หน้า 13 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 241 ถึง 260 จากทั้งหมด 373

กระทู้: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ de Salvo ดูโพส
    ใจจริงผมอยากจะเรียนเชิญท่าน วุฒิ บางแค กับท่านลมหนาวด้วย ไม่ทราบจะสะดวกไปด้วยกันไหมครับ ดูๆแล้วก็ประมาณว่าทางผ่านระแวกเดียวกัน เส้นนี้ค่อนข้างใหม่สำหรับบางคนที่เคยชินเส้นรังสิต-นครนายก น่าจะลองสำรวจเส้นทางใหม่บ้างนะครับ (แต่ถ้ามีนัดที่คลอง9 ก็ไม่ขัดศรัทธานะครับ)
    ยังไงก็ตอบทางนี้หรือโทรก็ได้ครับ
    เพื่อนที่อยู่แถบรังสิตช่วยกำหนดเวลา สถานที่นัดพบก่อนเดินทางด้วยครับ
    น่าจะเป็นปั้มน้ำมันแถวคลองรังสิตระบุให้ชัดเจน
    เวลาน่าจะ 05.00 น. - 05.30 น.
    เดินทางพร้อมกันสนุก อบอุ่นและปลอดภัยที่สุด
    ว.แดง เป็นอุปกรณ์ประจำรถที่สำคัญที่สุด
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

de Salvo
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เชิญลงชื่อ 3rd Anniversary ThaiTritonClub.com Wangnamkeaw Korat

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    เพื่อนที่อยู่แถบรังสิตช่วยกำหนดเวลา สถานที่นัดพบก่อนเดินทางด้วยครับ
    น่าจะเป็นปั้มน้ำมันแถวคลองรังสิตระบุให้ชัดเจน
    เดินทางพร้อมกันสนุก อบอุ่นและปลอดภัยที่สุด
    ว.แดง เป็นอุปกรณ์ประจำรถที่สำคัญที่สุด
    ขอบคุณมากครับป๋าที่เป็นห่วงและช่วยประสาน....
    ถ้าผมได้เพื่อนร่วมทางสายมอเตอร์เวย์แล้วเข้าแปดริ้ว สัก3-4คันก็ค่อยน่าอุ่นใจ แต่ถ้าคนเดียวหรือสองคันคงต้องพิจารณากันอีกที
    ยังไงก็ฝากถึง ท่านวุฒิ บางแค, ลมหนาว และ kanoktg ด้วยนะครับ ถ้ารวมแล้วได้ 5 คันผมจะฟันธงทันที....ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    โอนให้แล้วครับ เปลี่ยนแปลงนะครับ จากที่ลงไว้ เหลือ 1 คน นอนเต๊นท์ครับ
    แร้วกันไงน้องปองไปคนเดียวอ่ะ แร้วมดจะมีเพื่อนคุยหรือนี่

User ID
    4225
    Status
    โพส
    83

อยากไปอะ แต่ไปไม่ได้อะแม่ไม่ให้ไป

แม่บอกว่าเดียวแม่พาไปวันหลังอะ

แง้ๆๆๆๆๆๆ

เอารูปมาฟากด้วยนะครับ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ตกลงน้องหนึ่ง The One มาหรือเปล่าป๋า แบบว่าไม่ได้เจอนานแร้วอ่ะ ถ้ามาเอาของรางวัลแจกเยอะๆๆนะ อิอิ

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    ตกลงน้องหนึ่ง The One มาหรือเปล่าป๋า แบบว่าไม่ได้เจอนานแร้วอ่ะ ถ้ามาเอาของรางวัลแจกเยอะๆๆนะ อิอิ
    เมื่อวานก็โทรคุยกัน เขาได้ประสานกับ บ.เบียร์สิงห์ให้งานของเราครับ
    หนึ่งบอกว่าจะพยายามมาให้ได้
    ช่วงเวลานี้จะติดงานโชว์ตัวที่งาน Motor expo ที่เมืองทองทุกวัน
    อาจจะมาช่วงงานกลางคืน เสร็จงานก็จะขับรถกลับกรุงเทพทันทีครับ
    ใจเขาอยากมาร่วมงานเกินร้อยอยู่แล้วครับ
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ในเอาบัตร motor expo มาฝากด้วยคร๊าบบบบ.............

