หน้า 5 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 101

TTC-02458 TTC-Member
    User ID
    16000
    Status
    โพส
    344

มาตรฐาน ตอบ: Triton 3.2 โดนสวน

แรงไปก็เท่านั้นและครับเก็บตังค์ไว้ กินเหล้าดีกว่า ชื่อ:  00011315-29.gif
ครั้ง: 200
ขนาด:  149.7 กิโลไบต์

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

มาตรฐาน ตอบ: Triton 3.2 โดนสวน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    น้า เวลากลับพิจิตร ใครมันเกรียน ชวนมันไปวิ่งสาย 11 ซิ อินท์บุรี-ตากฟ้าน่ะ ดูซิ มันจะเหยียบได้แค่ไหน สายเอเชีย 11 ปราบพวกเกรียนมาเยอะแล้ว คริๆ
    ใช่เลยครับน้าโย (ใช่น้าโยป่าวนะ) ผมน่ะเคยไปรถทัวร์ครับแต่ไม่เคยขับรถไปเองน่ากลัวครับเกรียนไม่ออกครับถ้าเส้นนั้นยอมครับ อิอิ

TTC-2186 TTC-Member
    User ID
    6143
    Status
    โพส
    327

อยู่ที่ใจคับ 116 m11 ผมยังทะลุ 200 เลย

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,386

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chalawan2010 ดูโพส
    ใช่เลยครับน้าโย (ใช่น้าโยป่าวนะ) ผมน่ะเคยไปรถทัวร์ครับแต่ไม่เคยขับรถไปเองน่ากลัวครับเกรียนไม่ออกครับถ้าเส้นนั้นยอมครับ อิอิ
    บ้านผมอยู่ทับคล้อ เมื่อก่อนวิ่งบ่อยครับเส้นนี้ เห็นตั้งแต่เด็ก จนเป็นผู้ใหญ่ ถนนสายนี้ เป็นไงก็ยังเหมือนเดิม ห่วยมาตลอด หลายสิบปี
    จนเพื่อนแซว ว่าไปบ้านผม มันต้องเตรียมตังไว้ซ่อมโช้คด้วย

User ID
    16666
    Status
    โพส
    50

จริงๆแล้วก็ไม่อยากมาใส่ใจอะไรกับสองยี่ห้อนี้นักเหรอกแต่พอผมออก2.5VGมาดูเหมือนจะโดนลองมาเหมือนกันแต่เอาเข้าจริงๆผมก็เห็นว่าแม้งคุยกันมากกว่าใจครับสำคัญเพื่อนร่วมทางครับสำคัญมันก็แค่ระห่ำแต่ตอนแรกๆผมก็อายุมากขึ้นทุกวันก็ไม่อยากทำไรที่เขาไม่ทำกันแรงให้จริงก็แล้วกันส่วนใหญ่หงายท้องมาก็รู้กันอยู่ว่าอะไรหน้าลงไปจอดข้างทางก็ยี้ห้ออะไรมันอยากแรงอยากเร็วก็ให้มันไปครับสุดท้ายก็จุดหมายปลายทางถึงเหมือนกัน เคยเจอมาเยอะครับตั้งแต่ออก2.5Vgมาสุดท้ายแม้งก็ติดฟันผมมาแล้วทุกคันแรงมากแล้วไง มันไม่มีใครหรอกครับว่าของๆตนที่ใช้อยู่มีปมด้อยสุดท้ายต้องขอโทษเพื่อนๆน้าๆในคลับนะครับที่ใช้คำรุนแรงที่สุดความสำคํญชีวิตคนและเพื่อนร่วมทางสำคัญครับดีกว่าขับแล้วชาวบ้านเขาแช่งตามตูดขอโทษจริงๆอารมณ์มันได้ครับเพราะเพิ่งไอ้สองยี้ห้อนี้มันกวนตี.....มาบนท้องถนนสุดท้านผมก็แซงเหมือนฉีกกระดาษมันคงเอาไปคิดอีกนานว่ามันเกิดอะไรกับมัน

User ID
    17172
    Status
    โพส
    112

มาตรฐาน ตอบ: Re: Triton 3.2 โดนสวน

ประทับใจมากครับน้า ...

