หน้า 2 จากทั้งหมด 8 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 158

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    123
    Status
    โพส
    352

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ buddy ดูโพส
    หูย ล้อพี่สวยมากครับ ไม่ทราบว่าเปลี่ยนไปเท่าไหรอะครับ
    เผื่อจะได้เป็นแนวทางไว้ตัดสินใจ
    ตอนนั้นผมไปเปลี่ยนกับพี่ในคลับนี่แหละครับ 35,000 พร้อมเทริ์นเปลี่ยนยางเดิม
    เกือบปีแล้วครับ แต่ตอนนี้ราคาคร่าวๆ น่าจะประมาณ 55,000 ขึ้นไปครับอยู่ที่ยางด้วยครับ

LoVEcAT
    ผู้เยี่ยมชม

ล้อ Triton PCD เท่าไหร่อ่ะครับ แล้วพี่ๆ ที่ใส่ TE37 เนี่ย แม็กซ์หน้ากว้างเท่าไหร่อ่ะครับ
    มันสามารถใส่ยางเล็กกว่า 265 ได้มั้ยครับ 245/65/17 ประมาณเนี้ยครับ

LoVEcAT
    ผู้เยี่ยมชม

รอคำตอบอยู่นคร๊าบบบ...
    คุณน้องขาวมุก คุณ jobsc ช่วยตอบหน่อยคร๊าบบ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ LoVEcAT ดูโพส
    รอคำตอบอยู่นคร๊าบบบ...
    คุณน้องขาวมุก คุณ jobsc ช่วยตอบหน่อยคร๊าบบ
    เรื่อง PCD นี้ไม่แน่ใจว่าใช่ 139.7 หรือเปล่านะครับ ส่วน TE 37 ใส่ยาง 245/65/17 ได้แน่นอนครับแต่จะสวยเต็มวงหรือเปล่าอันนี้ไม่รู้นะครับ

BKRedKoma
    ผู้เยี่ยมชม

สวยทุกคันเลยอ่ะ สีขาวมุกอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ต้องใส่สีอะไรจะสวยอ่ะคับ

ก็แล้วแต่ คนชอบ นะ ชอบหนาๆใหญ่ๆ ก็ 265 สูงขึ้นเกือบ2นิ้วได้ หรือ บางๆ พอดีๆ ก็245 ความสูงเท่าเดิม

User ID
    70
    Status
    โพส
    34

RT7 265/50/20" แก๊งค์ 18 up ว่างๆ น่าจะมาแลกแม๊กซ์ กันใส่ ขำๆๆ

ดีมั๊ยครับ...อิอิ

lenso ลาย Titan20" ที่ post ขายในคลับตอนนั้นตังค์ไม่พอ อยากได้มาก

รู้ตัวผู้โชคดีได้ไปครอง น้า Leo นี่เอง

พอจะไปเปลี่ยน ร้านเชียร์ RT7 สีขาว เลยขอลองของใหม่หน่อย.........

komjak
    ผู้เยี่ยมชม

พี่ๆ เบื่อเมือ่ไร บอกผม อยากลองใส่มั้งจัง

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

สอบถามครับ เปลี่ยนแม็กโตแล้วมีปัญหาเวลาเบรกไหมครับ

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

อยากได้จังแต่ไม่มีตังค์ซื้อยาง อิอิ

แม๊กโต ไม่มีปัญหาเรื่องเบรกนะ

แต่ ... ยางโตอะมีครับ คือมันจะเบรก ไม่หนึบ เหมือนเดิมคับ * เคยลองมาแล้ว

KR-TT
    ผู้เยี่ยมชม

อยากเปลี่ยนแม๊กซ์บ้างจัง

User ID
    123
    Status
    โพส
    352

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ E21CYA ดูโพส
    RT7 265/50/20" แก๊งค์ 18 up ว่างๆ น่าจะมาแลกแม๊กซ์ กันใส่ ขำๆๆ

ดีมั๊ยครับ...อิอิ

lenso ลาย Titan20" ที่ post ขายในคลับตอนนั้นตังค์ไม่พอ อยากได้มาก

รู้ตัวผู้โชคดีได้ไปครอง น้า Leo นี่เอง

พอจะไปเปลี่ยน ร้านเชียร์ RT7 สีขาว เลยขอลองของใหม่หน่อย.........
    ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบ ผมวิ่งจากเชียงใหม่ไปใส่ถึงกำแพงเพชรแหนะ
    ถ้าอยู่ใกล้ๆ ก็น่ามาแลกกันใส่นะครับ รถดำ แม็กขาวคงสวยดี

Kob-nara
    ผู้เยี่ยมชม

ไทรตันพลัส4ประตู นราธิวาสขอรายงานตัวครับ

nop18759
    ผู้เยี่ยมชม

สวยมากครับ

pong14
    ผู้เยี่ยมชม

สวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ ผมคงต้องรอโบนัสปีหน้าก่อนอ่ะคับ5555

สวยไปหมดเลยอะ อยากได้อยากได้

User ID
    1369
    Status
    โพส
    219

คุณ Leo อยู่เชียงใหม่ จะไปติดร้านไหนละครับ ล้อ กับ แมค สวยๆนิงะ แนะนำหน่อย จิ ครับ พอดีผมอยู่ เชียงราย ย่านไกล้ๆ เชียงใหม่งะครับ

phsumit
    ผู้เยี่ยมชม

Lenso-LS33 Yokohama Prada Spec-X 265/45/20

Jaguzy
    ผู้เยี่ยมชม

Te37 ขอบ 18" สวยครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 8 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้