หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 48 จากทั้งหมด 48

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

Question Re: ขาวๆอวบๆไฟหน้านอล เลยครับ ขาวโบ๊ะจริงๆอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ korntriton ดูโพส
    ผมชอบล้อน้ามากเลยอะขอดูรูปตอนสว่างหน่อยได้ไหมอะว่าจะไปทำสีเหมือนน้าอะคับ
    ปล.นี้ไงรถผมไม่รู้ทำสีเหมือนน้าจะสวยไหม
    ไฟหน้าของรถท่านเปลี่ยนยกชุดทั้ง 2 เบ็ดเสร็จประมาณเท่าไรครับท่าน พอดีกำลังอยากจะเป็นพอดีเลยครับ ขอแบบ ไม่ขาดกลางทางนะครับ

User ID
    14767
    Status
    โพส
    54

มาตรฐาน Re: ขาวๆอวบๆไฟหน้านอล เลยครับ ขาวโบ๊ะจริงๆอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Yo GLV ดูโพส
    เพื่อนผม อยู่ตรง หลังโลตัสอ่ะครับ ตรงทวีทอง5 ครับ ไม่ได้เปิดเปนร้านนะครับ ใช้สีพ่นรถยน รถเพื่อนผมหมุนชนต้นไม้ดินเต็มล้อ

แต่สียังอยู่ครบ ไม่หลุดออกครับ แล้วล้อรถน้า ขอบเท่าไหร่ครับ สนใจโทรได้เลยครับ 087-987-2211 ครับ

ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับเพื่อนกัน และน้าเปนคนในคลับ สนใจติดต่อได้ครับ
    ขอบคุณมากครับ ผมอยู่ชวนชื่นนี่เองครับ ใกล้ๆทวีทอง5เลย ตอนนี้ก็ล้อเดิม ใจก็อยากได้18" อยู่ แต่งบไม่ถึงน่ะครับ

User ID
    11411
    Status
    โพส
    701

มาตรฐาน Re: ขาวๆอวบๆไฟหน้านอล เลยครับ ขาวโบ๊ะจริงๆอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Sinplug ดูโพส
    ไฟหน้าของรถท่านเปลี่ยนยกชุดทั้ง 2 เบ็ดเสร็จประมาณเท่าไรครับท่าน พอดีกำลังอยากจะเป็นพอดีเลยครับ ขอแบบ ไม่ขาดกลางทางนะครับ
    ผมใส่ ที่ BP ครับ ลองหาใน Google ดูครับ มีหลายสาขาครับ

ผมใส่ที่ 9000 บาท ลองต่อดูครับ ผมต่อได้ 9000 บาทครับ

ผมแนะนำอย่าติดเกิน 6000K นะครับ จะเสี่ยงโดนตำรวจจับ

และมองทางไม่ชัดเท่าที่ควรด้วยครับ 6000K หรือต่ำกว่าน้นจะทำให้มองทางชัดครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Sinplug ดูโพส
    ขอบคุณมากครับ ผมอยู่ชวนชื่นนี่เองครับ ใกล้ๆทวีทอง5เลย ตอนนี้ก็ล้อเดิม ใจก็อยากได้18" อยู่ แต่งบไม่ถึงน่ะครับ
    เพื่อนผมคิดวงล่ะ 250 บาทครับ ราคาเพื่อนในคลับครับ ราคานี้ผมว่าถูกมากครับ

ใช้สีพ่นรถยนอย่างที่บอกไปครับ

User ID
    12857
    Status
    โพส
    466

แล้วมันมีก้านหนึ่งเปงสีแดงก็พ่นหรอครับ

User ID
    12857
    Status
    โพส
    466

ไม่แนะนำให้ใส่คับเพราะมันได้แค่หล่อจิงๆไม่มีความสว่างเลยไม่เหมาะกับวิ่งต่างจังหวัดเท่าไหร่ ค่าเสียหาย7200แล้วแต่ร้านผมใส่ซีนอลมาอีก3500

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

Wink Re: ขาวๆอวบๆไฟหน้านอล เลยครับ ขาวโบ๊ะจริงๆอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Yo GLV ดูโพส
    ผมใส่ ที่ BP ครับ ลองหาใน Google ดูครับ มีหลายสาขาครับ

ผมใส่ที่ 9000 บาท ลองต่อดูครับ ผมต่อได้ 9000 บาทครับ

ผมแนะนำอย่าติดเกิน 6000K นะครับ จะเสี่ยงโดนตำรวจจับ

และมองทางไม่ชัดเท่าที่ควรด้วยครับ 6000K หรือต่ำกว่าน้นจะทำให้มองทางชัดครับ

เพื่อนผมคิดวงล่ะ 250 บาทครับ ราคาเพื่อนในคลับครับ ราคานี้ผมว่าถูกมากครับ

ใช้สีพ่นรถยนอย่างที่บอกไปครับ

ขอบคุณครับท่าน ว่าแต่ขับต่างจังหวัด มองถนนและข้างทางชัดไหมครับ..

User ID
    11411
    Status
    โพส
    701

ขอบคุณครับท่าน ว่าแต่ขับต่างจังหวัด มองถนนและข้างทางชัดไหมครับ..
    สำหรับผมชัดมากครับ ไฟช่วยชีวิตผมไว้หลายครั้ง ตอนขับทางไกลๆ

ตอนกลางคืนครับ ใช้ของแพงหน่อย แต่แสงต่างกันเยอะครับ

เคยเจอของถูกในรถเพื่อน ต้องเปลี่ยนเปนของดีๆหน่อยครับ

แสงจะทำให้มองถนนไม่เหนจริงๆครับ

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

Wink Re: ขาวๆอวบๆไฟหน้านอล เลยครับ ขาวโบ๊ะจริงๆอิอิ

สำหรับผมชัดมากครับ ไฟช่วยชีวิตผมไว้หลายครั้ง ตอนขับทางไกลๆ

ตอนกลางคืนครับ ใช้ของแพงหน่อย แต่แสงต่างกันเยอะครับ

เคยเจอของถูกในรถเพื่อน ต้องเปลี่ยนเปนของดีๆหน่อยครับ

แสงจะทำให้มองถนนไม่เหนจริงๆครับ

หาเจอแล้วครับ มีหลายสาขาดีครับ ว่าแต่ถ้าเพิ่มไฟแหวนเข้าไปต้องเพิ่มงบเยอะไหมครับ

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    อ้าว.โดยมาก ผมเห็นกระทู้ไฟซีนอล จะไม่ค่อยได้อ่านเลย เลยสงสัยว่ากระทู้นี้ทำไมนานกว่าปรกติ เข้าใจล่ะ

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้