สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14172
    Status
    โพส
    143

มาตรฐาน รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสี+ตัวถังครับ

น้าๆครับ จะเคลมสี + ตัวถังที่ใหนดีครับระหว่าง Ysmซอยปรีดีพนมยงค์ กับ สิทธิผลเซลล์ หัวหมากครับ น้าๆท่านได้เคยไปเคลมบ้างครับอยากทราบว่าผลงานทั้ง 2 ที่ดีหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร : TTC-02399 TTC-Member
    User ID
    16480
    Status
    โพส
    97

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสี+ตัวถังครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ apig ดูโพส
    น้าๆครับ จะเคลมสี + ตัวถังที่ใหนดีครับระหว่าง Ysmซอยปรีดีพนมยงค์ กับ สิทธิผลเซลล์ หัวหมากครับ น้าๆท่านได้เคยไปเคลมบ้างครับอยากทราบว่าผลงานทั้ง 2 ที่ดีหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ
    ช่วยดันครับน้า ผมก็จะเข้าเครมที่ สิทธิผลเซลล์ หัวหมาก เหมือนกันหาข้อมูลอยู่พอดีเครมประกันของผมประกันโตเกียวมารีนศรีเมืองครับ ผมอยู่ลาดพร้าว 71 ครับ เจอกันทักทายกันได้ครับ ฒง 1760

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14172
    Status
    โพส
    143

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสี+ตัวถังครับ

ผมไปเคลมมาแล้วครับที่สินธิผล หัวหมาก ขอโทษทีไม่ได้เข้ามานานเลย งานออกมาก็ o.k ถ้าเต็ม 100 ผมให้ 95 อีก 5 ที่ไม่ให้คืนเก็บงานยังไม่ดีพอตรงมุมด้านในกระบะ หรือว่าทำยากก็ไม่รู้รถผมท้ายยุบตรงมุมขวาใต้ไฟถอยครับ พนักงานก็บริการดีครับ รออนุมัติเคลมประมาณ 1 อาทิตย์กว่า ซ่อม 2 วันเสร็จครับก็เร็วดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฒข 632 ครับ

ข้อมูลกระทู้