สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: รับปรึกษาปัญหาซ่อมและแต่ง bb gun ทั้งปืนสั้นและยาวครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    43476
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน รับปรึกษาปัญหาซ่อมและแต่ง bb gun ทั้งปืนสั้นและยาวครับ

รับปรึกษาปัญหาซ่อมและแต่ง bb gun ทั้งปืนสั้นและยาวครับ โซนนนทบุรีนะครับ สำหรับสมาชิก triton ราคา พิเศษ ครับ ใครที่อยู่แถวนนบทรี มาร่วมทีมกันได้ที่สนามปืนบีบี ในหมู่บ้านนิชดาธานีครับ

TEL 0829762888 A ครับ

User ID
    41652
    Status
    โพส
    672

มาตรฐาน ตอบ: รับปรึกษาปัญหาซ่อมและแต่ง bb gun ทั้งปืนสั้นและยาวครับ

ขอราคา
    ท่อรีด Systema ขนาด 6.01มม. ยาว510 และ 590 กับ 650
    หัวกระบอกสูบ ENERGY โอลิง 2 ชั้น
    กระบอกสูบ ENERGY แบบเต็ม
    ท้ายเบริ่ง ENERGY แบบอลู

ทั้งหมดนี้ใส่ปืนm82a1 sw ครับ เห็นเขาว่าข้างในมันเป็น m4
    สะดวกส่งทางพีเอ็มหรือ ใต้กระทู้ก็ได้ครับ ขอราคา สเปค และวิธีไปรับของด้วยครับอยู่ในกทม

ตอนนี้ทำสปิง แบต ชุดไฟ มาแล้วครับ แต่ยังไม่แม่นเท่าที่อยากได้(30-50เมตรยิงเป้าให้เล็กที่สุด)

User ID
    43476
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน ตอบ: รับปรึกษาปัญหาซ่อมและแต่ง bb gun ทั้งปืนสั้นและยาวครับ

ผมไม่ค่อยได้เข้ามาใน board นะครับ ถ้าท่านใดมีปัญหาไม่ต้อง pm นะครับ โทรมาเลยครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ที่มาอุดหนุนนะครับ

User ID
    43476
    Status
    โพส
    19

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ifrog ดูโพส
    ขอราคา
    ท่อรีด Systema ขนาด 6.01มม. ยาว510 และ 590 กับ 650
    หัวกระบอกสูบ ENERGY โอลิง 2 ชั้น
    กระบอกสูบ ENERGY แบบเต็ม
    ท้ายเบริ่ง ENERGY แบบอลู

ทั้งหมดนี้ใส่ปืนm82a1 sw ครับ เห็นเขาว่าข้างในมันเป็น m4
    สะดวกส่งทางพีเอ็มหรือ ใต้กระทู้ก็ได้ครับ ขอราคา สเปค และวิธีไปรับของด้วยครับอยู่ในกทม

ตอนนี้ทำสปิง แบต ชุดไฟ มาแล้วครับ แต่ยังไม่แม่นเท่าที่อยากได้(30-50เมตรยิงเป้าให้เล็กที่สุด)
    ของผมไม่ค่อยได้สั่งคับ รับ service อย่างเดียว ไงหาของมาดูก็ได้ครับ

ข้อมูลกระทู้