หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 85

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: แบบสติกเกอร์ dakar

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ลมหนาว ดูโพส
    ต้องสูงไฮโซว์ครับน้าวุฒิถึงแปะขึ้นครับ สวยๆๆๆ
    ...5555555555...

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน Re: แบบสติกเกอร์ dakar

อยากแปะบ้าง ไม่มีที่แร้ววววววววววววววววววววววววววว

User ID
    196
    Status
    โพส
    312

Talking Re: แบบสติกเกอร์ dakar

ไทรทัน ติด DAKAR กันเพียบเลยนะครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

ดาร์กา อีกแบบ เอาไว้ให้แบบเผื่ออยากได้แบบแปลกๆๆ ถ่ายมาจากมอเตอร์โชว์ 52 ที่ไบเทค เป็นเหรียญรางวัลที่ทางอีซูซุ ได้มา

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

น้ายุธ ผมเอาด้วย 1 ชุดครับ วันไหนน้ายุธมารับคุณมด ที่บริษัท Apex บางปะอิน ติดมาด้วยนะครับ ส่วนค่าเสียหาย เลิกงานจัดให้เลยนะครับ แต่ผมกลัว 3 ขวดแรกแล้ว เราสองคนจะติดติดกันตรงมั้ยครับน้า ไม่เป็นไรเรามีคุณมดช่วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    เด๋วคิดค่าติ๊กเกอร์ก่อน
    สีขาว 2 แผ่นต่อข้าง=4 แผ่น =30x4=120
    สีบอลเงิน 1 แผ่น =1แผ่น = 37
    สีแดง 1 แผ่น =1แผ่น = 32
    ค่าทำแบบสำหรับตัด = 3 ขวด ลีโอ
    ค่าตัดและติด = 6 ขวด ลีโอ

รวม = 189 บาท และเบียร์ 9 ขวด 555 ไหวไหมน้าต้อง
    หมดเบียร์เป็นลัง สงสัยวันแรกคงจะไม่เสร็จแน่ๆครับงานนี้ อิอิ ถ้าเสร็จ สงสัยต้งโต้รุ่งกันหน่อย

อีกแนวครับ เผื่อใครอยากได้

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

ผมตัดเองเลยครับ สแกนมาจากเสื้ออีกที

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

เสร็จแล้วครับ ของ น้าต้อง ประตูซ้ายขวา ใหญ่ 70 CM.
    ของน้าบาง ฝากระบะ 30 CM.
    ขอบคุณเจ้าของกะทู้ สำหรับ file ภาพ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    เสร็จแล้วครับ ของ น้าต้อง ประตูซ้ายขวา ใหญ่ 70 CM.
    ของน้าบาง ฝากระบะ 30 CM.
    ขอบคุณเจ้าของกะทู้ สำหรับ file ภาพ
    น้ายุทธครับผมขอสัก 1 นะครับ ส่วนค่าเสียหายเอาแบบไหนดีครับ มี 3 PROMOTION
    เงินสด ไม่ใช่เช็คช่วยชาตินะครับ
    น้ำมีฟองแบบเย็นๆ ขวดเขียวรสนุ่ม (ไฮเนเก้น) ขวดส้มโลโก้ดุ (สิงห์)
    ขวดใสรสมาตราฐาน (ลีโอ) ขวดเบาแต่หนักหัว(ช้าง) เลือกแบบตามใจน้ายุทธเลยครับ
    อาหารอร่อยๆสักมื้อ บรรยากาศแบบครอบครัว สบายๆร้านใกล้ๆบ้าน
    รบกวนน้ายุทธด้วยครับ ผมยอมชดใช้ค่าเสียหายเเบบเต็มใจครับ
    ตั้ว 083-5444883

