หน้า 13 จากทั้งหมด 55 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 241 ถึง 260 จากทั้งหมด 1096

กระทู้: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11637
    Status
    โพส
    1,415

มาตรฐาน ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

ท่านประธานของเราสุดยอดทุกเรื่องเลยครับจ่า เชิญมาสัมผัสได้ครับฮิๆๆ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

มาตรฐาน ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

ถึง...เพื่อนสมาชิก Rayong 'ขับ' Triton

มีเรื่องแจ้งหั้ยทราบ 2 เรื่องคับ

เรื่องที่ 1 . .
    เนื่องจากช่วงที่ผ่านมาเรามีกิจกรรมร่วมกันค่อนข้างหนาแน่น
    ทำหั้ยสมาชิกที่เข้าร่วมทุกงาน เช่น 001 008 017 (อีกหลายท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง)
    ประสบกับปัญหา ครอบครัว, งาน, แร้วก้อเงิน (ข้อสุดท้าย 050 คงไม่เปน)
    ดังนั้น..ตั้งแต่นี้ไปจนถึงเดือนตุลาคม เราของดกิจกรรมที่จะต้องเดินทางออกจากระยอง เพื่อเปนการเรียกพละกำลังทุกด้านกลับคืนมา

ยกเว้น งาน 3 ปี triton chonburi ..รวมน้ำใจ ให้น้อง.. วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2554 ณ.อำเภอบ่อทอง จังหวัดชลบุรี
    งานนี้ขออาสาสมัครด้วยคับ ทราบว่า..005 017 063 และ 078 จะไป ขอบคุณแทนเพื่อนสมาชิกระยองล่วงหน้าคับ...

แต่เราจะมีการพบปะกันเหมือนเดิมคือ Meeting @ PMY ทุกวันเสาร์ ตั้งแต่ 18:00 น. เปนต้นไป

เรื่องที่ 2 . .
    เดือนกรกฎาคม 059 จาเริ่มโพสต์กิจกรรมการท่องเที่ยวของ Rayong 'ขับ' Triton
    ที่จะจัดขึ้นตามคำเรียกร้องของสมาชิก(บางท่าน) โดยเริ่มเดินทางตั้งแต่เดือนตุลาคม เปนต้นไป
    หลายทริป หลายเส้นทาง โดยมี :-
    จุดประสงค์ของการเดินทาง รวมถึงค่าใช้จ่าย ของแต่ละงาน เพื่อหั้ยมีการเตรียมตัวในเรื่องของเวลา วันลางาน และทุนทรัพย์ที่จะใช้
    และหั้ยเพื่อนสมาชิกลงความเหนว่าควรจัดกิจกรรมดังกล่าวรึไม่ ....

*** งาน 6th Aniversary ThaiTritonClub 22-23 ตุลาคม 2554 น่าจาเปนงานแรกคับ

จึงเรียนหั้ยทราบโดยทั่วกัน....

เตรียมตัวหั้ยพร้อม!,.. แร้วเจอกานคับ

ขอบคุณคับ. . .
    059

*** แต่ก่อนเดือนตุลา อาจจะมีทริปเล็กๆ ใกล้ๆ
    เพื่อสร้างความคุ้นเคยระหว่างสมาชิกใหม่-เก่า ได้ทำความรู้จักกัน และที่สำคัญเพื่อไม่หั้ยลืมบรรยากาศเวลาพวกเรามารวมกัน(เที่ยว&เมา)
    สนุกและมันส์แค่ไหน หุ หุ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ad8495 : 13-06-2011 เมื่อ 21:01

User ID
    14269
    Status
    โพส
    1,093

Ddddddd ครับน้าเอ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ขอบคุณน้าเอและ สมช ทุกท่านครับ

ฝากด้วยนะครับ จัดหนักไปซะเลยเมื่อวาน เงียบกิ๊บ5555

User ID
    14499
    Status
    โพส
    317

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    ถึง...เพื่อนสมาชิก Rayong 'ขับ' Triton

มีเรื่องแจ้งหั้ยทราบ 2 เรื่องคับ

เรื่องที่ 1 . .
    เนื่องจากช่วงที่ผ่านมาเรามีกิจกรรมร่วมกันค่อนข้างหนาแน่น
    ทำหั้ยสมาชิกที่เข้าร่วมทุกงาน เช่น 001 008 017 (อีกหลายท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง)
    ประสบกับปัญหา ครอบครัว, งาน, แร้วก้อเงิน (ข้อสุดท้าย 050 คงไม่เปน)
    ดังนั้น..ตั้งแต่นี้ไปจนถึงเดือนตุลาคม เราของดกิจกรรมที่จะต้องเดินทางออกจากระยอง เพื่อเปนการเรียกพละกำลังทุกด้านกลับคืนมา

ยกเว้นงานบ้านชลบุรี-แหลมแท่น งานนี้ขออาสาสมัครด้วยคับ
    ทราบว่า..005 017 063 และ 078 จะไป ขอบคุณแทนเพื่อนสมาชิกระยองล่วงหน้าคับ...

