หน้า 16 จากทั้งหมด 55 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 301 ถึง 320 จากทั้งหมด 1096

กระทู้: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    386
    Status
    โพส
    961

มาตรฐาน ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    น้ารุตจะแบ่งกิ๊กให้ผมเหรอ 555
    สรุปไปวันอาทิตย์นะน้าเกียง วันเสาร์ meeting เหมือนเดิมใช่เปล่า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

คงตามนั้นครับ เพราะมีทั้งสะดวกและไม่สะดวก
    แต่วันนี้ใครว่างก็ไปได้นะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ขอเชิญร่วมงาน
    3 ปี triton chonburi
    ......รวมน้ำใจ ให้น้อง......
    วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2554
    ณ.อำเภอบ่อทอง จังหวัดชลบุรี
    วัตถุประสงค์
    1.เพื่อจัดหาอุปกรณ์ การเรียน อุปกรณ์กีฬา ทุนการศึกษา ให้เด็กยากจน ในพื้นอำเภอบ่อทอง
    2.เพื่อให้ผู้ใช้รถ mitsubishi triton พบปะ สังสรรค์ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการขับขี่ และการบำรุงรักษา ฯลฯ
    3.เพื่อประชาสัมพันธ์แหล่งท่องเที่ยวในอำเภอบ่อทอง
    กำหนดการ
    **25 มิถุนายน 54
    08.00–09.00 น. เพื่อนสมาชิกในชลบุรีและใกล้เคียง พบกันปตท.จิ๊ฟฟี่เส้นบ้านบ ึงก่อนถึงทางเข้ามอเตอร์เวย์
    (อาจมีการเปลี่ยนแปลง ตามความสะดวกของสมาชิคที่ร่วมเดินทาง)
    09.15 น. ออกเดินทางจากจุดนัดพบ
    10.00-11.00 น. เดินทางถึง สำนักงานเทศบาลตำบลบ่อทอง ลงทะเบียน รับของที่ระลึก ถ่ายภาพร่วมกัน
    11.00 น. เดินทางออกจาก สำนักงานเทศบาลตำบลบ่อทอง เพื่อรับประทานอาหารกลางวัน (ตามสะดวก) ซื้อของใช้ส่วนตัว
    12.30 น. ออกเดินทางออกจากตลาด อำเภอบ่อทอง มุ่งหน้า ไปโรงเรียน บ้านเนินทุ่ง อำเภอบ่อทอง
    13.30 น. เดินทางถึงโรงเรียนบ้านเนินทุ่ง มอบอุปกรณ์การเรียน มอบอุปกรณ์กีฬา มอบทุนการศึกษา ฯลฯ
    16.30 น. ออกเดินทางจากโรงเรียนบ้านเนินทุ่ง เข้าที่พัก ณ จันผารีสร์อท
    17.00 น. เดินทางถึง จันผารีสร์อท พักผ่อนตามอัธยาศัย
    18.30 น. ประธาน triton chonburi กล่าวเปิดงาน
    18.45 เป็นต้นไป ร่วมงานเลี้ยง ครบรอบ 3 ปี triton----------------- โซน ชลบุรี ( triton chonburi ) มีคาราโอเกะให้(อาจจะมีโค....พร้อมเด็กเสริฟมาด้วย หากสมาชิดร่วมใจกันมาเยอะ)
    **26 มิถุนายน 2554
    06.00 น. สูดอากาศยามเช้า รับประทานอาหารเช้า ข้าวต้ม กาแฟ
    07.30 น. เดินทางกลับ โดยสวัสดิภาพ

