หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 66 จากทั้งหมด 66

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน Re: เหนื่อยใจ สมช. กับโลโก้ชมรม

..ในชีวิตคนเราเจอเรื่องมากมาย สุข,ทุกข์,สมหวัง,ผิดหวัง ปนเปกันไป ยิ่งอยู่ในสังคมหมู่มาก ร้อยพ่อพันแม่เป็นธรรมดาครับที่จะเจอปัญหา..อาจจะมีบ้างครับ ที่ทำให้เราท้อ,เหนื่อย,บางครั้งก้อแทบหมดกำลังใจ..แต่ชีวิตคนเราครับ ต้องสู้-ต้องอดทน สู้ในสิ่งที่ถูกที่ควร..แต่ปัญหาทั้งหมดที่เกิดขึ้น..ยิ่งถ้าเราผ่านมันไปได้..มันมีความรู้สึกภาคภูมิใจ และมันจะยิ่งสร้างเสริมภูมิคุ้มกันทำให้เราแข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น

..คิดซะว่า..มดตัวเล็กตัวน้อยครับ มากัด..ให้เจ็บนิดเจ็บหน่อย เดวก้อหาย

"ขอเป็นกำลังใจให้ครับ"
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย mui : 26-01-2011 เมื่อ 16:41

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

มาตรฐาน Re: เหนื่อยใจ สมช. กับโลโก้ชมรม

ผมก็โหลดได้นะครับ ไม่มีปัญหาอะไร แต่ผมก็ยังสั่งของ จากคลับเราอยู่ดี ภูมิใจที่ได้มีส่วนร่วมครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

ต่างคนต่างใจ ต่างกันไป ต่างจิตใจ

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    รักษาสิทธิ์ของคลับไว้ครับป๋าท่านประธาน สมาชิกเก่าแก่ร่วมกันก่อตั้งมาแทบแย่ ใครอยากทำช่างเค้า ไม่ซื้อก็ไปตัดเอง เดี๋ยวพวกเราไปเห็นว่ามันไม่แท้ ก็ถือว่าไม่มีใจให้คลับเรา พวกเราก็เมิณๆกันเอาครับ
    เท่าทีผมมาอยู่ในนี้ รู้ๆมาแค่ว่า บ้านเต็มไปแล้ว1หลัง จนต้องขยายมาบ้านหลังใหม่หลังนี้
    เห็นด้วยตามนี้ครับ สู้ๆ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

เป็นกำลังใจให้ครับป๋า (ผู้ใด๋หนอครับ เอายางดีด.......ซะน้อ)
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย decskong : 27-01-2011 เมื่อ 10:30

User ID
    13325
    Status
    โพส
    1,319

(งานยุ่งๆ)ไม่ได้เข้าเกือบๆอาทิตย์ เกิดอะไรขึ้นกับบ้านของเราหว่า.........

กลางปี 53 ผมสมัครสมาชิกใหม่ๆ ยัง Post ไม่ได้ด้วยซ้ำ อยากได้ติ๊กเกอร์มาก++
    ก็โทร หาป๋าเรานี่แหละครับ ป๋าบอกวันเสาร์จะมา มหาชัย ผมออกจากพระราม 3
    ไปมหาชัย (ไป-กลับ กว่า 80 Km.)ครับ เพื่อติ๊กเกอร์ 1 ชุด (ที่แท้..อยากเจอสมาชิกครั้งแรกครับ=ป๋าครับ)
    แถมป๋า..ยังต่อสายให้คุยกับป๋าอ๊อด (ตอนนั้นยังไม่รู้จัก)ชวนไปงานบุญที่บ้านอีกT t
    ก็ไปเจอเจ้าบ้านที่ใจดี (ทั้งๆที่ยังไม่รู้จักกัน)น้ายุสกะเจ๊มด น้าแจ๊ค น้าตั้ว น้าโจ้ น้าโอ
    น้านนท์ น้าวุฒิ อีกเยอะครับซึ่งผมไม่รู้จักใครเลย แต่ได้รับการต้อนรับอย่างเป็นกันเอง
    ผมถามป๋า..ว่ามีติ๊กเกอร์บังแดดมั๊ย ป๋า..ยังให้มาก่อน โอนทีหลังอีกตะหาก

รบกวนผู้ท่านที่ไม่เคยทำอะไรเพื่อสังคมรึคนอื่น ช่วยทำความเข้าใจกับ สิ่งที่ สมช.
    หลายๆท่านที่ Post เข้ามาด้วยครับ ว่ามันเป็นยังไง
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับป๋า
    (มันแร็งไปมั๊ยครับ ถ้าแร็งช่วยลบได้เลยนะครับ thk.)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย beejle : 27-01-2011 เมื่อ 19:20

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้