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ the_site ดูโพส
    จริงๆแล้วก็ไม่อยากมาใส่ใจอะไรกับสองยี่ห้อนี้นักเหรอกแต่พอผมออก2.5VGมาดูเหมือนจะโดนลองมาเหมือนกันแต่เอาเข้าจริงๆผมก็เห็นว่าแม้งคุยกันมากกว่าใจครับสำคัญเพื่อนร่วมทางครับสำคัญมันก็แค่ระห่ำแต่ตอนแรกๆผมก็อายุมากขึ้นทุกวันก็ไม่อยากทำไรที่เขาไม่ทำกันแรงให้จริงก็แล้วกันส่วนใหญ่หงายท้องมาก็รู้กันอยู่ว่าอะไรหน้าลงไปจอดข้างทางก็ยี้ห้ออะไรมันอยากแรงอยากเร็วก็ให้มันไปครับสุดท้ายก็จุดหมายปลายทางถึงเหมือนกัน เคยเจอมาเยอะครับตั้งแต่ออก2.5Vgมาสุดท้ายแม้งก็ติดฟันผมมาแล้วทุกคันแรงมากแล้วไง มันไม่มีใครหรอกครับว่าของๆตนที่ใช้อยู่มีปมด้อยสุดท้ายต้องขอโทษเพื่อนๆน้าๆในคลับนะครับที่ใช้คำรุนแรงที่สุดความสำคํญชีวิตคนและเพื่อนร่วมทางสำคัญครับดีกว่าขับแล้วชาวบ้านเขาแช่งตามตูดขอโทษจริงๆอารมณ์มันได้ครับเพราะเพิ่งไอ้สองยี้ห้อนี้มันกวนตี.....มาบนท้องถนนสุดท้านผมก็แซงเหมือนฉีกกระดาษมันคงเอาไปคิดอีกนานว่ามันเกิดอะไรกับมัน
    ถูกต้องนะคร๊าบบ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,386

ทั่นเวปครับ ผมว่าถึงเวลา จบกะทู้นี้ดีกว่ามั้งครับ ก่อนจะไปกันใหญ่
    แทนที่แต่ละคลับจะได้เป็นเพื่อนกัน นี่มันจะกลายเป็นสร้างศัตรูกันไปใหญ่
    ขออภัยที่ผมรักสงบครับ...

User ID
    16666
    Status
    โพส
    50

อารมณ์ครับก็ขอโทษครับหากทำไรไปแล้วมันเกิกการอะไรก็แล้วแต่ผมยินดีรับผิดสำหรับตัวผมเองมันก็มีไม่กี่คันเหรอกน้าที่มันทำระยำแบบนี้ผมพิจรณาตัวเองครับไม่ต้องการให้ใครคิดอย่างไงที่ผมเขียนมันก็แค่ความรู้สึกผมและหากมองไปคิดเอาเองว่าที่เกิดกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพราะอะไรไม่มีใครเหรอกครับที่อยากไปทำให้เพื่อนๆบนท้องถนมเขามารับเรื่องราวต่างๆสุดท้ายก็ขอโทษน้าๆในคลับทุกท่านครับที่เกิดอะไรก็ไม่รู้ไม่ทำให้เกิดการแตกแยกหรืออะไรอยู่แล้วความสัมพันธ์คลับแน่นอนที่สุดคิดเองดูเองแล้วกันมันจริงอย่างที่ผมเอ่ยมาใหม มันมีไม่กี่คันเหรอกครับในแต่ละยี้ห้อที่มันกระทำการแบบนี้ผมยินดีพิจรณาครับกับสิ่งที่ผมเอ่ยไปกับกระทู้ที่ผมตอบตอนแรก .....ขอบคุณสำหรับบ้านหลังนี้ครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ทั่นเวปครับ ผมว่าถึงเวลา จบกะทู้นี้ดีกว่ามั้งครับ ก่อนจะไปกันใหญ่
    แทนที่แต่ละคลับจะได้เป็นเพื่อนกัน นี่มันจะกลายเป็นสร้างศัตรูกันไปใหญ่
    ขออภัยที่ผมรักสงบครับ...
    เห็นด้วยครับ...มาคุยเรื่องมีน้ำใจบนถนนกันดีกว่าครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ the_site ดูโพส
    อารมณ์ครับก็ขอโทษครับหากทำไรไปแล้วมันเกิกการอะไรก็แล้วแต่ผมยินดีรับผิดสำหรับตัวผมเองมันก็มีไม่กี่คันเหรอกน้าที่มันทำระยำแบบนี้ผมพิจรณาตัวเองครับไม่ต้องการให้ใครคิดอย่างไงที่ผมเขียนมันก็แค่ความรู้สึกผมและหากมองไปคิดเอาเองว่าที่เกิดกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพราะอะไรไม่มีใครเหรอกครับที่อยากไปทำให้เพื่อนๆบนท้องถนมเขามารับเรื่องราวต่างๆสุดท้ายก็ขอโทษน้าๆในคลับทุกท่านครับที่เกิดอะไรก็ไม่รู้ไม่ทำให้เกิดการแตกแยกหรืออะไรอยู่แล้วความสัมพันธ์คลับแน่นอนที่สุดคิดเองดูเองแล้วกันมันจริงอย่างที่ผมเอ่ยมาใหม มันมีไม่กี่คันเหรอกครับในแต่ละยี้ห้อที่มันกระทำการแบบนี้ผมยินดีพิจรณาครับกับสิ่งที่ผมเอ่ยไปกับกระทู้ที่ผมตอบตอนแรก .....ขอบคุณสำหรับบ้านหลังนี้ครับ
    ใจร่มๆๆครับน้า......
    ว่างๆไปกินหมูย่างหน้าประตู b กันครับ...ฮ่าๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    ใจร่มๆๆครับน้า......
    ว่างๆไปกินหมูย่างหน้าประตู b กันครับ...ฮ่าๆๆๆ
    หน้าประตู b โรจนะ อยุธยาใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ไปเมื่อไหร่ กริ๊งกร๊างมาชวนกันบ้างนะครับน้าต้น อิๆๆๆ ตั้ว กรุงเก่า 083-5444883 ครับ
    ด้วยความเคารพครับ..
    Attached Images Attached Images  

