หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 27

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

มาตรฐาน เพื่อนของพี่สาว.... X... Story

ผมอาศัยอยู่กับพี่สาวสองคนในบ้านสองชั้นหลังเล็กๆ ที่ทำงานของผมอยู่ห่างจากบ้านไม่มากนัก ทุกวันหลังเลิกงาน ผมจะเดินกลับบ้านด้วยความหวังว่า เมื่อไหร่จะมีแฟนเสียที ขณะที่ผมกำลังดูหนังอยู่ในห้อง ก็ได้ยินเสียงพี่สาวเรียกให้ลงมาข้างล่าง พี่สาวผมบอกว่า เพื่อนของพี่สาวย้ายเข้ามาเช่าบ้านติดกับบ้านผม พี่สาวแนะนำให้ผมรู้จัก'พี่มด' และขอแรงผม ช่วยขนย้ายสัมภาระเข้าบ้าน แต่สายตา และรอยยิ้ม ของพี่มดที่มองมายังผมซิครับ ทำเอาหัวใจของผมเหมือนจะหยุดเต้น

ผิวของพี่มดขาวละเอียดมากเข้าใจว่าคงผ่านการดูแลมาอย ่าง ดี พี่มดสูงประมาณ 170 ซม. เอวเล็กรับกับก้น ที่ได้รูปอย่างแปลกประหลาด ในระหว่างที่ช่วยกันขนย้ายสิ่งของ ผมมองผ่านหน้าอกของพี่มดอย่างไม่ตั้งใจ แต่ก้ออดจะนึกถึงแตงโมลูกย่อมๆ ที่แม่ค้าวางขายอยู่ในตลาดไม่ได้ เธอเอามันมาจากไหนนะ เห็นแล้วน่าหนักอกหนัก ใจแทนจริงๆ ยามที่เราขนย้ายสิ่งของ ผ่านช่องทางเล็กๆ ที่ต้องค่อยๆ เบียดผ่านกัน ผมรู้สึกได้ถึงความนิ่มจากร่างกายพี่มด ที่บดเบียดลงมา บนร่างกายผม ที่เต็มไปด้วยเม็ดเหงื่อของผม มันเป็นความรู้สึกที่คนอย่างผมยากจะบรรยายจริงๆ พี่มดคงมองผมเป็นน้องเลยไม่ได้ระวังตัว ผมได้แต่ข่มความรู้สึกแปลกๆ ที่กำลังปะทุขึ้นมาในใจอย่างสุดความสามารถ อย่างน้อยก้อเพื่อเห็นแก่พี่สาวผม

วันเวลาผ่านไป พี่มดมาเป็นแขกประจำของพี่สาวผมแทบทุกวัน บางวันก้อชวนกันออกไปดูหนังพักผ่อน บางวันก้อชวนกันไปหาหมอความงาม (ไม่รู้พี่สาวผมจะบ้าความงามตามพี่มดไปถึงไหนไม่เข้า ใจจริงๆ) แต่สายตาที่พี่มดมองมายังผม มันแฝงแววตาแปลกๆ มากขึ้นทุกวัน บางคืนผมหลับตานอนยังมองเห็นรอยยิ้ม และแววตาคู่นั้นจนนอนไม่หลับ ต้องลุกขึ้นมาออกกำลังกายหนักๆ เพื่อข่มความรู้สึกตัวเองให้บรรเทาลง

คืนนี้ตีสองกว่าแล้ว ผมตื่นขึ้นมาเพราะเสียงเรียกของพี่สาว ผมเดินลงบันไดมา เจอพี่สาวกำลังประคองพี่มดที่อยู่ในอาการเมา ไม่ได้สติ พี่สาวบอกว่าคืนนี้เพื่อนร่วมรุ่นเลี้ยงฉลองกัน แต่พี่มดเมามาก กุญแจบ้านพี่มดก้อหายจึงต้องพามานอนบ้านเรา แล้วพี่สาวก็บอกให้ผม ประคองพี่มดขึ้นไปนอนบนห้องของพี่สาว ส่วนตัวพี่สาวขับรถออกจากบ้านไปส่งเพื่อนๆ อีกสองสามคน ผมประคองพี่มดขึ้นบันไดไปห้องพี่สาว ด้วยแขนขาที่สั่นจนแทบควบคุมไม่ได้ กลิ่นไวน์อ่อนๆ ผสมกับกลิ่นน้ำหอมราคาแพงที่อาบอยู่บนตัวพี่มด ลอยมาแตะจมูก ลูกแตงโมย่อมๆ มันเบียดกับร่างกายผม จนหลุดออกจากเกาะอกมาโชว์แก่สายตา