User ID
    118
    Status
    โพส
    236

ลงชื่อด้วย 2 คนค่ะ รวมพลที่คลองเก้าอีกคันนะคะ

คงไม่ได้ค้างนะคะ เพราะต้องกลับมาเรียนเช้าค่ะ

คิดถึงทู้กคนเรยยย

....
    แล้วจะโอนเงินไปให้ค่ะ ไม่เกินวันที่กำหนดแน่นอนค่ะ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    รวมตัวกันที่คลอง 9 เวลาตี 4 (จะรอไม่เกินตี 4 ครึ่งนะครับ) ในหมู่บ้าน วศิน เลยสะพานคลอง 9 ไปประมาณ 800 เมตร หมู่บ้านอยู่ซ้ายมือวิ่งตรงเข้าไปสุดทางท้ายหมู่บ้าน เลยนะครับก่อนถึงสวนพักผ่อนของหมู่บ้าน(หลังที่ 2 นับจากท้ายสุดซ้ายมือครับ)
    เชิญทุกท่านที่ใช้เส้นทางนี้ด้วยนะครับ
    หากมีการเปลี่ยนแปลงสถานที่(เป็นปั๊มน้ำมัน)จะแจ้งให้ทราบครับแต่ยังเป็นในบริเวณพื้นที่คลอง 9 เหมือนเดิมนะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    แร้วกันไงน้องปองไปคนเดียวอ่ะ แร้วมดจะมีเพื่อนคุยหรือนี่
    คุยกับผมก็ได้นี่ครับ เจ๊มด ก็แหม ทำเป็นไม่รู้จักใครไปได้

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    โอนให้แล้วครับ เปลี่ยนแปลงนะครับ จากที่ลงไว้ เหลือ 1 คน นอนเต๊นท์ครับ
    ไปคนเดียวด้วย เค้าขอไปนอนด้วยคนน๊า นะ

User ID
    180
    Status
    โพส
    20

อยากไปจังเลยมาแถวโคราชด้วยไม่ไกลแต่ไม่มีโอกาศได้ไปสักที
    ครั้งนี้ก็อดอีกอยากไปเข้าร่วม Trip กับเขาบ้างคนเยอะน่าสนุกครับ...

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ The White Eagle ดูโพส
    อยากไปจังเลยมาแถวโคราชด้วยไม่ไกลแต่ไม่มีโอกาศได้ไปสักที
    ครั้งนี้ก็อดอีกอยากไปเข้าร่วม Trip กับเขาบ้างคนเยอะน่าสนุกครับ...
    >>>อ้า....ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงเลยครับลงชื่อเลยไกล้แค่นี้เอง ค่ากิจกรรมเดี๋ยวผมถอดยางอะไหล่เป็นตัวประกันไปก่อนนะ จ่ายเงินพี่ต่ายแล้วเด๋วให้คืน.................อย่าลืม ตอนเบรคออกมาดูยางอะไหล่ด้วยล่ะ

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว หมูปิ้ง
    User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

..เหลือเวลาอีก 2 วัน สุดท้าย..

เราจะนับย้อนหลัง แล้วจะทำการปิดรับจองผู้เข้าร่วมงาน 3 ปี ขอความร่วมมือในการยืนยันที่จะเข้าร่วมงาน โดยการโอนเงินเข้าบญชี เพื่อสรุปจำนวนผู้เข้าพักใหกับทางรีสอร์ท

เหตุผลที่ต้องมีกำหนดการปิดรับ เพราะ.

