หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 29 จากทั้งหมด 29

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

มาตรฐาน ตอบ: ตีกันนักใช่ไหม ?

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    วิ่งไม่ทันเขาอะดิพี่สองงงงง ฮิๆๆๆแซวเล่นน๊าาาาา
    พี่โต้งแกล้งน้อง

ปล.ก็ส่วนหนึ่งอะครับพี่ เคยไปเดินพาต้าปิ่นเกล้ากับเพื่อนๆแล้วไปเข้าห้องน้ำ เจอโรงเรียนอริกัน
    หนีกระจายเลยครับพี่ วงแตกเลยครับ โชคดีหนีขึ้นตุ๊กๆทันครับ

คนละปางย่ะการชลบุรี TTC-Member
    User ID
    32159
    Status
    โพส
    97

เมื่อไหร่ค่านิยมนี่จะหายไปซักทีหนอ.....ประเทศเราคงเป็นชาตืเดียวในโลกที่เป็นแบบนี้หรือเปล่า " พลังมีไว้ใช้ แต่ถ้าใช่พลังไม่ถูกที่ก็เสียเวลาเปล่า"

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

3 จังหวัดชายแดนใต้ต้องการกองกำลังอยู่นะ สนใจไปตีที่นั่นไหม ถ้าเก่งจริง ไม่ใช่ไปไล่ยิงคนอื่นมั่วๆ แบบนี้

User ID
    13325
    Status
    โพส
    1,319

ไม่สร้างสรรเลยเนอะ

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa5831 ดูโพส
    เฉยๆคร้าบบ มองผ่านตาไป
    แต่โดนรถกูเมื่อไหร่ เมิงเรียก 1669 ได้เลย...
    เรียกมาเก็บตัวเองหรา555555555555555
    น้าเอ๋ชีวิตน้าเอ๋ยังมีค่าอย่าไปบ้ากะเด็กน้อยเลยคร้าบบบบบบ
    ตีกันแล้วใด้อะใร กากสังคม ทำให้ พ่อแม่เดือดร้อน เก่งจริงออกจากโรงเรียนไปอยู่ค่ายมวยไป๊ ชอมไม่ใช้หราตีกัน
    หราไม่กล้าเพราะไม่มีพวก55555555555

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

เมื่อ ก่อนบ้านผมอยู่ อุดมสุข แต่เรียนที่ วท.มีนบุรี เข้าเรียนใหม่ๆต้องหูไวตาไว เพราะต้องผ่านหลายด่าน
    แต่เพราะเมื่อก่อนผมชอบเที่ยว กินเหล้า ทำให้มีเพื่อนหลายกลุ่ม ทั้งเทคโนบางกะปิ , บูรณพล ,เกษม ยัน วท.สมุทรปราการ
    มีอยู่วันนึง ผมลงรถเมล์ที่แยกอุดมสุข ไม่ทันได้ดูตาม้าตาเรือ เทคโนบางกะปิอยู่เต็มสี่แยกเลย คิดในใจว่ากูตายแน่ๆ
    หันซ้าย หันขวา ไปคุ้นๆหน้าอยู่คนนึงรู้จักแต่ไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่ ชิงทักมันก่อนเลย
    "อ้าวเฮ้ย.. มาดักใครกันวะ "
    "อ๋อ มาดักช่างอุตว่ะ "
    " เออ.. งั้นกูเข้าบ้านก่อนนะโว้ย "
    ผมก็รีบโกยแนบเลย เดี๋ยวมันเปลี่ยนใจมาเล่นเรา ฆ่าเวลา รอช่างอุต จะซวยไม่ใช่น้อย

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

หลายคนในนี้จบช่างกลมาแน่นอน ผมก็คนนึงล่ะ จบเทคนิคสมุทรปราการ และปวส.จบเทคโนโลยีกรุงเทพ (กรุงเทพช่างกล) ไอ้ที่ตี ๆ กันน่ะ พวกปวช.กันทั้งนั้น เพราะมันเรียนเช้า

กทช.ปู่เจ้า ชอบเล่นกับ วิ ประจำ เจอกันไม่ได้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ฟัดกันมาตั้งกี่ปี เข้าปี 1 เห็นรุ่นพี่เล่นมันก็เล่นต่อ ๆ กันมาทุก ๆ ปีอ่ะ

พวกผมไม่ค่อยยุ่งกับ กทช. หรอก สมัยก่อนพวกผมฟัดกับบุรณพนธ์ bu ตอนนี้เป็น นิดาพณิชยการไปแล้ว

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    หลายคนในนี้จบช่างกลมาแน่นอน ผมก็คนนึงล่ะ จบเทคนิคสมุทรปราการ และปวส.จบเทคโนโลยีกรุงเทพ (กรุงเทพช่างกล) ไอ้ที่ตี ๆ กันน่ะ พวกปวช.กันทั้งนั้น เพราะมันเรียนเช้า

กทช.ปู่เจ้า ชอบเล่นกับ วิ ประจำ เจอกันไม่ได้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ฟัดกันมาตั้งกี่ปี เข้าปี 1 เห็นรุ่นพี่เล่นมันก็เล่นต่อ ๆ กันมาทุก ๆ ปีอ่ะ

พวกผมไม่ค่อยยุ่งกับ กทช. หรอก สมัยก่อนพวกผมฟัดกับบุรณพนธ์ bu ตอนนี้เป็น นิดาพณิชยการไปแล้ว
    เพื่อนชวน ไป ตีกัน ไปจีบสาว กับไปกินเหล้า ผมเลือกไปกินเหล้าดีกว่าครับ ตีกันถ้ามันเลี่ยงไม่ได้ ถึงค่อยเอา

แต่เดี๋ยวนี้มองมุมกลับ พวกมึงจะตีกันทำไมวะ เหนื่อยก็เหนื่อย เจ็บก็เจ็บ

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

การศึกษาไม่ช่วยพวกนี้ดีขึ้นเลยครับ...เศร้า....

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้