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ขอเชิญร่วมงาน
    3 ปี triton chonburi
    ......รวมน้ำใจ ให้น้อง......
    วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2554
    ณ.อำเภอบ่อทอง จังหวัดชลบุรี
    วัตถุประสงค์
    1.เพื่อจัดหาอุปกรณ์ การเรียน อุปกรณ์กีฬา ทุนการศึกษา ให้เด็กยากจน ในพื้นอำเภอบ่อทอง
    2.เพื่อให้ผู้ใช้รถ mitsubishi triton พบปะ สังสรรค์ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการขับขี่ และการบำรุงรักษา ฯลฯ
    3.เพื่อประชาสัมพันธ์แหล่งท่องเที่ยวในอำเภอบ่อทอง
    กำหนดการ
    **25 มิถุนายน 54
    08.00–09.00 น. เพื่อนสมาชิกในชลบุรีและใกล้เคียง พบกันปตท.จิ๊ฟฟี่เส้นบ้านบ ึงก่อนถึงทางเข้ามอเตอร์เวย์
    (อาจมีการเปลี่ยนแปลง ตามความสะดวกของสมาชิคที่ร่วมเดินทาง)
    09.15 น. ออกเดินทางจากจุดนัดพบ
    10.00-11.00 น. เดินทางถึง สำนักงานเทศบาลตำบลบ่อทอง ลงทะเบียน รับของที่ระลึก ถ่ายภาพร่วมกัน
    11.00 น. เดินทางออกจาก สำนักงานเทศบาลตำบลบ่อทอง เพื่อรับประทานอาหารกลางวัน (ตามสะดวก) ซื้อของใช้ส่วนตัว
    12.30 น. ออกเดินทางออกจากตลาด อำเภอบ่อทอง มุ่งหน้า ไปโรงเรียน บ้านเนินทุ่ง อำเภอบ่อทอง
    13.30 น. เดินทางถึงโรงเรียนบ้านเนินทุ่ง มอบอุปกรณ์การเรียน มอบอุปกรณ์กีฬา มอบทุนการศึกษา ฯลฯ
    16.30 น. ออกเดินทางจากโรงเรียนบ้านเนินทุ่ง เข้าที่พัก ณ จันผารีสร์อท
    17.00 น. เดินทางถึง จันผารีสร์อท พักผ่อนตามอัธยาศัย
    18.30 น. ประธาน triton chonburi กล่าวเปิดงาน
    18.45 เป็นต้นไป ร่วมงานเลี้ยง ครบรอบ 3 ปี triton----------------- โซน ชลบุรี ( triton chonburi ) มีคาราโอเกะให้(อาจจะมีโค....พร้อมเด็กเสริฟมาด้วย หากสมาชิดร่วมใจกันมาเยอะ)
    **26 มิถุนายน 2554
    06.00 น. สูดอากาศยามเช้า รับประทานอาหารเช้า ข้าวต้ม กาแฟ
    07.30 น. เดินทางกลับ โดยสวัสดิภาพ

มึค่าใช้จ่ายอย่างไรบ้างน้า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ถ้านอนค้างมีค่าใช้จ่ายพร้อมของที่ระลึก
    ไปกลับไม่มี มั้งน้าต้องดูในบ้านชลครับ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

สอบถามถ้าไปจากระยองไปพบกันที่ไหน

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    สอบถามถ้าไปจากระยองไปพบกันที่ไหน
    น้ารุตเข้าไปคุยที่ห้องชลครับ ถามได้เลยครับรบกวนน้าด้วย

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

วันพุธรวมตัวที่ไหนและกี่โมงครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

แจ้งข่าว ด่วน
    ลูกน้าโต้งโมบายคลอดได้หลายวันแล้ว สุขภาพยังไม่แข็งแรง ส่วนคุณแม่ปลอดภัยดี
    เข้าตู้อบ ในห้อง icu โรงบายระยอง ตึกคลอดเด็กชั้น 2 พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปเยี่ยมสัก บ่ายโมงใครว่างๆไปด้วยกันนะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

