หน้า 13 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 241 ถึง 260 จากทั้งหมด 456

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tooknavy ดูโพส
    กำลังแรงนะกระทู้นี้ มาช่วยปั่นเล่นครับ แทนคุณสรัญชนา อ่อแต่รถวิ่งได้เรียบและเร่งดีจริงๆ เหมือนที่แฟนผมเขารับประกัน ปีใหม่นี้จะลองไปขึ้นเขาดูว่าดีกว่าปีก่อนไหม ขอให้ทำออกมามากๆ นะครับ เพือนๆ จะได้ลองใช้กัน ผมช่วยยืนยัน
    ขอบคุณครับน้าที่เข้ามา UP ให้ เฉพาะวันจันทร์ถึงวันเสาร์นีก็ตกไปหลายชุดแล้วครับ ผมแทบไม่ได้หายใจเลยครับ เย็นนี้ต้องทำให้น้าต้นกับหน้าโย ทั้งสองท่านจะนอนก่อนผมรึเปล่าไม่รู้ กว่าจะเสร็จก็คงดึกครับเพราะต้องทำให้ท่านอื่นที่สั่งทาง EMS ด้วยครับ ฮ่าๆ

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

ขายดีจริงๆๆเลยนะน้า

เครื่องยนต์เดินเรียบ รอบต่ำ ไม่สั่นมาก (ชอบครับ)
    ขอยืนยันตัวนี้ก่อน เพราะอย่างอื่นผม แยกไม่ออก

อิอิ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

Smile Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boka ดูโพส
    ขายดีจริงๆๆเลยนะน้า

เครื่องยนต์เดินเรียบ รอบต่ำ ไม่สั่นมาก (ชอบครับ)
    ขอยืนยันตัวนี้ก่อน เพราะอย่างอื่นผม แยกไม่ออก

อิอิ
    ขอบคุณครับน้า ยังไงกลับอุดรก็ลองเหยียบๆดูนะครับ เครื่องยนต์เดินเรียบๆ เวลาเร่งแล้วมันจะโดนใจสุดๆครับ ฮ่าๆ

saksans
    ผู้เยี่ยมชม

plus เบนซินครับ เพิ่งไปเช็ค 5000 โล มีถ่ายน้ำมันเครื่อง หลังจากนั้นรู้สึกว่าอัตราเร่งดี ไหลได้ดังใจ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเพิ่งถ่ายน้ำมันเครื่อง หรือเพราะ Dream EFC (Dream Electrolysis Filter Circuit) **** ขออนุญาติสร้าง brand name ให้ K Dream ****

แต่เรื่องเครื่องเดินเรียบนี่ ผลงานของ Dream EFC แน่นอน

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

มาตรฐาน Re: Electrolysis Filter Circuit มาแล้วสั่งจองได้เลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    ขอบคุณครับน้า ยังไงกลับอุดรก็ลองเหยียบๆดูนะครับ เครื่องยนต์เดินเรียบๆ เวลาเร่งแล้วมันจะโดนใจสุดๆครับ ฮ่าๆ

กว่าจะได้เหยีบก็คงโน้นแหละครับ ข่อนแก่น-อุดร จากนี้ไปโคราช รถคงติดน่าดู..ช่วงที่รถถติดก็เหยียบ คลัทช์ไปพล่างๆก่อน

