อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
เข้าประเด็น ... ตอบตรงๆ ไม่สนใจใคร ..

ถ้าดันรางมือหมุน ผมถือหาง T-Speed กล่องทอง (รุ่นใหม่)

ถ้าดันรางจูนคอม ผมถือ Prospeed V3 ขึ้นไป

ถ้ายกหัวฉีด ผมชอบ Powerlab Alphatech ECU-Shop ตามลำดับ

ถ้าเป็นกล่องคันเร่งไฟฟ้า ขอ Speed up Prospeed เท่านั้น เพราะมันทำได้มากกว่า การบูสท์คันเร่ง
เผอิญเป็นคนโชคดี ได้เทสของเหล่านี้ ทั้งเป็นคนนั่ง คนขับ คนจูน คนเช็ง

เจ๋ง!!~คับน้า...เข้าใจง่ายดี...