หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 90 จากทั้งหมด 90

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10639
    Status
    โพส
    132

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อร่วมงานมอเตอร์โชว์

งานนี้สนุกดีครับได้เจอพี่ๆทุกคน รู้สึกอบอุ่นเป็นครั้งแรกครับที่ไปร่วมงานถ้างานหน้ามีขอไปร่วมอีกครับ แต่อิดฉาน้ากาโม่ ถ่ายกับสาวสวยจากมิซซูทุกคน เลยฮิฮิ....

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อร่วมงานมอเตอร์โชว์

น้าสารวัตรมีม นอนดึกแบบนี้ก็อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยน๊ะครับผมว่ามาดึกแล้วน๊ะเนี่ยยังมีคนนอนดึกกว่าอีก อิอิ
    อิอิ สนุกไม่สนุก ผมก็เพลินตาจนหยิบกลองชาวบ้านผิดนึกว่ากล้องตัวเองซะงั้น 5555+ดันกลัวไม่หล่อไม่ได้ใส่แว่น ก็ขออภัยด้วยน๊ะครับน้า มี 4 ตาดันอยากหล่อเอาตาออกไป 2 งานนี้เลยหน้าแตกไปเลยเรา 5555 เกือบโดนข้อหาลักทรัพย์ซะแล้วสิเรา เหอะๆ ยังว่าจับกล้องดูรูปร่างแปลกไป พอมองดูตกใจกล้องใครหว่า เหอะๆ

User ID
    122
    Status
    โพส
    1,120

ขอโทษด้วยครับ ที่ไม่ได้ไปตามนัดตอนเที่ยงที่บูธมิตซู
    พอดีไอ้ตัวเล็กที่พาไปมันง่วงนอน เลยพาไปแอบนอน
    ขอโทษด้วยคร้าบบบบบบบบ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KHEAWDEE ดูโพส
    ขอโทษด้วยครับ ที่ไม่ได้ไปตามนัดตอนเที่ยงที่บูธมิตซู
    พอดีไอ้ตัวเล็กที่พาไปมันง่วงนอน เลยพาไปแอบนอน
    ขอโทษด้วยคร้าบบบบบบบบ
    น้าวิน รถในรูปอ่ะ มีรูปมุมข้างกับมุมท้ายมั้ยครับ

User ID
    10639
    Status
    โพส
    132

พอดีพึ่งทำเคสเสร็จก็เลยมาเปิดดู ได้เจอพี่ๆ รู้สึกสนุกดีถ้าว่างๆ ก็โทรนัดกันได้เลยนะครับ

ไทรทันคลับสุพรรณบุรี TTC-Member
    User ID
    34
    Status
    โพส
    511

เรื่อง ขอแก้ตัว

เรียน ป๋า ประธานชมรม

ด้วยกระผมต้องเข้ารับการผ่าตัดไส้ติ่งกระทันหัน เมื่อวันเสาร์ที่ 27 มีค ที่ผ่านมา สืบเนื่องจากคืนวันศุกร์ที่ 26 มีค ( ก่อนถึงวันนัด 1 วัน ) มีอาการปวดท้องอย่างรุนแรง เริ่มจะไม่ทางการ (ตื่นเช้าต้องรีบไป รพ. ศิริราช หมอหามขึ้นเขียง ให้น้ำเกลือไป 5 ขวด นอนอยู่หลายวันและเพิ่งส่งตัวกลับบ้าน )
    ถ้าจะบอกว่าขออภัย ก็เหมือนเป็นการแก้ตัว แต่ต้องขอโทษป๋าและเพื่อนสมาชิกที่ผมจองบัตรแล้วไม่ได้ไป คราวหน้าจะไม่ให้เกิดเหตุการณ์ผ่าตัดไส้ติ่งอีกแล้ว

จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดพิจารณาดำเนินการต่อไป
    ครูเก่ง

User ID
    30467
    Status
    โพส
    72

มาตรฐาน ตอบ: Re: เชิญลงชื่อร่วมงานมอเตอร์โชว์

เด็กจำกัดอายุไหมครับ ไม่แน่ใจพรุ่งนี้ว่าจะไปดูครับ

หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5

ข้อมูลกระทู้