หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 47 จากทั้งหมด 47

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

มาตรฐาน ตอบ: ผมสงสัยเรื่งราคาไทรทันเรา ?????

ผมว่ารถแต่ละรุ่นมันก็จะมีข้อดีและข้อเสียต่างกัน มิตซูดีอย่างนึง ต้าก็อีกอย่างนึง อยู่ที่ความชอบส่วนบุคคลมากกว่า

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

มาตรฐาน ตอบ: ผมสงสัยเรื่งราคาไทรทันเรา ?????

รถดี 0 บริการแย่ ไทรทันแท้ต้องแหนบดัง 55555555555555

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NN mobile ดูโพส
    รถดี 0 บริการแย่ ไทรทันแท้ต้องแหนบดัง 55555555555555
    ปุ่มไลค์ อยู่ไหน จะกระทืบให้สักหน่อย

สมาชิกถาวร: TTC-00464 TTC-Member
    User ID
    4080
    Status
    โพส
    423

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ปุ่มไลค์ อยู่ไหน จะกระทืบให้สักหน่อย

5555 แสดงว่าของเราของแท้

User ID
    16597
    Status
    โพส
    8

ข้อเสียเล็กๆ น้อยๆ ผมรับได้หมด
    เราต้องปรับการใช้ให้เข้ากับรถเราให้ได้นะ ผมว่า
    ยังไงผมก็รักเจ้าเหมียวนี่แหละ
    เจ้าเหมียวเสียอย่างเดียว เครื่อง 178 แรงม้า กินน้ำมันมากไปหน่อย (คงเป็นเพราะผมเองแหละเท้ามันหนักไปหรือเปล่าไม่รู้)
    เป็นไรก็ไม่รู้ กดรอบสูงๆ แบบหลังติดเบาะ แล้วมันรู้สึกดีนะ 55+
    มิตซูทำเครื่องมาดีนะผมว่า ขึ้นเร็วดี(กว่ายี่ห้ออื่นที่ผมเคยขับ)

User ID
    16123
    Status
    โพส
    251

อันที่จริง ราคาไม่ได้ถูกหรอกครับผม มันเป็นเพียงกลไกทางการตลาด รถตลาดขายดีอันดับต้นๆ เค้าก็คงคาดการประเมินวิเคราะห์ถึงความต้องการของผู้บริโภคไว้ว่ารถเค้าต้องขายได้แน่นอน จึงเพิ่มราคาขายให้สูงขึ้นตามความนิยม แต่ที่จริงแล้วเค้าเอาเปรียบผู้บริโภคหรือเปล่า ต้องนำไปคิดนะครับ.......สำหรับคนที่พยายามเดินตามเทคโนโลยี หรือตามกระแส ตามโฆษณาชวนเชื่อ หารู้ว่ามันเป็นเพียงสิ่งเย้ายวนใจ ซึ่งความคุ้มค่ามันไม่ได้วัดจากกระแสความนิยม หรือเทคโนโลยีใหม่ๆ เสมอไป...ด้วยความเคารพครับผม.....

User ID
    20845
    Status
    โพส
    862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ a_s ดูโพส
    อันที่จริง ราคาไม่ได้ถูกหรอกครับผม มันเป็นเพียงกลไกทางการตลาด รถตลาดขายดีอันดับต้นๆ เค้าก็คงคาดการประเมินวิเคราะห์ถึงความต้องการของผู้บริโภคไว้ว่ารถเค้าต้องขายได้แน่นอน จึงเพิ่มราคาขายให้สูงขึ้นตามความนิยม แต่ที่จริงแล้วเค้าเอาเปรียบผู้บริโภคหรือเปล่า ต้องนำไปคิดนะครับ.......สำหรับคนที่พยายามเดินตามเทคโนโลยี หรือตามกระแส ตามโฆษณาชวนเชื่อ หารู้ว่ามันเป็นเพียงสิ่งเย้ายวนใจ ซึ่งความคุ้มค่ามันไม่ได้วัดจากกระแสความนิยม หรือเทคโนโลยีใหม่ๆ เสมอไป...ด้วยความเคารพครับผม.....
    ถูกต้มเลยคับน้า ถ้าเทียบกันเจ้าปีโป้ ด้อยกว่าเราหลายอย่างเลย ทั้งช่วงล่าง ระบบเบรค เว้นอย่างเดียว เครื่องเค้าทำมารอบมาไวจริงๆ

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้