สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

มาตรฐาน กำลังจะเอาแล้วครับ ขอความมั่นใจของพี่ๆหน่อยครับ

คือหาข้อมูลมาเยอะแยะมากมาย พอที่จะเป็นsale ได้แล้วนะครับ พอดีตอนแรกแค่อยากมีรถกระบะ มองผ่านๆ vigo ไปเลย เพราะ มันเกลื่อนมาก ที่นี้แฟนบอกลองดู ไทรตันสิสวยนะ ดูแรกๆแบบไรว่ะ ทรงไรเนี้ย แต่พอไปที่โชว์รูม เข้าไปลองนั่ง และดูภายในเท่านั้นแหละ จบที่ไทรตันเลย เรื่องการออกแบบ เลยหาข้อมูลเทคนิคเพิ่มแทบทุกอย่าง เทียบกันทุกตัวเลย ตอนนี้ มี คำถามนะครับ
    1. SLX / SLX AIRBAG อันไหนคุ้มกว่า เท่าที่ดู ตัวที่2 มีแค่แอร์แบค กับ เอบีเอส
    2. ถ้า SLX ธรรมดา กับ Plus ธรรมดา อันไหนหน้าเล่นกว่ากัน
    3.หลายคนจะตัดสินใจไม่ได้กับเรื่องของการเข้าศูนย์ที่ว่า Isuzu ดีกว่า แต่ Mitsu จ่ายมากกว่า แต่ตอนนี้ ใจอยู่ Triton 80-90 %
    4.ตัวใหม่ ดีกว่าตัวเดิมไหม ตัว 2009

ขอความเห็นหน่อยครับ เดือนหน้ามีงานที่เดอะมอลล์โคราชครับ ไม่พลาดแน่ๆ เพราะตอนนี้ ผมเล่นยันของแถมเลย ขอบคุณครับ แบงค์ชิกิ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: กำลังจะเอาแล้วครับ ขอความมั่นใจของพี่ๆหน่อยครับ

อย่าครับ....อย่าช้า อยู่ที่ว่าชอบแบบไหน หน้าใหม่หรือหน้าเก่า5555555555

ข้อมูลกระทู้