หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 85 จากทั้งหมด 85

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: ครบ 1 ปี ชาวอยุธยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    นอนดึกจังเนอะ
    นอนดึกอะไรอ่ะครับ โดนเวรอ่ะสิ เช้า-ดึก-เช้า อีกวันเลยอ่ะ ง่วงค็อตๆ เลยอ่ะครับ บรื๋อออ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

มาตรฐาน Re: ครบ 1 ปี ชาวอยุธยา

เสียดาย ไม่ได้ไป คิดถึง น้าๆๆๆ ทุกคนคร๊าบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

พอดีได้รับการติดต่อจากทางผู้จัดการศูนย์มิตซู ไทธาดาอยุธยา มาว่าเดือนหน้าประมาณวันที่ 15 สิงหา จะมีงานใหญ่ที่ศูนย์สายเอเชีย มีคอนเสิร์ตใหญ่ และมีการแข่งขันแรลลี่ด้วย ทางศูนย์พอทราบว่าเรามีกิจกรรมมิตติ้งรวมกลุ่มกันทุกเดือน เลยอยากเชิญเพื่อนสมาชิกเรา ไปร่วมงานครั้งนี้ เหมือนเป็นการโปรโมทศูนย์เขาด้วย พี่น้องท่านใดที่สนใจ ลงชื่อไว้ได้เลยนะครับ วันงานทางศูนย์เขาจะมีของชำร่วยและกิ๊ฟเซ็ตเล็กๆ น้อยๆ ให้เราด้วยครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย กรุงเก่า : 19-07-2010 เมื่อ 18:05

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

งานครั้งนี้ทาง0ได้จัดเตรียมของที่ระลึกเล็กๆน้อยให้ แก่พวกเราด้วยครับ สมาชิกท่านใดที่สนใจ ลงชื่อไว้ได้เลยครับ เพื่อจะได้แจ้งยอดจำนวนที่แน่ชัดแก่ทาง0เขาครับ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    พอดีได้รับการติดต่อจากทางผู้จัดการศูนย์มิตซู ไทธาดาอยุธยา มาว่าเดือนหน้าประมาณวันที่ 15 สิงหา จะมีงานใหญ่ที่ศูนย์สายเอเชีย มีคอนเสิร์ตใหญ่ และมีการแข่งขันแรลลี่ด้วย ทางศูนย์พอทราบว่าเรามีกิจกรรมมิตติ้งรวมกลุ่มกันทุกเดือน เลยอยากเชิญเพื่อนสมาชิกเรา ไปร่วมงานครั้งนี้ เหมือนเป็นการโปรโมทศูนย์เขาด้วย พี่น้องท่านใดที่สนใจ ลงชื่อไว้ได้เลยนะครับ วันงานทางศูนย์เขาจะมีของชำร่วยและกิ๊ฟเซ็ตเล็กๆ น้อยๆ ให้เราด้วยครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    อัพนิดนึงคร๊าบบบ...

หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5

ข้อมูลกระทู้