สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ของเค้าดีเจงๆ ครับ ผมเชื่อแล้ว.....

มื่อกี้เองครับ ผ่านมาไม่เกิน 30 นาทีครับ สดๆ ร้อนๆ ขับมาประมาณ 100 ได้ มอไซค์ส่งหมูกะทะ ปาดออกมาเพราะเค้าคงจะแซงรถทางซ้ายของเขา ไม่ได้มองขวาเลย ว่าตรูกะลังมา ผมก็เลยเบรคตัวโกงเลยครับ เอี๊ยดๆๆๆๆๆ ลั่นถนนเลยครับ งานนี้ได้ใช้ระบบ ABS แบบเต็มๆ เอาอยู่แบบสบายๆ เลยครับ ไม่มีร่อน ไม่มีอาการท้ายสะบัด ไม่มีอะไรครับ แค่อยากมาบอกเพื่อนๆสมาชิกครับ ว่าคิดถูกแล้วที่เลือก ไตตั้น อ่ะครับ ของเค้าดีเจงๆครับ ไม่งั้นผมคงไม่บ้า ปีที่แล้วออกแค๊ป ปีนี้ออก 4 DOOR จนมีแต่คนว่าบ้า 5555+
    ด้วยความเคารพครับ.....

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน Re: ของเค้าดีเจงๆ ครับ ผมเชื่อแล้ว.....

แน่นอนอยู่แล้วครับ ผมออกมาวันแรกๆ ก็จัดซ่ะ เบรกเต็มแรงเลยครับ แต่ไม่มีปัญหาอะไรเลย หุ หุ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: ของเค้าดีเจงๆ ครับ ผมเชื่อแล้ว.....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    แน่นอนอยู่แล้วครับ ผมออกมาวันแรกๆ ก็จัดซ่ะ เบรกเต็มแรงเลยครับ แต่ไม่มีปัญหาอะไรเลย หุ หุ
    น้าบอม น้าบอมมาติดถังดักไอให้ไอ้เจ้าต้นน้องชายผมเมื่อไหร่ รบกวนติดมาเผื่อผม 1 ชุดนะครับ แล้วเวลามารบกวนบอกลาวงหน้ากระผมด้วยสักนิดนะครับ กระผมจะได้ดักกักตัวไว้กรอกเบียร์เย็นๆสัก 3-4 ขวดอ่ะ อิๆๆๆๆ น้าบอมเวลามาไม่ค่อยให้ซุ่มให้เสียง ให้รู้ตัวเลยอ่ะ ชอบซุ่มมาแบบเงียบๆ อิๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

ของเขาดีจริงๆ ครับน้าตั๊ว ผมเคยขับมาร้อยกว่าๆ มีกล่องร่วงลงมาจากไหนไม่รู้หักหลบเข้าให้ ตกใจหมดเลยนึกว่าจะไปนอนอยู่ข้างทางซะแล้ว แต่อาการของรถไม่สายเลยครับ

เมื่อเช้าเจอหน้าตั๊วแถวๆ ด่านตรวจรถตรงหน้าคานหามด้วยล่ะครับ ผมวิ่งสวนเข้าไปในนิคมโรจนะ มั่วแต่มองล้อน้าอยู่เลยทักไม่ทันเลย

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

เรื่องเบรคนี้ไม่ต้องห่วงเลยครับ ของเราดีจริง สังเกตุได้ ไทรตันของแท้ ต้องถูกชนท้าย เพราะเบรคดี จริงๆ นะ เหนโคตรบ่อยเลย ตูดบุ๊บ

Sawaengha6439
    ผู้เยี่ยมชม

มันแน่อยู่แล้วครับ ทั้งรถและคนขับด้วย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nitrous4online ดูโพส
    ของเขาดีจริงๆ ครับน้าตั๊ว ผมเคยขับมาร้อยกว่าๆ มีกล่องร่วงลงมาจากไหนไม่รู้หักหลบเข้าให้ ตกใจหมดเลยนึกว่าจะไปนอนอยู่ข้างทางซะแล้ว แต่อาการของรถไม่สายเลยครับ

เมื่อเช้าเจอหน้าตั๊วแถวๆ ด่านตรวจรถตรงหน้าคานหามด้วยล่ะครับ ผมวิ่งสวนเข้าไปในนิคมโรจนะ มั่วแต่มองล้อน้าอยู่เลยทักไม่ทันเลย
    อ๋อ....ครับ น้ายักษ์ พอดีเมื่อเช้าผมไปส่งซับแท๊งค์ให้เพื่อนสมาชิกที่ บางนาอ่ะครับ เอาไว้วันไหนว่างๆมานั่งจอดรถนอกรอบกันแบบสบายๆ กันเองๆ นะครับ ยินดีเลยครับ น้ายักษ์
    ด้วยความเคารพครับ...

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    มื่อกี้เองครับ ผ่านมาไม่เกิน 30 นาทีครับ สดๆ ร้อนๆ ขับมาประมาณ 100 ได้ มอไซค์ส่งหมูกะทะ ปาดออกมาเพราะเค้าคงจะแซงรถทางซ้ายของเขา ไม่ได้มองขวาเลย ว่าตรูกะลังมา ผมก็เลยเบรคตัวโกงเลยครับ เอี๊ยดๆๆๆๆๆ ลั่นถนนเลยครับ งานนี้ได้ใช้ระบบ ABS แบบเต็มๆ เอาอยู่แบบสบายๆ เลยครับ ไม่มีร่อน ไม่มีอาการท้ายสะบัด ไม่มีอะไรครับ แค่อยากมาบอกเพื่อนๆสมาชิกครับ ว่าคิดถูกแล้วที่เลือก ไตตั้น อ่ะครับ ของเค้าดีเจงๆครับ ไม่งั้นผมคงไม่บ้า ปีที่แล้วออกแค๊ป ปีนี้ออก 4 DOOR จนมีแต่คนว่าบ้า 5555+
    ด้วยความเคารพครับ.....
    ขับไปหากิ๊กล่ะซิ ถึงได้ขับไว

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

55555 ยังไงก็ระวังมากๆด้วยน๊ะครับน้าตั๊ว เดี๋ยวนี้ฝนตกถนนลื่น เป็นห่วง อิอิ

ข้อมูลกระทู้