หน้า 144 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 44 94 134 135 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 194 244 644 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 2,861 ถึง 2,880 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

หวัดดีชาวยุดยาครับเมื่อวานทีมระยองกลับจากเหนือวิ่งเลยบิ๊กซีมาจะเลี้ยวแยกไปมอเตอร์เวย์ เจอสมาชิก1ท่าน แค๊ปสีบรอนต์เงิน โหลดแม๊กขาว มีสติ้กเกอร์คลับฝากระบะหลังขวาจำทะเบียนไม่ทันเราบีบแตรทักทายเปิดไฟเลี้ยวเปิดกระจกทัก กลับรีบขับรถหนีซะงั้น เซ็งเลย้เป็นซะงั้นอุส่าดีใจเจอๆเพื่อน

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    หวัดดีครับน้าเดียว วันอาทิตย์เจอกันที่บ้านน้ามุ้ยกี่โมงครับ
    เด๋วโทรหาักันอีกทีนึงครับน้าเอ็ด

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

หวัดดีครับน้าอ็อด น้าเกรียง น้าป๊อป

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    หวัดดีครับน้าอ๊อด

หวัดดีครับน้าเดี่ยว......วันอาทิตย์เจอกันครับ...

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..หวัดดีครับน้าตุ้ย จริงครับกิจกรรมดีๆ ไหว้พระ 9 วัด พวกเราพี่น้องไทรทันคงได้อิ่มบุญกันทั่วหน้านะครับ มากันเยอะๆรวมพลังสามัคคีครับ

ครับน้ามุ้ย แล้วเจอกันครับ....ผมรบกวนน้าหยิบเสื้อคลับที่จองไว้ ติดมือมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    หวัดดีชาวยุดยาครับเมื่อวานทีมระยองกลับจากเหนือวิ่งเลยบิ๊กซีมาจะเลี้ยวแยกไปมอเตอร์เวย์ เจอสมาชิก1ท่าน แค๊ปสีบรอนต์เงิน โหลดแม๊กขาว มีสติ้กเกอร์คลับฝากระบะหลังขวาจำทะเบียนไม่ทันเราบีบแตรทักทายเปิดไฟเลี้ยวเปิดกระจกทัก กลับรีบขับรถหนีซะงั้น เซ็งเลย้เป็นซะงั้นอุส่าดีใจเจอๆเพื่อน
    เขาคงกลัวน้าเกียงเล่นหรือป่าวครับ มากันหลายคันนี

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ..หวัดดีครับน้าเกียง เวลาที่ผมเจอรถไทรทันบนถนนนะ ก้อพยามมองหาติ๊กเกอร์คลับเหมือนกัน แต่ก้อว่างเปล่า ถ้ามีโอกาสก้อจะขับแซงและก้อขับอยู่ข้างหน้ารถเขานะ เพื่อให้เขาเห็นฝากระบะท้ายที่ติดติ๊กเกอร์(เพียบ)ของผม เหมือนจะบอกเป็นนัยๆว่า มาเข้าคลับไทรทันด้วยกันป่าวครับ..รึบางคนอาจจะคิดว่า โห..ไอ้นี่ติดติ๊กเกอร์เลอะไปหมด 556

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส
    สวัสดีครับพี่น้องอยุธยาทุกท่านครับ...ผมคงไม่ได้ไปร่วมงานทำบุญขึ้นบ้านใหม่น้าั้ตั้วนะครับ..ขอให้น้าตั้วร่ำรวย ไม่เจ็บ ไม่จน มีความสุขมากๆในบ้านหลังใหม่นะขอรับ..(..เด๊วไว้จะหาโอกาสไปเที่ยวบ้านใหม่น้าตั้วให้จงได้)และก็ทริปไหว้พระ 9 วัดก็อาจจะไม่ได้ไปด้วยนะครับ..งัยขอให้ทุกท่านสนุกสนานอิ่มบุญกันถ้วนหน้านะครับและก็ให้สมาชิกไทรทันจากทุกกลุ่มเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านครับผม
    ..โอกาสหน้ายังมีครับน้าป๊อปไว้มีเวลาค่อยมาร่วมกิจกรรมด้วยกันครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    เดี๋ยววันที่ 31 ผมไปเอาที่บ้านน้ามุ้ยนะครับ
    ..OK ครับน้าเอ็ด สัก 4 โมงเย็นครับน้าเอ็ด เจอกันที่บ้านผม
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    ขอบคุณครับน้ามุ้ย แล้ววันอาทิตย์นี้จะไปบ้านน้าตั้วกันกี่โมงดีครับ
    ..4 โมงเย็นครับน้าแขกเจอกันที่บ้านผม แล้วยกขบวนไปบ้านน้าตั้ว
    ..น้าจักรไปบ้านน้าตั้วพร้อมกันรึป่าวครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ครับน้ามุ้ย แล้วเจอกันครับ....ผมรบกวนน้าหยิบเสื้อคลับที่จองไว้ ติดมือมาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ..ได้ครับน้าตุ้ย แร้ววันที่ 7 เจอกันครับ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

