หน้า 14 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 114 514 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 261 ถึง 280 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    ตื่นแต่เช้าแล้วครับน้า แต่ยังไม่ได้โทรหาน้าเกรียงเลยครับ แต่แกมาทำงานก่อนผมอีกครับ
    เมื่อคืนตอนจะกลับจากบ้านน้าวิทย์ มองออกไปทางปากซอย นึกว่า พี่กีกี้ โชว์เบิร์นยางซะอีก อิๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ใช่ครับ น้าแขก โดนปุ๊บผมว่าไม่ถึงนาทีมั้ง เราตีคืนแล้ว ผมกะน้าเกียงกำลังโทรรายงานผล ยังดูไม่ทันเลยอ่ะครับ อิๆๆๆ ว่าแต่ว่าเมื่อวานน้าแขกมาดูที่สนามด้วยหรือป่าวครับ ไม่มาแจมกับพวกเรา น้าเกียง น้าวิทย์ เบียร์เหลือตรึมเลยครับ

เมื่อวานไปดูเหมือนกันครับ...กับเพื่อนๆที่โรงงานไปกันเยอะครับเชียร์กันมันส์เลย เห็นรถสมาชิกจอดกันเยอะเหมือนนะครับ บอลจบว่าจะโทรหาน้าตั้วซะหน่อย ..แต่ฝนไม่เป็นใจซะเลย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    ใช่ครับ น้าแขก โดนปุ๊บผมว่าไม่ถึงนาทีมั้ง เราตีคืนแล้ว ผมกะน้าเกียงกำลังโทรรายงานผล ยังดูไม่ทันเลยอ่ะครับ อิๆๆๆ ว่าแต่ว่าเมื่อวานน้าแขกมาดูที่สนามด้วยหรือป่าวครับ ไม่มาแจมกับพวกเรา น้าเกียง น้าวิทย์ เบียร์เหลือตรึมเลยครับ

เมื่อวานไปดูเหมือนกันครับ...กับเพื่อนๆที่โรงงานไปกันเยอะครับเชียร์กันมันส์เลย เห็นรถสมาชิกจอดกันเยอะเหมือนนะครับ บอลจบว่าจะโทรหาน้าตั้วซะหน่อย ..แต่ฝนไม่เป็นใจซะเลย
    ใช่ครับ เมื่อวานที่สนามยุดยา ถ้าสังเกตุดีๆจะเห็นว่ารถไตตั้นเนี่ย เพียบเลย ผมกะน้าเกียงเลยเดินเสียบใบปริวกันเพลินเลยครับ บางทีเจอเจ้าของรถก็แนะนำและเชิญมาร่วมมิตติ้งกันในครั้งหน้าเลยครับ วันนี้ก็มีเพื่อนๆที่สนใจ ที่ได้รับใบปริวที่ไปติดไว้ข้างรถ โทรมาถามงานมิตติ้งครั้งหน้าอีก 6 คนแล้วครับ เฉพาะวันนี้นะครับ งานครั้งหน้าผมว่ามันส์แน่ๆ ครับ
    อยากให้ถึงวันที่ 5 กันยา เร็วๆ จริงๆครับพี่น้อง