User ID
    16666
    Status
    โพส
    50

วันนี้เลยดีใหมครับน้า...วันนี้อยู่ยุดยาครับหน้าประตู b โรจนะ อยุธยาใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ไปเมื่อไหร่ กริ๊งกร๊างมาชวนกันบ้างนะครับน้าต้น อิๆๆๆ ตั้วกรุงเก่า 083-5444883 ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

วันนี้เลยดีใหมครับน้า...วันนี้อยู่ยุดยาครับหน้าประตู b โรจนะ อยุธยาใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ไปเมื่อไหร่ กริ๊งกร๊างมาชวนกันบ้างนะครับน้าต้น อิๆๆๆ :banane35:ตั้วกรุงเก่า 083-5444883 ครับ
    ดีเลยครับ ซักกี่โมงดี หาร้านอร่อยๆ นั่งกิน นั่งดื่มกันเพลินๆดีกว่าครับ น้าต้นว่าไง กริ๊งกร๊างมาได้เลยนะคร๊าบบบ แต่วันนี้ตอนประมาณ บ่าย 3 โมง ผมมีธุระที่ต้องเข้าไปหาทนายความ ยังไงซัก 6 โมงเย็นหรือทุ่มนึงเป้นไงครับ น้าๆสะดวกกันมั้ยเอ่ย??? ผมยังไงก็ได้ครับ ร้านไหนก้ได้ ขอให้มี lกฮ. กับเพื่อนสมาชิกที่รู้ใจก็พอครับ อิๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

กินหล้าวววววววว...กานนนนน...คร๊าบบบบบบ..กระทู้เครียดๆซีเรียส ต้องจบด้วยความนุ่มและนิ่ม ของฟองเบียร์ และไอโซดาครับ อิๆๆๆๆ เย็นนี้กินหล้าวววว...กานนนนน...คร๊าบบบบบบ อิๆๆๆ
    เย็นนี้ เพื่อนสมาชิกที่สนใจหรืออยู่ใกล้ยุดยา มานั่งสังสรรค์กันได้นะครับ นอกรอบกันครับ ต้อนรับเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลยครับ เดี๋ยวยังไงให้น้าสิทธิ์ the_site มาบอกพิกัดร้านอีกทีนะครับ ว่าร้านไหนดี
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    11091
    Status
    โพส
    360

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    หน้าประตู b โรจนะ อยุธยาใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ไปเมื่อไหร่ กริ๊งกร๊างมาชวนกันบ้างนะครับน้าต้น อิๆๆๆ ตั้ว กรุงเก่า 083-5444883 ครับ
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบ

User ID
    16666
    Status
    โพส
    50

ร้านสะรึม..สะรือ เลยครับก่อนถึงประตูBดีครับมาพูดคุยกัน

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

งั้นวันนี้ ซักทุ่มนึง เจอกันที่ร้าน สะรึม..สะรือ ก่อนถึงประตู bนิคมโรจนะอยุธยานะคร๊าบบบ พี่น้องเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ สมาชิกท่านใดที่ว่าง หรืออยู่ใกล้เคียง ถ้าว่างและสะดวกกราบเรียนเชิญมานั่งดื่ม นั่งสังสรรค์กันนะครับ บรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆ กันเองๆ เลยครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

จัดไปครับ....เจอกันที่ร้านครับ ทุ่มนึง...ฮ่าๆๆๆๆ
    เพื่อนๆ สมช. อยู่ใกล้ๆ เชิญนะครับ โรจนะ ประตู b
    ร้าน สะลึม สะลือ อะไรประมาณนั้นนะครับ...โย่วๆๆ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ใครไปขุดกระทู้นี้มาเนี๊ย ตั้งแต่ปี 2008...

หน้า 5 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้