1. เพื่อจัดเตรียมอาหารว่างและอาหารมื้อเที่ยงที่โรงเรียน ให้เพียงพอกับผู้ร่วมแข่งขันแรลลี่

2. เพื่อแจ้งจำนวน(หัว) เรื่องอาหารและเครื่องดื่มที่แน่นอน และสรุปเรื่องการจ่ายเงินเป็นรายหัวกับรีสอร์ท

3. ต้องแจ้งจำนวนผู้เข้าพักที่แน่นอนกับทางรีสอร์ท เพื่อที่ทางรีสอร์ทจะได้จัดหาเต้นส์และที่นอนไว้เพีย งพอ

* ได้รับการยืนยันจากรีสอร์ทว่า วันที่ 5-6 ธันวาคม 2551 กรู๊ปที่ไปจัดงานไม่ใช่เฉพาะ ไทรทันคลับ เท่านั้น ยังมีอีกกรุ๊ปที่จัดงานตรงกับเราจำนวน 70 ท่านแน่นอน,,, วันที่ 16 พ.ย.51 ทางรีสอร์ทจึงขอยืนยันจำนวนผู้เข้าพักที่แน่นอน. *

ด้วยความเชื่อมั่นและศรัทธา
    ทีมงาน ThaiTritonClub
    หมูปิ้ง / Tel. 081-2824364
    e-mail: sasima.khanchai@hotmail.com
    Facebook.com/ranbaantonkun
    http://baantonkun.multiply.com/

User ID
    36
    Status
    โพส
    467

ขอรวมตัวที่คลองเก้าด้วย 2 คนน๊ะ ส่วนกำหนดการเดี่ยวเข้ามาอัพข้อมูลอีกที

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

โอนให้แล้วนะจ๊ะ......ลอยไป 2,500.08 หักตบลบหนี้จากที่พักและอาหารไป 1,950.- เหลือเท่าไหร่ ใส่ซองกรรมการ (ทำบุญโรงเรียน).......

User ID
    3521
    Status
    โพส
    1,097

ยืนยันครับไป 4 คน พักคืนวันที่ 5 087-3542081

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

โอนให้แล้วนะครับ 650 B ถ้ามีคนอื่นไปด้วยก้อจะให้ที่พักนะครับ

Moderator TTC-Member รูปส่วนตัว หมูปิ้ง
    User ID
    21
    Status
    โพส
    1,769

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pattanachai ดูโพส
    โอนให้แล้วนะครับ 650 B ถ้ามีคนอื่นไปด้วยก้อจะให้ที่พักนะครับ
    ขอบคุณคร๊าบ
    อากาศหนาวขนาดนี้... ฉายเดี่ยวได้งัยอ่ะน้องทีป
    หมูปิ้ง / Tel. 081-2824364
    e-mail: sasima.khanchai@hotmail.com
    Facebook.com/ranbaantonkun
    http://baantonkun.multiply.com/

User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

เรียนเชิญ ท่านที่จะไปงานครบรอบ 3 ปี ที่ใช้เส้น รังสิต-นครนายก รวมตัวกัน ที่ ปั๊ม ปตท. คลอง7 ก่อนถึงโลตัส ประมาณ 100 ม. ในเช้าวันที่ 5 ธ.ค. เวลา ตี 4 (จะรอไม่เกินตี 4 ครึ่งนะครับ)
    รายชื่อผู้ที่จะไปรวมตัวกันในครั้งนี้
    1. น้องขาวมุก
    2. พี่สิงห์ (singh)
    3. พี่ทีป (pattanachai)
    4. นูกี้ (Noo)
    5. น้าโอ (ลมหนาว)
    6. น้องเต้ (g_scan)
    7. น้ามู (mu57)
    8. น้าวุฒิ (วุฒิรัตน์)
    9. น้าเอก (s_patshewa)

ลงชื่อตามลิ้งค์นี้ได้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?p=88754

** สมาชิก ท่านใด สนใจเดินทางไปพร้อมกัน รบกวนลงชื่อบอกด้วยนะครับ(เบอร์โทรด้วยยิ่งดีครับ) เราจะได้ทราบจำนวนที่แน่นอน**

ขออนุญาต ป๋า ด้วยนะครับ ที่ต้องใช้ รวมกับกระทู้กับของป๋า ครับ

หน้า 13 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้