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เสาร์นี้ไปเที่ยวชลบุรีกานคร๊าบบบบบบ...เพื่อนๆที่สนใจรบกวนโทรมาบอกด้วยนะครับ เพราะเราไปวันเสาร์เนี่ย ส่วนมากที่พักจะเต็มหมดอ่ะครับ ที่มีว่างก็จะไม่ค่อยดีอ่ะครับ จะได้เช็คจำนวนคนและจำนวนครอบครัว เพื่อจะได้วานพี่น้องทางแหลมแท่นชลบุรีเขาไปจองไว้ให้ก่อนอ่ะครับ 083-5444883 ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้าหนุ่ย น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปาวีโก้ น้าเดียว น้าโชค น้ายม น้ามุ้ย น้าบอล น้าสันต์ น้าแขก น้าอ๊อด น้ากวาง น้าอู๊ด และพี่น้องชาวไทยไตตั้นยุดยาทุกๆท่าน
    วันเสาร์ที่ 29 สิงหานี้ มีใครสนใจจะไปเที่ยวบางแสนกันบ้างครับ ช่วงปลายเดือนพอดี ใครมีครอบครัวก็ไปด้วยกันได้ครับ ผมว่าจะพาภรรยาและลูกสาวไปเที่ยวทะเลด้วย แล้วพอเย็นๆ เราก็ไปร่วมสังสรรค์กับพี่น้องชาวชลบุรีแหลมแท่นกันต่อครับ
    หรือพี่น้องท่านใดสนใจจะไปรถคันเดียวกับผมก็ได้ครับ ค่าใช้จ่าย ที่พัก เดี๋ยวเรามาแชร์กันครับ แต่คิดว่าคงไม่เท่าไหร่ เพราะน้าเมย์คงจะจัดหาที่พักแถวนั้นให้ได้ในราคาพิเศษ...
    ตอนเย็นๆ ก็มานั่งล้อมวงย่างหมึกสด หอยแครง กันแบบสบายๆ ง่ายๆครับ
    ป.ล น้าเกียง น้าวิทย์ น้าบิ๊ก น้าหวัง น้าเปา สนใจมั้ยครับ เดี๋ยวทางชลบุรีบอกจะจัด โคโย..ไว้ให้ด้วย อิๆๆๆๆ
    พี่น้องท่านใดสนใจ ติดต่อ 083-5444883 นะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    น้าเกียง ตอนนี้ทาง น้าหวัง น้าบิ๊ก น่าจะชัวร์แล้วนะครับ น้าวิทย์ก็ไม่น่าจะมีปัญหา เหลือแต่น้าเกียงคนเดียวแล้วหล่ะทีนี้ ปายยยยททททททาเลลลลลกานนนนนคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้าเกียง ตอนนี้ทาง น้าหวัง น้าบิ๊ก น่าจะชัวร์แล้วนะครับ น้าวิทย์ก็ไม่น่าจะมีปัญหา เหลือแต่น้าเกียงคนเดียวแล้วหล่ะทีนี้ ปายยยยททททททาเลลลลลกานนนนนคร๊าบบบบบบบบบบบบบ
    ถ้าผมไม่ติดงาน รับรองไปแน่ๆครับน้าตั้ว

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

คิดถึงพี่น้องทุกๆท่านนะคร๊าบบบบบบ เย็นนี้ภรรยาไม่อยู่ครับเข้าเวรที่ รพ.ครับ เพื่อนๆท่านใดนึกเหงาใจโทรเรียกด้วยนะคร๊าบบบ อยากมีนอกรอบอีกคร๊าบบบบบ

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

คิดถึงพี่น้องทุกๆท่านนะคร๊าบบบบบบ เย็นนี้ภรรยาไม่อยู่ครับเข้าเวรที่ รพ.ครับ เพื่อนๆท่านใดนึกเหงาใจโทรเรียกด้วยนะคร๊าบบบ อยากมีนอกรอบอีกคร๊าบบบบบ
    พี่่ตั้วผมแรงดีจริงๆ นอกรอบบ๋อยบ่อย สุดยอดคร้าบบบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bzz ดูโพส
    พี่่ตั้วผมแรงดีจริงๆ นอกรอบบ๋อยบ่อย สุดยอดคร้าบบบบบบ
    ตอนเย็นผมเลิกงานประมาณ 17.30 น. จะออกไปเตะบอลกับเพื่อนๆทุกเย็นอ่ะครับ ร่างกายมันเลยได้ขับเหงื่อขับพิษออกไปบ้างอ่ะครับ แต่ต้องเอาให้เหงื่อมันท่วมเลยนะครับ ไม่งั้นมันจะไม่โล่งอ่ะครับ
    เออ...น้าบี้ครับ ว่าแต่ว่าร้านน้าบี้เนี่ยอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ถ้าขึ้นทางด่วนจาก ฟิวเจอร์รังสิตยิงยาวไปลงตรงไหนอ่ะครับ แบบว่าอยากไปเยี่ยมและขอชนแก้วด้วยสัก กิ๊ก 2 กิ๊ก อ่ะครับ พอดีเพื่อนๆทางนี้สนใจกล่องของน้าบี้กันมากเลยจะขอโอกาศไปปรึกษากับขอวุ้นเย็นๆกินสักแก้วอ่ะครับ อยากไปหาน้าบี้นานแล้วครับ เห็นน้าเมย์บอกว่ากันเองดีมากๆ เลยครับ แต่ผมไปไม่ถูกจริงๆครับน้าบี้ ยังไงรบกวนบอกเส้นทางคร่าวๆก็ได้ครับน้า ช่วงนี้ผมเหงาใจบ่อยครับ อิๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

