee
    ผู้เยี่ยมชม

ผมไม่ได้ไปเศร้าครับ อยูาใกล้ ๆแท้ๆ ไม่ได้เจอพวกพี่ๆ น้าน้ามีจัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

หน้า 8 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้