อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ rider ดูโพส
สวยดีครับ โช้คหลังใช้ของเดิมหรือเปล่าครับ

ของเดิมๆเลยครับ เพิ่มรูปให้ดูครับ โช๊คกะสปริงหน้า งง หาข้อมูลและรายละเอียดยังไม่ได้เลย แต่ของเค้าดีจริงๆครับ โช๊คเป็นแบบน้ำมันน๊ะครับ รูปกะในกล่องคนละตัวกันครับ ของจริงเป็นตัวที่ผมถือครับ ข้างหน้าจากวันที่โหลด ขับได้ 2 วัน ลงมาจาก 2" = 3 ซม.เป็น 4 ซม. ข้างหลัง 3" = 6 ซม. ครับ แต่ 1" = 2.54 ซม. ครับ งานนี้เลยงง ไปใหญ่ เหอะๆ กลัวอย่างเดียว ว่ามันจะลงมาอีก มากกว่านี้ เหอะๆ