หรือไม่จะมาบ้านผมก้ได้นะครับ ยินดีต้อนรับพี่น้องทุกๆท่านครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เอ....เย็นนี้จะไปหาใครดีหว่า คิดถึงทุกๆท่านครับ
    น้าหนุ่ย น้องเจนป่วยไม่เหมาะแก่การไปชวนสังสรรค์แน่ๆ กลัวเสียมารยาท
    น้าเมย์ ก็ไม่รู้ว่ากลับจากแหลมแท่นหรือยัง ว่างหรือป่าวก็ไม่รู้
    น้ามุ้ย น้าเดียว น้าอู๊ด ก็เข้ากะดึก
    น้าโชค น้าแขก น้าสันต์ น้ากวาง ก็อยู่กับครอบครัวไม่เหมาะเกรงใจ
    น้ายม น้าโก น้าอ๊อด ก็ไม่ทราบว่าเข้ากะไหน
    น้าวิทย์ น้าเกียง 2 หนุ่มนี้ ก็ไม่รู้ว่าเย็นนี้ จะแอบไปจอดรถจีบสาวๆกันที่ไหนในยุดยากันอีก
    สรุป..สงสัยที่เดิมใต้โคนต้นมะม่วงบ้านผมคนเดียว อิๆๆๆๆ บ๊วบๆๆๆ ครับพี่น้อง

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

เอ....เย็นนี้จะไปหาใครดีหว่า คิดถึงทุกๆท่านครับ
    น้าหนุ่ย น้องเจนป่วยไม่เหมาะแก่การไปชวนสังสรรค์แน่ๆ กลัวเสียมารยาท
    น้าเมย์ ก็ไม่รู้ว่ากลับจากแหลมแท่นหรือยัง ว่างหรือป่าวก็ไม่รู้
    น้ามุ้ย น้าเดียว น้าอู๊ด ก็เข้ากะดึก
    น้าโชค น้าแขก น้าสันต์ น้ากวาง ก็อยู่กับครอบครัวไม่เหมาะเกรงใจ
    น้ายม น้าโก น้าอ๊อด ก็ไม่ทราบว่าเข้ากะไหน
    น้าวิทย์ น้าเกียง 2 หนุ่มนี้ ก็ไม่รู้ว่าเย็นนี้ จะแอบไปจอดรถจีบสาวๆกันที่ไหนในยุดยากันอีก
    สรุป..สงสัยที่เดิมใต้โคนต้นมะม่วงบ้านผมคนเดียว อิๆๆๆๆ บ๊วบๆๆๆ ครับพี่น้อง
    ไว้ว่างๆ งัยผมจะไปสอยมะม่วงบ้านน้าตั้วนะครับ..ม่ายช่ายๆ ไว้ว่างๆงัยผมจะไปเที่ยวเล่นบ้านน้าตั้วนะครับ..ว่าแต่บ้านน้าตั้วอยู่ตรงไหนครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    เย็นวันนี้ว่างครับยังไม่มีโปรแกรมตั้งใจว่าจะเข้า
    ไปหาเหล้ากินที่ร้านเจ้าวีอยู่พอดี น้าตั้วมามั้ย
    น้องแอนเค้าบ่นคิดถึงอยู่นะ อิอิ
    ได้ครับน้าเมย์ เดี๋ยวประมาณ 1 ทุ่มเจอกันที่ร้านน้าวีครับน้าเมย์ที่เคารพ บ๊วบๆครับ วันนี้ อิๆๆๆๆ ขอบพระคุณมากๆครับ ที่ชวนครับ กำลังคิดถึงอยู่พอดีเลยครับ ไปหาที่โน้นก็ไม่เจอน้าเมย์อ่ะครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ไว้ว่างๆ งัยผมจะไปสอยมะม่วงบ้านน้าตั้วนะครับ..ม่ายช่ายๆ ไว้ว่างๆงัยผมจะไปเที่ยวเล่นบ้านน้าตั้วนะครับ..ว่าแต่บ้านน้าตั้วอยู่ตรงไหนครับ
    พอน้ามุ้ยข้ามทางรถไฟมา น้ามุ้ยจะเจอกับสี่แยกไฟแดงใช่มั้ยครับ พอเจอแยกให้น้ามุ้ยเลี้ยวซ้ายผ่านตลอดมาเลยครับ พอเลี้ยวซ้ายปั๊บ ให้มองฝั่งตรงข้ามครับ จะมี ธ. ไทยพาณิชย์อยู่ ผมอยู่ติดกับธนาคารเลยครับ บ้านนี้เอาไว้พักเวลาทำงานอ่ะครับจะพักที่บางปะอิน จ-ศ ครับ เพราะปกติบ้านที่ผมจะกลับประจำจะอยู่ที่ สามโคก ปทุมธานี ครับ บรรยากาศแบบ ทุ่งนา ลมเย็นๆ แบบบ้านนอกๆ หน่อยอ่ะครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