แต่เราจะมีการพบปะกันเหมือนเดิมคือ Meeting @ PMY ทุกวันเสาร์ ตั้งแต่ 18:00 น. เปนต้นไป

เรื่องที่ 2 . .
    เดือนกรกฎาคม 059 จาเริ่มโพสต์กิจกรรมการท่องเที่ยวของ Rayong 'ขับ' Triton
    ที่จะจัดขึ้นตามคำเรียกร้องของสมาชิก(บางท่าน) โดยเริ่มเดินทางตั้งแต่เดือนตุลา เปนต้นไป
    หลายทริป หลายเส้นทาง โดยมี :-
    จุดประสงค์ของการเดินทาง รวมถึงค่าใช้จ่าย ของแต่ละงาน เพื่อหั้ยมีการเตรียมตัวในเรื่องของเวลา วันลางาน และทุนทรัพย์ที่จะใช้
    และหั้ยเพื่อนสมาชิกลงความเหนว่าควรจัดกิจกรรมดังกล่าวรึไม่ ....

จึงเรียนหั้ยทราบโดยทั่วกัน....

ขอบคุณคับ. . . .
    059

*** แต่ก่อนเดือนตุลา อาจจะมีทริปเล็กๆ ใกล้ๆ
    เพื่อสร้างความคุ้นเคยระหว่างสมาชิกใหม่-เก่า ได้ทำความรู้จักกัน และที่สำคัญเพื่อไม่หั้ยลืมบรรยากาศเวลาพวกเรามารวมกัน(เที่ยว&เมา)
    สนุกและมันส์แค่ไหน หุ หุ
    ดีคับจะได้มีเวลาเก็บตังอีกนิด ลูกสาวจะได้โตอีกหน่อย แต่พฤ.ย. น่าจะมี shut downอ่ะคับ ว่าแต่งานชลน่ะเมื่อไรกันคับ

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

ดีคร้าฟได้พักเก็บตังค์บ้าง อดจัดหนักคร้าฟ ไม่พูดเลยบอกว่าไปเข้าป่าได้ลายใหม่ทั้งคัน 555555

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

Red face ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ขอบคุณน้าเอและ สมช ทุกท่านครับ

ฝากด้วยนะครับ จัดหนักไปซะเลยเมื่อวาน เงียบกิ๊บ5555

ฝากรัยจ้ะ มะต้องฝากอ่ะ กะเพื่อน'ยอง 059 เตมที่อยู่แร้วก๊าบ
    ว่าแต่,.... ใครเปนคนจัดหนัก!,... แร้วใครเปนคนเงียบกริ๊บอ่ะ!!
    หนาย'เหม่ง มาเล่าหั้ยฟังหน่อยซิ อยากรู้

User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    ดีคร้าฟได้พักเก็บตังค์บ้าง อดจัดหนักคร้าฟ ไม่พูดเลยบอกว่าไปเข้าป่าได้ลายใหม่ทั้งคัน 555555
    ดีคร้าฟพี่ ลายแบบนี้ สั่งอู่ไหน ก้อทำหั้ยม่ายด้ายหรอกคร้าฟ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

หูอื้อ

User ID
    11637
    Status
    โพส
    1,415

น้ารุตมีหูเยอะก็แบ่งๆสมาชิกบ้างก็ได้ครับ

User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

Wink ตอบ: ห้องประชาสัมพันธ์ มุมสาระ ข่าวสาร บอกบุญและกิจกรรมอื่นๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonk ดูโพส
    น้ารุตมีหูเยอะก็แบ่งๆสมาชิกบ้างก็ได้ครับ
    นั่นดินะ อื้อเรยมะช่ายเหรอ แบ่งๆ กานก๊าบ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

อื้อฮือ

User ID
    14111
    Status
    โพส
    2,512

มีอารายขอตามไปด้วยนะครับ...ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจดวงน้อยๆๆๆๆๆๆๆ
    รักน้อยๆแต่ขอให้รักนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

User ID
    14490
    Status
    โพส
    1,003

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส

น้าเกียงครับที่บ้านผมเวลาจัดหนัก คนใช้ ที่ไร ต้องมีเสียงทุกทีเลยครับ 555555

User ID
    13634
    Status
    โพส
    1,681

น้าโบ้ติดเรดอีกแล้ว

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    4คูณ4 สู้ๆครับ

User ID
    14269
    Status
    โพส
    1,093

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นายโบ้ ดูโพส
    น้าเกียงครับที่บ้านผมเวลาจัดหนัก คนใช้ ที่ไร ต้องมีเสียงทุกทีเลยครับ 555555
    เสียงน้าโบ้ หรือเสียงคนใช้ครับ 555

