หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16812
    Status
    โพส
    365

มาตรฐาน ตอบ: จะแต่งให้ดูโหดๆผมต้องทำใงมั่งครับ

ก่อนอื่นต้องใจรัก ตัดความกังวนและสงสัย ว่าจะเป็น ว่าจะดัง ว่าจะช้า ว่าจะไม่แรง ว่าจะต่างๆ ออกก่อนถ้ารักจะหล่อและดุนิดๆ ไม่ได้ใส่ชุดยกครับ โชคหน้าปลับเกลียวยี่ห้ออะไรก็ได้เพราะมันเป็นโชค ฮาฮานะครับ ยกนิ้วครึ่งหรือสองนิ้วก็ดีแล้วแต่ชอบครับน้าน้า อ่านข้อมูลมากปวดหัว ลองของเลยดีกว่า หลังลองก้อนนิ้วครึ่งหรือสองนิ้วก็ได้ ล้อ4วง 16,000 (แม็กเดิมยังอยู่นะอยากขาย) ยาง bf ข้าวต้มมัด 4 เส้น เส้นละ 10,000 แรกยางเดิมติดรถ เพิ่มเงิน30,000 285/75/16 สูงจากเดิมประมาน4นิ้วน่าจะได้ สูงกว่าฟอจูนก็ซะใจแล้วครับท่าน อุด egr ช่างจุ่น ติดแก๊ส50ลิตรแทนหม้อพัก ร้านติดแก๊สเอาท่อแคทออกให้แต่เอาท่อแคทเราไปเลยน่าเจ็บใจ ช่างมันเสียรู้ แต่ก็ดีจะเอาออกอยู่แล้ว ถามว่าแรงไหมผมเป็นคนขับรถไม่ไว แต่พอหยียบทีไรหลังติดเบาะ ฮิฮิ แรงต้นไม่สน แรงป้ายช่างมัน ไม่อยากรู้ว่าวิ่งได้เท่าไหร่ถนอมเจ้าตั้นหัวปลาช่อน ให้อยู่กับเรานานๆก็พอ *สาธุ* ขอไห้ชาวไตรตันมีความสุขความเจริญทุกๆท่านเทอญ

User ID
    12479
    Status
    โพส
    618

มาตรฐาน ตอบ: จะแต่งให้ดูโหดๆผมต้องทำใงมั่งครับ

เอามาหู้มโป่งดำด้านก่อนเลยครับ 555
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...t=23259&page=1

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,794

นั่นไง ยางเส้นละ 10000 สาธุด้วยคนค้าบบบ บ่งบอกฐานะมากๆ ผมได้แค่ดูจริงๆ
    ยางอภิมหาเทพ
    น้าระวังไปเห็นสแวมเบอร์ 35นิ้วเข้าจะใจหาย ใหญ่กว่าถูกกว่าของน้าอีก 55555

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้