หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 37 จากทั้งหมด 37

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10774
    Status
    โพส
    113

มาตรฐาน Re: ปีชงเล่นผมแล้ว

หายไวๆนะครับ..น้า

User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ shogunjo ดูโพส
    หายไวๆนะครับ..น้า
    ขอบคุณคับ

User ID
    13325
    Status
    โพส
    1,319

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...เจ้าหมอนั่นคงเจ็บไข่น่าดู เห็นท่านั่งแล้ว...
    ตาบอมคงเจ็บตูดอ่ะครับ (โดนเสียบข้างหลัง)

หายไวๆไอ้น้อง จะได้ไปรับฉาววววว

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

ก็ตูดมันขาวนี่หน่า..พวกเลยเข้าไปดูไกล้ๆมากเลย เอ่หรือว่ามันแอบไปถอดป้ายทะเบียนวะหายไปเลย เป็นห่วงนะน้องรัก

User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

ใครๆก็ชอบตูดเราครับ มันสวย 5555555 หายไวๆครับ น้าบอม

User ID
    12311
    Status
    โพส
    11

เจ็บก้นน่าดูเลยนะครับ ทำใจเถอะครับตูดขาวๆเค้าคงแอบชอบ เลยมาเสียบ หายไวๆนะครับ ผมก็ก้นขาวเหมือนกัน แต่ไม่อยากเสียเอกราชให้ใคร อิอิ

User ID
    13447
    Status
    โพส
    293

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ littlemac ดูโพส
    อ้าว เป็นยังไงหละครับ
    ปีชงน้านี่ปีไหนครับ....ผมเกิดปีระกา ชงไหมนิ
    ระกาเขาว่าชง100%เลย ไม่รู้ว่าจิงมากน้อยแค่ไหน

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

เส้นสุขุมวิทสายเก่า ถิ่นเก่าพี่เอง นี่หว่าน้อง เอาน่าไม่เป็นไรนะ ฟาดเคราะห์ไป พรุ่งนี้เจอกันที่ อิมฯ สำโรงนะน้องนะ โทรหาพี่ด้วยล่ะ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

หายไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ตอนแรกนึกว่าปีนี้น้าบอมจะชงเหล้า มาดูอีกทีอ่าวน้าบอมว่างงานก็ บอกกันดีๆก็ได้ไม่ต้องไปถอยชนมอไซแบบ นี้ 55555555+ เห็นแล้วเสียว ขนาดรถเราต่ำๆ มันยังอยากมุดเข้าไปนอน ทำใจครับดีที่ไม่มีใครเสียชีวิต ยังไงก็หายได้กลับมาหล่อสวยไวๆน๊ะครับน้าบอม อิอิ ขนาดรถสีขาวน๊ะเนี่ยแล้วถ้าสีดำมันจะเห็นรึป่าวน้อมุดเข้าไปได้ ดีที่ไม่โดนรถคันหลังสอยหัวไปไม่งั้นเรื่องคงจะยาว ขับรถขับราก็ระวังกันด้วยน๊ะครับ ถึงเราจะระวังขนาดไหน ถ้าตราบใดทุกๆคนไม่ระวังก็เกิดเหตุการแบบนี้บ่อยๆได้ไม่รู้จบ เซ็งแทน

ปล.ภาพขึ้นหน้าจอใหม่ของน้าบอมนิมันคิดไปได้ไกลดีจริงๆ เห็นแล้วรู้สึกไปถึงไหนต่อไหนเลย
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย myjoefiend : 07-02-2011 เมื่อ 13:26

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

เอาใจช่วยนะบอม ปีชง ปีเดียวกันเลย แต่ผมไปแก้มาที่หลังอิมพีเรียลสำโรงอ่ะ เสริมความกล้านะ อิอิ กลับมาเหมือนเดิมไวๆนะบอม

User ID
    13625
    Status
    โพส
    1,123

หายไว้ๆคับน้า ผมก็ชง ระกา ไม่รู้จะมีมัย

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

หานไวๆเด้อ

User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beejle ดูโพส
    ตาบอมคงเจ็บตูดอ่ะครับ (โดนเสียบข้างหลัง)