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

เรื่อง: เอามาฝากสถานที่ท่องเที่ยวเพื่อสมช.พาครอบครัวไปเที่ยว
    พระอาทิตย์ตกที่..รักน้ำ
    "มัลดีฟน้ำจืด" ณ เขื่อนศรีนครินทร์
    มัลดีฟน้ำจืดแห่งแรกในเมืองไทย เกิดขึ้นแล้ว ณ เขื่อนศรีนครินทร์ รักน้ำรีสอร์ท
    สัมผัสบรรยายกาศธรรมชาติของ รักน้ำรีสอร์ท ในทะเลสาปเหนือ เขื่อนศรีนครินทร์ อากาศบริสุทธิ์ยามเช้าท้องฟ้าสวยงามยามเย็น เนินเขาที่อุดมสมบูรณ์ ต้นไม้ใหญ่สวนดอกไม้ และ พื้นหญ้าเขียวขจี ผืนน้ำกว้างใหญ่พักผ่อน เดินทางชมสถานที่ท่องเทียว ในเขต จังหวัดกาญจนบุรี ระยะทางไม่ไกลจากกรุงเทพมหานคร
    บรรยากาศตอนกลางวัน

คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศเหมือนกับว่าคุณอยู่มัลดีฟจริงๆเลยครับ...แต่ที่นี่คือมัลดีฟน้ำจืด
    รักน้ำรีสอร์ท เป็นรีสอร์ทสุดหรูสไตล์มัลดีฟ บ้านพักลอยน้ำ ที่พักเชิงเขาวิวรอบทิศ เครื่องเล่นกีฬาทางน้ำ เจ็ตสกี เรือพาย นำเที่ยวโดยเรือ และเจ็ตสกี มีท่าเรือสำหรับเครื่องเล่นกีฬาทางน้ำ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ลานจอดรถกว้างขวาง สะดวกปลอดภัย พร้อมบริการตลอด 24 ชั่วโมง

การเดินทาง : จากตัวเมืองกาญจนบุรี มุ่งหน้าไปทางน้ำตกเอราวัณ เมื่อถึงสี่แยกทางเข้า น้ำตกให้เลี้ยวขวา จากนั้นขึ้นเขาไป
    ประมาณ 10 กิโลเมตร ก็จะถึงรักน้ำรีสอร์ท
    ที่ตั้ง : บริเวณ/อาคาร ห่างจากน้ำตกเอราวัณประมาณ 10 กิโลเมตร ตำบล ท่ากระดาน อำเภอ ศรีสวัสดิ์ จังหวัด กาญจนบุรี
    รหัสไปรษณีย์ 71250
    สำรองที่พักได้ที่ Ruknam Resort รักน้ำรีสอร์ท กาญจนบุรี
    โทร. 086 0142352, 089 9268542, 089 8967546, 034 696212-13 โทรสาร 034
    Attached Images Attached Images  
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย viroj : 15-06-2011 เมื่อ 14:53

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ที่พักแพงมากๆครับน้า แต่สถานที่น่าสนใจครับอยากไปเช่นกัน ถ้าเพื่อนสนใจก็น่าจะช่วงตุลา งาน6ปีไทยไทรทัน
    อาจจะนอนแพครับเอาบรรยากาศไอดินกลิ่นไม้ท่องลำธารา ตกปลา อิ่มอุ่นไอรักชาวระยอง ขับ ไทรทัน
    ทริปนี้น่าจะเป็นทริปใหญ่สำหรับเราชาวระยอง

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

ที่พักแพงมากๆครับน้า แต่สถานที่น่าสนใจครับอยากไปเช่นกัน ถ้าเพื่อนสนใจก็น่าจะช่วงตุลา งาน6ปีไทยไทรทัน
    อาจจะนอนแพครับเอาบรรยากาศไอดินกลิ่นไม้ท่องลำธารา ตกปลา อิ่มอุ่นไอรักชาวระยอง ขับ ไทรทัน
    ทริปนี้น่าจะเป็นทริปใหญ่สำหรับเราชาวระยอง
    ต่อรองหน่อยน้า ครั้งหนึ่งในชีวิต ไปนะอย่าลืมซื้อเบียร์ไปให้ด้วยนะ ที่ติดไว้ที่พุเตยอะ จำได้นะ อิอิ

หน้า 13 จากทั้งหมด 55 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้