สวัสดียามเช้าคร๊าบบบบบ

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

สวัสดีครับ เช้านี้ง่วงมากกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    สวัสดียามเช้าเช่นกันครับน้าตั้ว
    แหมๆๆๆๆๆๆเมื่อคืนหนีกลับก่อนเลยนะ
    ตกลงเมื่อคืนกินกันต่ออีกขวดนึงรวมเป็น 3 ขวด อิอิ
    เช้านี้กำลังดีเลย 55555.............
    โห....เมื่อคืนยังต่อกันอีกกลมเหรอครับเนี่ย เมื่อคืนผมไม่รู้เป็นไร มันรู้สึกเมาๆ ยังไงบอกไม่ถูก ขากลับ ขับมาเจอด่านตรง บางไทร เรียกตรวจด้วย ดีนะมีของดีอยู่ในกระเป๋าเลยผ่านมาได้อ่ะครับ อิๆๆๆๆ ตอนนี้ยังมึนหัวตืบๆ อยู่เลยอ่ะครับ สงสัยสะสมมาหลายวันอ่ะครับน้าเมย์ อิๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เมื่อวานตอนประมาณ 1 ทุ่ม เห็นน้าอ๊อด fear dark ขับมอไซค์สวนตรงสนามกีฬายุดยา เปิดกระจกทักไม่ทันเลยอ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

วันนี้น้าตั้วหายไปไหนน่ะ..........................................

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

เรียนสมาชิกไทรทัน-อยุธยาคับ
    ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี
    ทอด ณ วันหนองว่านเหลือง ต.เขาหินซ้อน อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา
    "ทำบุญ 100 บาท รับวัตถุมงคล หลวงพ่อทวด 1 ชุด"
    สมาชิกท่านใดสนใจขอให้ลงชื่อไว้ในกระทู้ไทรทัน-ชลบุรีนะคับ
    วันเสาร์ที่ 29 ส.ค. 52 จะเอาซองและพระไปให้ที่บางแสนนะคับ
    หมดเขตลงชื่อ วันศุกร์นี้นะคับ ของมีจำนวนจำกัด
    ถ้าสมาชิกที่ไม่ได้มาบางแสนแล้วสนใจจะร่วมทำบุญก้อฝากน้าตั้วมาลงชื่อนะคับ
    ด้วยความเคารพคับ

หน้า 14 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 64 114 514 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้