ผมได้แต่ข่มความรู้สึกตัวเอง ประคองพี่มดขึ้นมาจนสุดขั้นบันไดอย่างยากเย็น แต่แล้วเหตุการณ์ที่ผมไม่คาดคิดก้อเกิดขึ้น คงด้วยความเมา พี่มดผลักผมเข้าไปติดผนัง หน้าอกทั้งสองบดเบียดกับหน้าอกเปลือยเปล่าของผมอย่าง แนบแน่น ก่อนที่ผมจะทันได้ตั้งตัว ริมฝีปากของพี่มด ก็กดลงมาบดเบียดกับริมฝีปากผม จากนั้นสติของผมก้อขาดลง ลืมผิดชอบชั่วดี ลืมทุกสิ่งรอบกาย ผมทำสิ่งเลวร้ายที่สุดในชีวิตกับพี่มดอย่างไม่น่าให้ อภัย

สติผมกลับคืนมาอีกครั้งหนึ่ง ภายใต้เสียงร้องครวญครางเจียนจะขาดใจของพี่มด แต่ทุกอย่างมันก้อสายเกินที่จะแก้ไขซะแล้ว อารมณ์ที่อัดอั้นมันไหลออกจากตัวผมอย่างสุดจะควบคุม ผมไม่น่าทำมันลงไปเลย คงเป็นครั้งแรกของพี่มด ที่เจอเรื่องเลวร้ายเช่นนี้ พี่มดจะให้อภัยผมหรือเปล่านะ หากพี่มดแจ้งความกับตำรวจผมจะทำอย่างไรดี ผมไม่น่าทำกับพี่มดอย่างนี้เลย แต่ผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ร่างกายมันทำไปตามความต้องการของมันเอง แล้วผมจะบอกเรื่องนี้กับพี่สาวอย่างไร?

ผมขอโทษ.....เสียงขอโทษอย่างแผ่วเบาในใจของผม ภายใต้เสียงสะอื้นและน้ำตาที่ไหลออกมาอย่างไม่ขาดสาย ผมกอดกระชับพี่มดอย่างสำนึกผิดในการกระทำของตัวเอง แต่เลือดที่ไหลออกมาเต็มขาของพี่มดทำให้ผมตกใจแทบสิ้ นสติ

"น้อย !!! นั่นแกทำอะไร !! ทำไมทำกับเพื่อนพี่อย่างนี้" พี่สาวผมอุทานด้วยความตกใจทันทีที่เปิดประตูมาเจอภาพ ที่ไม่คิดว่าน้องชายตัวเองจะทำได้ลงคอกับเพื่อนที่พี ่สาวผมรักมากที่สุด

ผมก้มหน้าสำนึกผิดพูดด้วยเสียงอันแผ่วเบาก่อนที่เราท ั้งคู่จะพาพี่มดไปหาหมอว่า

"ผมขอโทษครับพี่ ...............

......ผมเผลอทำพี่มดตกบันได.....

........พี่ก็รู้นี่ว่าผมเกลียดกะเทย ก็เลยถีบซะกลิ้งเลยอะ ขอโทษ น้า ตัวเอง "

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน Re: เพื่อนของพี่สาว.... X... Story

ซะงั้น

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

มาตรฐาน Re: เพื่อนของพี่สาว.... X... Story

55555555 กำลังลุ้นเชียว โดนถีบเต็ม ๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3101
    Status
    โพส
    60

โดนเต็มๆ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: เพื่อนของพี่สาว.... X... Story

อืมม์...........

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

จะเสร็จอยู่แล้วเชียว

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

User ID
    9859
    Status
    โพส
    220

แหม หน้าทนต่อไปอีกนิด

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

อิอิ ทำไปได้น่ะ

User ID
    12744
    Status
    โพส
    1,146

....ทำไมถึงทำกับผมได้ลงคอ....

User ID
    2979
    Status
    โพส
    393

อุ่ยส์!!!!

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

ลุ้นสุดๆจน........

User ID
    12469
    Status
    โพส
    63

คิดได้ไงเนี่ย กำลังอินเลยจบซะขำกลิ้ง ฮ่าๆๆๆ

User ID
    6628
    Status
    โพส
    241

ฮึ่มมมมมมมมมมมมมมมม

TTC-01473 TTC-Member
    User ID
    11584
    Status
    โพส
    34

คิดไปไกลแล้วอะ

User ID
    12241
    Status
    โพส
    33

กำลังได้อารมณ์เลยครับ555555555.....................

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kob1 ดูโพส
    จะเสร็จอยู่แล้วเชียว
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ littlemac ดูโพส
    ลุ้นสุดๆจน........

ttc-01450 TTC-Member
    User ID
    8926
    Status
    โพส
    187

กำลังเคลิ้มเลยครับมาโดนเอาตอนจบซะนี่

TTC-2028 TTC-Member
    User ID
    13783
    Status
    โพส
    792

อ่านไปอ่านมาจบซะงั้น งงเลย แต่ก็ฮาดีครับ

JOHS_TCS
    ผู้เยี่ยมชม

โถ้ทำไปได้ลุ้นตั้งนานมาตายตอนจบ

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้