น้าตั้วแกหายไปไหน ครับ ใครเจอจับตัวส่ง ไทรทันยุดยาด้วยยยยย

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

หวัดดียามเย็นครับชาวไทรทันยุดยา
    อาทิตย์ที่ 31 นี้ เจอกันที่บ้านน้าตั้ว
    อาทิตย์ที่ 7 ไหว้พระ 9 วัด
    เสาร์ที่ 13 มิตติ้งประจำเดือนหน้าบิ๊กซี
    แล้วเจอกันครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    น้าตั้วแกหายไปไหน ครับ ใครเจอจับตัวส่ง ไทรทันยุดยาด้วยยยยย
    มาแว้ว....คร๊าบบบบบ....ช่วงนี้งานยุ่งอย่างหนัก...ไหนจะเรื่องบ้าน...เรื่องธนาคารอีก มีแต่เรื่องเสียตังค์ทั้งนั้นคร๊าบบบบบ อิๆๆๆๆๆๆๆ
    ใครเหงา...ใครว่าง ...มามะ มาบ้านผมได้เลยนะครับ ยินดีต้อนรับตลอดเวลาเลยครับ แค่บางปะอินเอง ประตูบ้านไม่ได้ล็อคครับ กระติกน้ำแข็งอยู่ประตูซ้าย ....แก้ว วางเรียงรออยู่ที่ชั้นประตูขวา ............เอาไว้รอพี่น้องทุกท่านตลอด 24 ชม. (เว้นในเวลาราชการนะครับ อิๆๆๆๆ)
    ด้วยความเคารพครับ.....

arno
    ผู้เยี่ยมชม

อิอิอิอิอิอิอิ น้าตั้ว เดี๋ยวผมเอาโบว์ไปฝากนะคร้าบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ arno ดูโพส
    อิอิอิอิอิอิอิ น้าตั้ว เดี๋ยวผมเอาโบว์ไปฝากนะคร้าบ
    โบว์อะไรครับน้าอาโน อิๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วเจอกันวันที่ 31 นี้นะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

หวัดดียามเย็นครับชาวไทรทันยุดยา
    อาทิตย์ที่ 31 นี้ เจอกันที่บ้านน้าตั้ว
    อาทิตย์ที่ 7 ไหว้พระ 9 วัด
    เสาร์ที่ 13 มิตติ้งประจำเดือนหน้าบิ๊กซี
    แล้วเจอกันครับ
    ครับน้าเอ็ด....แล้วพบกันวันอาทิตย์นี้นะครับ คิดถึงครับน้าเอ็ด

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส
    สวัสดีครับพี่น้องอยุธยาทุกท่านครับ...ผมคงไม่ได้ไปร่วมงานทำบุญขึ้นบ้านใหม่น้าั้ตั้วนะครับ..ขอให้น้าตั้วร่ำรวย ไม่เจ็บ ไม่จน มีความสุขมากๆในบ้านหลังใหม่นะขอรับ..(..เด๊วไว้จะหาโอกาสไปเที่ยวบ้านใหม่น้าตั้วให้จงได้)และก็ทริปไหว้พระ 9 วัดก็อาจจะไม่ได้ไปด้วยนะครับ..งัยขอให้ทุกท่านสนุกสนานอิ่มบุญกันถ้วนหน้านะครับและก็ให้สมาชิกไทรทันจากทุกกลุ่มเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านครับผม
    ไม่เป้นไรครับน้าป็อบ โอกาสหน้ายังมีอีกมากมายครับ เมื่อไหร่น้าป็อบว่างและสะดวกกราบเรียนเชิญนะครับ ที่บ้านผมยินดีต้อนรับน้าป็อบเสมอเลยครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thitot_inkman@sanook.com ดูโพส
    มานะครับ น้าทศ วันอาทิตย์นี้ พาซ้อมาด้วยเลยครับ ถ้าไม่ไหวยังไงนอนที่บ้านผมก้ได้ครับ แล้วเช้ามืดค่อยขับกลับครับ สบายๆครับ เราพี่น้องกันทั้งนั้นครับน้าทศ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ debut ดูโพส
    ไม่เปนไรน้าตั้วถ้าผมไปได้เด๋วอยู่ชนแก้วตำจอกเปนเพื่อนครับ
    แหล่มเลยครับ น้าอ้น ถ้าไม่ไหวยังไงไปนอนพักหรือค้างคืนที่บ้านผมก้ได้ครับ แล้วเช้ามืดหรือสายๆ ค่อยเดินทางกลับก็ได้ครับ ตามสบายเลยครับ เราพี่น้องกันทั้งนั้นครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    up yes ด้วยคนครับ
    เอ้า.... UP ด้วยอีกดอกนึงครับ อิๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    up หน่อยครับ.....สวัสดีพี่น้องชาว TCA ทุกท่านครับ.......เข้ามา update ข่าวกิจกรรม ชาว TCA วันที่ 7 ก.พ. เป็นกิจกรรมที่ดีมาก ๆ ครับ....ต้องขอไปร่วมด้วยคนครับ
    ด้วยความยินดีเลยครับ น้าตุ้ย ว่าแต่น้าตุ้ยเปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่อ่ะป่าวครับ ผมโทรหาน้าตุ้ยไม่ได้เลยอ่ะครับ
    ด้วยความเคารพครับ....

หน้า 144 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 44 94 134 135 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 194 244 644 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้