User ID
    4992
    Status
    โพส
    42

น้าดรีมครับ อ่านมาทุกหน้าไม่ค่อยจะเข้าใจอะ..อย่างนี้มันต้องลองใช่ไหมคับ..แล้วรถผมเป็นตัว 3200 ใช้ได้ใช่ไหมคับ ถ้าได้จัดให้ผมสักชุดนะน้า เอาไอ้ตัว V.ล่าสุดของโลก (ยืมมาใช้หน่อยนะ..อิอิ..) เนียนสุด เลยนะคับ แบบเสียบปุ๊บอะ แล้วไม่ทราบว่ามี LED แจ้งสถานะด้วยมั้ยคับน้า จัดให้ผมพิเศษได้มั้ย..(มีไฟแล้วดูเท่ ขึ้นอีกเยอะเลยคับ..อิอิ ค่าใช้จ่ายเพิ่มก็ไม่ว่ากัน) ส่งมาที่ ขอเป็น (ems) นะครับ วัยรุ่นใจร้อน ปีใหม่นี้จะลงไปอิสานจะได้ลองซะหน่อย ส่งมาที่ ธนวรรธน์ ใจจา 44 ม. 2 ต.ขุนขวย อ.ขุนยวม จ.แม่ฮ่องสอน 58140 นะคับ 089-9532363 (วัธ..คับ)ยังงัยรบกวนโทรแจ้งราคา และการโอนเงินด้วยนะคับ..ขอบคุณคร๊าบบบบบ...

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ saksans ดูโพส
    plus เบนซินครับ เพิ่งไปเช็ค 5000 โล มีถ่ายน้ำมันเครื่อง หลังจากนั้นรู้สึกว่าอัตราเร่งดี ไหลได้ดังใจ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเพิ่งถ่ายน้ำมันเครื่อง หรือเพราะ Dream EFC (Dream Electrolysis Filter Circuit) **** ขออนุญาติสร้าง brand name ให้ K Dream ****

แต่เรื่องเครื่องเดินเรียบนี่ ผลงานของ Dream EFC แน่นอน
    โอ้โห สร้าง brand ให้ด้วยขอบพระคุณครับ จะพยายามสร้าง Package ให้เหมาะสมกับ Brand ครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ themanam ดูโพส
    น้าดรีมครับ อ่านมาทุกหน้าไม่ค่อยจะเข้าใจอะ..อย่างนี้มันต้องลองใช่ไหมคับ..แล้วรถผมเป็นตัว 3200 ใช้ได้ใช่ไหมคับ ถ้าได้จัดให้ผมสักชุดนะน้า เอาไอ้ตัว V.ล่าสุดของโลก (ยืมมาใช้หน่อยนะ..อิอิ..) เนียนสุด เลยนะคับ แบบเสียบปุ๊บอะ แล้วไม่ทราบว่ามี LED แจ้งสถานะด้วยมั้ยคับน้า จัดให้ผมพิเศษได้มั้ย..(มีไฟแล้วดูเท่ ขึ้นอีกเยอะเลยคับ..อิอิ ค่าใช้จ่ายเพิ่มก็ไม่ว่ากัน) ส่งมาที่ ขอเป็น (ems) นะครับ วัยรุ่นใจร้อน ปีใหม่นี้จะลงไปอิสานจะได้ลองซะหน่อย ส่งมาที่ ธนวรรธน์ ใจจา 44 ม. 2 ต.ขุนขวย อ.ขุนยวม จ.แม่ฮ่องสอน 58140 นะคับ 089-9532363 (วัธ..คับ)ยังงัยรบกวนโทรแจ้งราคา และการโอนเงินด้วยนะคับ..ขอบคุณคร๊าบบบบบ...
    ใส่ได้ครับ ราคา EMS 260.- ครับ เดี๋ยวจัดส่งให้ครับ อ๋อปกติมี LED พร้อม Fuse ให้อยู่แล้วครับไม่มีปัญหาครับ

User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IamDream ดูโพส
    ใส่ได้ครับ ราคา EMS 260.- ครับ เดี๋ยวจัดส่งให้ครับ อ๋อปกติมี LED พร้อม Fuse ให้อยู่แล้วครับไม่มีปัญหาครับ

น้าดรีมกลัว ขายดีกลัวทำไมทัน เลยไม่แจ้ง ว่ามี LED & fuse

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ boka ดูโพส
    น้าดรีมกลัว ขายดีกลัวทำไมทัน เลยไม่แจ้ง ว่ามี LED & fuse

โืทษทีครับ เดี๋ยวผมทำ โบว์ชัวใหม่ดีกว่าครับ ขอบคุณครับน้าผมจะรีบทำเลยครับ

User ID
    1369
    Status
    โพส
    219

มันทำงานเหมือน HOT Inazma หรือปล่าวนิ

http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=3602

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rewjiken ดูโพส
    มันทำงานเหมือน HOT Inazma หรือปล่าวนิ

http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=3602
    หลักการเดียวกันครับ แต่ราคาต่างกัน

