สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

กระทู้: มีใครจอง triton cng ที่ติดจากศูนย์แล้วได้รับรถแล้วบ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11804
    Status
    โพส
    32

มาตรฐาน มีใครจอง triton cng ที่ติดจากศูนย์แล้วได้รับรถแล้วบ้างครับ

ผมจองไว้ตั้งแต่งานมอเตอร์โชว์ทีแรกเซลล์บอกว่าจะได้รับรถสิ้นเดือน มิย. นี้ ก้อยังพอรอไหว 3 เดือน แต่พอมาวันนี้เซลล์บอกว่าต้องรอต่อไปอีก 2 เดือน รวมเป็น 5 เดือน แบบไม่มีกำหนดการที่แน่นอน สอบถามไปยังสำนักงานใหญ่ได้แต่เสียงหัวเราะจาก call center กลับมาพร้อมกับบอกว่า ผมก้อบอกคุณไม่ได้เหมือนกัน เพราะผมก้อไม่รุ้เหมือนกันว่าโรงงานจะมีรถออกมาอีกทีเมื่อไหร่ กำจิง ๆ คับ ทำงานแบบไม่มีกำหนดการ ไม่อยากเชื่อว่านี่คือการทำงานของบริษัทใหญ่ ๆ

ปรึกษาเพื่อน ๆ หลายคนบอกว่าอาจเป็นเพราะว่า ผมได้รับส่วนลดเยอะ เค้าเลยเอารถไปส่งมอบให้กับคนที่ได้รับส่วนลดน้อยก่อน เพราะผลประโยชน์ที่เค้าได้รับจะมีมากกว่า

เลยอยากทราบว่าในห้องนี้มีใครจองไว้ และได้รับรถแล้วบ้างครับ และออกมาจากศูนย์ไหนครับ

plaman
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: มีใครจอง triton cng ที่ติดจากศูนย์แล้วได้รับรถแล้วบ้างครับ

ผมก็อีกคนครับ...จองตั้งแต่งานมอเตอร์โชว์ จนปานนี้ยังไม่รู้เลยจะได้รถเมื่อไหร่ จองกับออโต้ซิตีครับ โยนกันเป็นลูกฟุตบอลเช่นกันระหว่างมิตซูกับออโต้ซิติ้ หนักกว่านั้นผมได้ของแถมเยอะซด้วนซิ...คงจะได้ปีหน้า

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

มาตรฐาน Re: มีใครจอง triton cng ที่ติดจากศูนย์แล้วได้รับรถแล้วบ้างครับ

ตัว cng เห็นบอกว่ากำลังปรับ จูนcng ใหม่ครับ
    เพราะไปอ่านในหนังสือรถ ที่เทส บอกว่าจุนcng ยังไม่เข้าที่อ่าครับ

User ID
    11490
    Status
    โพส
    213

รถ cng ออกมาแล้วนะครับ แต่น้อย เพื่อนผมก็ได้ส่วนลดเยอะเหมือนกัน รอมา 2 เดือนและ เห็นบอกว่าจะได้วันที่ 7 เดือนหน้า ไม่รู้ผลัดไปอย่างงั้นหรือเปล่า

User ID
    11804
    Status
    โพส
    32

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ plaman ดูโพส
    ผมก็อีกคนครับ...จองตั้งแต่งานมอเตอร์โชว์ จนปานนี้ยังไม่รู้เลยจะได้รถเมื่อไหร่ จองกับออโต้ซิตีครับ โยนกันเป็นลูกฟุตบอลเช่นกันระหว่างมิตซูกับออโต้ซิติ้ หนักกว่านั้นผมได้ของแถมเยอะซด้วนซิ...คงจะได้ปีหน้า

ของผมก้อที่ออโต้ซิตี้เหมือนกันครับ แต่โชคดีที่มีอยู่วันนึงลูกค้าเกิดยกเลิกรถไป 1 คัน เซลล์โทรหาถามว่าเอามั้ย มีหรือจะไม่เอา รีบกันสุด ๆ ฤกษ์ยามไม่ต้องดูกันแล้วอ่ะคับ ไม่อย่างนั้นคงต้องรอแบบไม่มีกำหนดไปอีกนาน

User ID
    11208
    Status
    โพส
    143

แล้วได้รถแล้วเหรอครับ ถ่ายมาให้ดูมั่งนะครับน้า อยากเห็น

User ID
    11804
    Status
    โพส
    32

ตอนนี้ฝุ่นเต็มเลยคับ เด๋วรอผมล้างมาเอี่ยมๆก่อน จะโพสให้ดูอีกทีคับ 55+

ข้อมูลกระทู้