สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

มาตรฐาน เอาพื้นรถมาให้ชมครับ

ไม่รู้ว่ามีใครชอบด้วยป่าว แต่อยากโชว์อ่ะ อิอิแล้วก็มีคนถามไว้ด้วย . http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=21741
    เลยจัดให้ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ 76646
    ไฟล์แนบ 76647
    ไฟล์แนบ 76648
    ไฟล์แนบ 76649
    ไฟล์แนบ 76650
    เดิมๆมันเป็นพรมครับ สำหรับพลัส4ดอ2010 แต่ผมคิดว่ามันคงดูแลรักษายากครับ เลยจัดแบบหุ้มทับพรมเดิมมา พร้อมเบาะหนังแบบสวมทับทั้งตัว และเท้าแขนหุ้มหนังของน้าโอครับป๋ม

TTC-01660 TTC-Member
    User ID
    11592
    Status
    โพส
    162

มาตรฐาน Re: เอาพื้นรถมาให้ชมครับ

นี่เลย เพื่อนผมมีอยู่คนนึง ทำแบบนี้แหละ ถอยรถอีซูซุ ดีแม๊ก รุ่น SX แบบว่ารถรุ่นธรรมดามีพื้นเป็นยาง
    เขาเห็นรถผมรุ่นพิเศษมีพรมปู ก็อยากมีเหมือนรถรุ่นพิเศษที่พื้นรถเป็นพรมบ้าง ก็รื้อเอายางออกไปตัดพรมมาใส่

เรื่องการแต่งรถ ชอบใครชอบมันครับ ทำแล้วเรามีความสุขก็ดีครับ รถของเราเอง ทำเอง แต่งเอง ขับเอง นั่งเอง สบายใจ..ใช่ไหมครับคุณแจ็ค joboysang อิอิ..

ยางกระดุมเข้ารูปปูเต็มทุกซอกมุม รักษาง่ายและก็สวยดีนะครับ..ผมว่า
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tokky : 28-06-2010 เมื่อ 23:21

ข้อมูลกระทู้