Thumbs up ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

แจ้งข่าวจาก...ซี้รุตเพื่อนรัก
    เสาร์นี้มามีตติ้งม่ายด้ายคับ แม่ฟาร์ญัรตกเลือดครั้งที่ 3 รุตเพิ่งเดินกลับกรุงเทพเมื่อเช้านี้
    เพราะเมื่อวานวิกฤติ หมอตัดสินใจจาผ่าคลอดครรภ์ที่มีอายุแค่ 6 เดือนเศษๆ

แต่วันนี้ปลอดภัยแร้วคับ ทั้งคุณแม่-คุณลูก เด็กยังอยู่ เลือดหยุดแร้ว
    เฝ้ารอฟังผลด้วยความเปนห่วง ดีใจกะเพื่อนคับที่ม่ายเปนรัยมาก หายเรวๆ นะคับ

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

เป็นกำลังใจให้ แม่น้ารุต หายไว ๆ นะครับ
    สุขภาพแข็งแรง นะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PPKRY ดูโพส
    เป็นกำลังใจให้ แม่น้ารุต หายไว ๆ นะครับ
    สุขภาพแข็งแรง นะครับ
    น้าต๊อกคับ แม่ฟาร์ญัร (ศรีภรรยาของซี้รุต) คับ มะช่ายแม่ซี้รุต

User ID
    14269
    Status
    โพส
    1,093

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    น้าต๊อกคับ แม่ฟาร์ญัร (ศรีภรรยาของซี้รุต) คับ มะช่ายแม่ซี้รุต
    แม่ของลูก

User ID
    14269
    Status
    โพส
    1,093

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    แจ้งข่าวจาก...ซี้รุตเพื่อนรัก
    เสาร์นี้มามีตติ้งม่ายด้ายคับ แม่ฟาร์ญัรตกเลือดครั้งที่ 3 รุตเพิ่งเดินกลับกรุงเทพเมื่อเช้านี้
    เพราะเมื่อวานวิกฤติ หมอตัดสินใจจาผ่าคลอดครรภ์ที่มีอายุแค่ 6 เดือนเศษๆ

แต่วันนี้ปลอดภัยแร้วคับ ทั้งคุณแม่-คุณลูก เด็กยังอยู่ เลือดหยุดแร้ว
    เฝ้ารอฟังผลด้วยความเปนห่วง ดีใจกะเพื่อนคับที่ม่ายเปนรัยมาก หายเรวๆ นะคับ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก เป็นกำลังใจให้ครับน้ารุต

User ID
    14490
    Status
    โพส
    1,003

หายไว ๆ นะครับ ลูกแข็งแรงๆ นะครับ ส่งใจไปนะครับน้า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เอ้างานเช้าหลายท่านจังเลย ฟ้าฝนก็ตกหนัก
    ท่านที่เหลือก็ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
    ท่านที่ไม่สบายขอให้หายวันหายคืนสิ่งศักดิ์คุ้มครอง ครับ

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

อ่านตอนแรก เล่นซะงงเลย สรุปคือเรียกเมียว่าแม่ใช่เปล่า

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่ และลูกนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับน้ารุต

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

แจ้งข่าว ด่วน
    ลูกน้าโต้งโมบายคลอดได้หลายวันแล้ว สุขภาพยังไม่แข็งแรง ส่วนคุณแม่ปลอดภัยดี
    เข้าตู้อบ ในห้อง icu โรงบายระยอง ตึกคลอดเด็กชั้น 2 พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปเยี่ยมสัก บ่ายโมงใครว่างๆไปด้วยกันนะครับ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะครับ เป็นกำลังใจครับ ถ้าว่างจะไปเยี่ยมนะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

บ่ายงานเข้าด่วน ออกต่างจังหวัดครับ 2 วัน ไม่อยู่ระยองครับ

http://www.tahjeenriverhome.com/gallery/index.html

http://dataim.board.ob.tc/-View.php?N=302
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย evoda3 : 02-07-2011 เมื่อ 10:45

User ID
    11637
    Status
    โพส
    1,415

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะครับ น้ารุต

หน้า 16 จากทั้งหมด 55 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้