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

รายชื่อผู้ที่ส่งของไปให้แล้วครับ

คุณศักดิ์แสน แสงเพ็ชร
    คุณอรรถนพ ลดาพงศ์พัฒนา
    คุณพิชิต ธรรมวุฒิ
    คุณวสันต์ เหมือนเงิน ธรรมดา
    คุณรชต ถาวรศิลป์ เก็บเงินปลายทาง
    คุณอรุณ วงศ์ลิ่มหลักศิลา

สำหรับท่านที่ยังไม่มีชื่ออดใจรอนิดนึงนะครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bigpig0000 ดูโพส
    62/3 ซ.กันตนา ถ. ตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี

อ.บางใหญ่ ต.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140

เอาตัวเนียรแบบรถเก๋งตัวนึงครับ ส่งemsมาเลย

ราคาเท่าไหร่ครับ เดี๋ยวตอนเย็นโอนเงินไปให้ครับ

ลืมชื่อ ภูวดล แสงชื่น ครับ

ขอบคุณครับ
    น้า่รออีกนิดนึงนะครับ ของตีกลับครับ ผมลืมใส่บ้านเลขที่ครับ เดี๋ยวผมจะรีบส่งให้ใหม่ทันทีครับ ต้องขออภัยจริงๆครับน้าที่ต้องให้รอ

bigpig0000
    ผู้เยี่ยมชม

น้า่รออีกนิดนึงนะครับ ของตีกลับครับ ผมลืมใส่บ้านเลขที่ครับ เดี๋ยวผมจะรีบส่งให้ใหม่ทันทีครับ ต้องขออภัยจริงๆครับน้าที่ต้องให้รอ

ไม่เป็นไรครับน้า.................รอได้เสมอ

TTC-0965 TTC-Member
    User ID
    809
    Status
    โพส
    53

ขอสั่งชุดนึงครับ เอาเวอร์ชั่นล่าชุด ส่งมาที่
    จ.ส.อ.สยมพร สังฆรัตน์
    กองบินปีกหมุนที่ 1 ต.เขาพระงาม
    อ.เมือง จ.ลพบุรี 15160 (ขอเป็นเก็บเงินปลายทางนะครับ)

User ID
    4992
    Status
    โพส
    42

น้าดรีม...ของผมจะให้โอนเงินให้ก่อนหรือน้าจะส่งทาง พกง.ดีครับ เพราะผมไม่ทราบเลขบัญชี หรือจะส่งให้ผมก่อน แล้วแต่น้าสะดวกนะครับ ผมไม่มีปัญหา (แต่ใจร้อนอยากได้เร็วๆ อิอิ..) รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ

User ID
    403
    Status
    โพส
    9

ผมสั่งชุดนึงนะครับ เอาตัวใหม่อ่ะครับ
    เนียนแบบเก๋ง ems 260บาท สนใจมากเลยครับ

ส่งตามนี้นะครับ นายเกรียงศักดิ์ กองคำ ธกส.ยางตลาด 150 ม.1 ต.ยางตลาด อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ 46120

089-4215174 เกรียงครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bigpig0000 ดูโพส
    ไม่เป็นไรครับน้า.................รอได้เสมอ
    ขอบคุณที่รอครับ

User ID
    22
    Status
    โพส
    690

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aomsin ดูโพส
    ขอสั่งชุดนึงครับ เอาเวอร์ชั่นล่าชุด ส่งมาที่
    จ.ส.อ.สยมพร สังฆรัตน์
    กองบินปีกหมุนที่ 1 ต.เขาพระงาม
    อ.เมือง จ.ลพบุรี 15160 (ขอเป็นเก็บเงินปลายทางนะครับ)
    ได้ครับเดี๋ยวจัดส่งให้ครับ

หน้า 13 จากทั้งหมด 23 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้