หายไวๆไอ้น้อง จะได้ไปรับฉาววววว
    ยังมิมีเวลาซ่อมเลยท่านพี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    ก็ตูดมันขาวนี่หน่า..พวกเลยเข้าไปดูไกล้ๆมากเลย เอ่หรือว่ามันแอบไปถอดป้ายทะเบียนวะหายไปเลย เป็นห่วงนะน้องรัก
    ไม่แอบหรอกคับป๋า แต่สอยซะร่วงเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beertriton ดูโพส
    ใครๆก็ชอบตูดเราครับ มันสวย 5555555 หายไวๆครับ น้าบอม
    ขอบคุณค้าบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ozigen ดูโพส
    เจ็บก้นน่าดูเลยนะครับ ทำใจเถอะครับตูดขาวๆเค้าคงแอบชอบ เลยมาเสียบ หายไวๆนะครับ ผมก็ก้นขาวเหมือนกัน แต่ไม่อยากเสียเอกราชให้ใคร อิอิ
    ผมก็มิอยากเสียคับ แต่พลาดไปแล้ว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    เส้นสุขุมวิทสายเก่า ถิ่นเก่าพี่เอง นี่หว่าน้อง เอาน่าไม่เป็นไรนะ ฟาดเคราะห์ไป พรุ่งนี้เจอกันที่ อิมฯ สำโรงนะน้องนะ โทรหาพี่ด้วยล่ะ
    อีซี่พาส ไม่ให้พี่ขึ้นทางด่วนอ่ะนะ 555555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    หายไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะ
    ขอบคุณค้าบน้าจ่า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ตอนแรกนึกว่าปีนี้น้าบอมจะชงเหล้า มาดูอีกทีอ่าวน้าบอมว่างงานก็ บอกกันดีๆก็ได้ไม่ต้องไปถอยชนมอไซแบบ นี้ 55555555+ เห็นแล้วเสียว ขนาดรถเราต่ำๆ มันยังอยากมุดเข้าไปนอน ทำใจครับดีที่ไม่มีใครเสียชีวิต ยังไงก็หายได้กลับมาหล่อสวยไวๆน๊ะครับน้าบอม อิอิ ขนาดรถสีขาวน๊ะเนี่ยแล้วถ้าสีดำมันจะเห็นรึป่าวน้อมุดเข้าไปได้ ดีที่ไม่โดนรถคันหลังสอยหัวไปไม่งั้นเรื่องคงจะยาว ขับรถขับราก็ระวังกันด้วยน๊ะครับ ถึงเราจะระวังขนาดไหน ถ้าตราบใดทุกๆคนไม่ระวังก็เกิดเหตุการแบบนี้บ่อยๆได้ไม่รู้จบ เซ็งแทน

ปล.ภาพขึ้นหน้าจอใหม่ของน้าบอมนิมันคิดไปได้ไกลดีจริงๆ เห็นแล้วรู้สึกไปถึงไหนต่อไหนเลย
    ผมถ่ายกะมือเลยนะเนี่ยพี่โจ้ อิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dan2521 ดูโพส
    เอาใจช่วยนะบอม ปีชง ปีเดียวกันเลย แต่ผมไปแก้มาที่หลังอิมพีเรียลสำโรงอ่ะ เสริมความกล้านะ อิอิ กลับมาเหมือนเดิมไวๆนะบอม
    ผมมะเมียค้าบน้าแดน ไปแก้มาแล้วที่ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ขอบฟ้าตะวันออก ดูโพส
    หายไว้ๆคับน้า ผมก็ชง ระกา ไม่รู้จะมีมัย
    ระกาชงหนักคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    หานไวๆเด้อ
    ขอบคุณค้าบบน้ายุทธ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ foxcox ดูโพส
    ผมถ่ายกะมือเลยนะเนี่ยพี่โจ้ อิอิ
    น้าบอมถายรูปนี้กับมือมามันน่าสยิวกิ้วจัง อิอิ ถ้ากล้องไม่ดีสงสัยจะสั่นเอาการ 55555555+++++

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องขาวมุก ดูโพส
    ตาบอม ถอยรถไปชนเขาทำไมอ่ะ
    55+ก็คนอยากชน(ชง)อ่ะ เดี๋ยวจะไม่ทันเพื่อนห้องแชท เค้าเรียงตัวกันจะครบล่ะ

foxcox ไม่รู้อ่ะพี่ปอง ไคกวนผมผมถอยรถทับหมดเลย[/quote]
    เหอะๆ สงสัยจะลืมตัว ว่าขับเทรลเลออร์ว่ะตาคนนี้

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

ฟาดเคราะห์ไป ตาบอม หายใวๆนะครับ
    กลับมากหล่อเหมือนเดิมนะ หรือกว่าเดิมก็จัดไป

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้