หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 24 จากทั้งหมด 24

กระทู้: ขอสอบถามหน่อยครับว่า Triton Plus 4 ประตู AT ขาวมุข ในตอนนี้มีของแถมอะไรบ้างครับ . . .

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    33481
    Status
    โพส
    37

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามหน่อยครับว่า Triton Plus 4 ประตู AT ขาวมุข ในตอนนี้มีของแถมอะไรบ้างครับ . . .

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mp_triton ดูโพส
    ได้เยอะกว่าผมอีก ถอนจองได้นิ จองกี่พันคับ....
    จอง 5 พันครับ

User ID
    25509
    Status
    โพส
    71

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถามหน่อยครับว่า Triton Plus 4 ประตู AT ขาวมุข ในตอนนี้มีของแถมอะไรบ้างครับ . . .

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ arzulga ดูโพส
    เพิ่งไปจองมาเมื่อ 20 ที่ผ่านมาครับ
    1.ประกันชั้น 1 (ศรีเมือง)
    2.พรบ.
    3.กรอบป้าย
    4.ผ้ายาง
    5.พ่นกันสนิม
    6.เคลือบสี
    7.ไลเนอร์
    8.ทีวีกลาง 9 นิ้ว
    9.จูนเนอร์
    10.ฟิล์มรอบคัน (ไม่ได้ระบุยี่ห้อ..บอกจะใช้ของยี่ห้อของศูนย์ แต่ไม่รู้ยี่ห้ออะไร จะระบุยี่ห้อเป็น 3m บอกไม่ได้ ถ้าระบุยี่ห้อต้องเพิ่มตังค์..ก็งงๆอยู่)
    11.การันตี 3 ปี ..อันนี้ตอนคุยผมบอกมันไม่ใช่ของแถม อันนี้มันมีอยู่แล้ว แต่เซลล์ก็ยังเขียนใส่ในใบจอง
    12.ฟรีค่าแรง 11 ระยะ
    13.ส่วนลด 25,000 บาท

จะขอกล้องมองหลังเพิ่มก็ไม่ให้ จองแล้ว แต่พอมาคุยกับอีกคนดันให้กล้องมองหลัง กับกันสาด สคับเพลส ครอบเบ้ามือจับประตู
    แต่เสียเงินจองไปแล้วนี่ซิครับ..

ของผมสีขาวมุก 845,000
    จองที่ไหนครับแล้ว ดอกเบี้ยเท่าไหร่ครับ กำลังเล็งอยู่

User ID
    33481
    Status
    โพส
    37

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pommitsu ดูโพส
    จองที่ไหนครับแล้ว ดอกเบี้ยเท่าไหร่ครับ กำลังเล็งอยู่
    ดอกเบี้ย 2.85 ผมกำลังเซ็งอยู่ เห็นหลายที่ผ่อน 60 ดาวน์ 20 ดอกเบี้ย 2 กว่าๆเองครับ
    สนใจจองไหมครับ ผมกำลังคุยกับเซล์อีกที ได้ของแถมเหมือนกัน ได้เยอะกว่าตรงกันสาด สคลับเพส กับกล้องมองหลัง
    ว่าจะให้ออกค่าจองให้ แล้วจะไปจองกับเซลล์คนนี้

ไล่ดูดอกเบี้ยแล้ว ยอมเสียค่าจองดีกว่า..(กำลังคิดและตัดสินใจ)

User ID
    40176
    Status
    โพส
    39

ของพี่จองตัวใหม่เบนซิลขาวมุก 752000ดอกเบี้ย 1.80
    ของแถม
    1.ประกันชััน1+พรบ.
    2.ฟิล์มลามีน่า
    3.ลายเนอร์
    4.กันสาด 4 ชิ้น
    5.กันแมลง
    6.ฟรีค่าจดทะเบียน 6500
    7.กล้องถอยหลัง
    8.ผ้ายางเข้ารูป
    9.กันรอยประดู
    10.ครอบป้ายทะเบียน
    11.ล็อกเทค
    กะว่าจะโทรไปขอเป็นคูปองน้ำมันแทน กันรอยประตูหรือคูปองฟรีค่าแรงแทนไม่แน่ใจว่าเซลจะให้หรือป่าวจ่ายเงินจองไปแล้วด้วย

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้