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มารอคำตอบอยู่ครับ นี่ผมนั่งลุ้นเหมือนตอนรอฟังผลสอบเอนท์เลยนะครับ แบบอยากได้อย่างแรงครับ คือผมไม่ค่อยมีเวลาจริงๆครับ ที่จะไปสืบเสาะหาของแต่ง กลางคืนก็ต้องเข้าเวรที่สถานีอนามัยครับ เช้าก็รับจ็อบเข้าเวรตามโรงงานอุตสาหกรรมต่างๆครับ แทบไม่มีเวลาจริงๆ ดีหน่อยที่มีโน๊ตบุ๊ค ไว้เข้ามาในคลับ หาของแต่งต่างๆ ครับ ถึงได้เจอน้าโอแอสไงครับ
    แบบว่าต้องทำงานหนักอยากสบายตอนกเษียรครับ พอวันหยุดเลยได้ปลดปล่อยที บางทีคนเดียวเกือบลังเลยครับ นะครับ รบกวนน้ายุทธหน่อย ยินดีที่ไดรู้จักครับ เท่าที่ได้คุยกับคุณมด ผมว่าครอบครัวน้ายุทธ ต้องคุยสนุกและอัธยาศรัยดีแน่นอนครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มารอคำตอบอยู่ครับ นี่ผมนั่งลุ้นเหมือนตอนรอฟังผลสอบเอนท์เลยนะครับ แบบอยากได้อย่างแรงครับ คือผมไม่ค่อยมีเวลาจริงๆครับ ที่จะไปสืบเสาะหาของแต่ง กลางคืนก็ต้องเข้าเวรที่สถานีอนามัยครับ เช้าก็รับจ็อบเข้าเวรตามโรงงานอุตสาหกรรมต่างๆครับ แทบไม่มีเวลาจริงๆ ดีหน่อยที่มีโน๊ตบุ๊ค ไว้เข้ามาในคลับ หาของแต่งต่างๆ ครับ ถึงได้เจอน้าโอแอสไงครับ
    แบบว่าต้องทำงานหนักอยากสบายตอนกเษียรครับ พอวันหยุดเลยได้ปลดปล่อยที บางทีคนเดียวเกือบลังเลยครับ นะครับ รบกวนน้ายุทธหน่อย ยินดีที่ไดรู้จักครับ เท่าที่ได้คุยกับคุณมด ผมว่าครอบครัวน้ายุทธ ต้องคุยสนุกและอัธยาศรัยดีแน่นอนครับ

kitjang
    ผู้เยี่ยมชม

เหอๆๆๆ สงวนสิทธิ์มั้ยครับ สวยดี ผมว่าจะให้เพื่อนทำให้ เขาทำร้านสติ๊กเกอร์พอดี
    แต่ผมจะติดกระจกหลัง แบบวงกลมใหญ่ข้างในตัวคน และติด รูปตัวคนข้างหน้าเลย
    เป็นไงครับ อิอิ ถ้าเห็นโลโก้นี้ ก็ทักบ้างนะครับ แสดงว่ามาจากกระทู้นี้ ไทรทันคลับ
    ผมจะเปลี่ยน คำข้างบน คำว่า Dakar Competitor เป็น Thai Triton Club
    แทน จะเป็นไรป่าวครับ อิอิ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้ายุทธครับผมขอสัก 1 นะครับ ส่วนค่าเสียหายเอาแบบไหนดีครับ มี 3 PROMOTION
    เงินสด ไม่ใช่เช็คช่วยชาตินะครับ
    น้ำมีฟองแบบเย็นๆ ขวดเขียวรสนุ่ม (ไฮเนเก้น) ขวดส้มโลโก้ดุ (สิงห์)
    ขวดใสรสมาตราฐาน (ลีโอ) ขวดเบาแต่หนักหัว(ช้าง) เลือกแบบตามใจน้ายุทธเลยครับ
    อาหารอร่อยๆสักมื้อ บรรยากาศแบบครอบครัว สบายๆร้านใกล้ๆบ้าน
    รบกวนน้ายุทธด้วยครับ ผมยอมชดใช้ค่าเสียหายเเบบเต็มใจครับ
    ตั้ว 083-5444883
    จัดไปครับน้าตั้ว ไม่มีปัญหา
    555 ค่าเสียหาย ขอเป็นวุ้นเย็นๆนะครับ น้าตั้ว ส่วนขนาด dakar เด๋ววันเสาร์คุยรายละเอียดกันครับ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kitjang ดูโพส
    เหอๆๆๆ สงวนสิทธิ์มั้ยครับ สวยดี ผมว่าจะให้เพื่อนทำให้ เขาทำร้านสติ๊กเกอร์พอดี
    แต่ผมจะติดกระจกหลัง แบบวงกลมใหญ่ข้างในตัวคน และติด รูปตัวคนข้างหน้าเลย
    เป็นไงครับ อิอิ ถ้าเห็นโลโก้นี้ ก็ทักบ้างนะครับ แสดงว่ามาจากกระทู้นี้ ไทรทันคลับ
    ผมจะเปลี่ยน คำข้างบน คำว่า Dakar Competitor เป็น Thai Triton Club
    แทน จะเป็นไรป่าวครับ อิอิ
    ทำเลยน้า ตามแนวคิดเราเลย ใจผมคิด ว่าจะเอา มิตซูมอเตอร์ออก แล้วใส่ไทรทันคลับ แต่คิวของตัวเอง ยังไม่ว่างเลย ตัดให้เพื่อนๆในคลับก่อน หาวุ้นเย็นๆ กินก่อน 555 วุ้นมันน่ากิน ทนไม่ไหว 555

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

ขอบคุณครับน้ายุทททท

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ยังไงอย่าลืมของผมนะครับน้ายุทธ ผมรับรองว่าถ้าน้ายุทธจัดมาให้ผมเมื่อไหร่ เวลาผมไปเข้าเวรที่โรงงานคุณมด ถ้าคุณมดเจ็บป่วยประการใด ผมจะดูแลและจัดยาอย่างเต็มความสามารถเท่าที่ได้เล่าเรียนมาเลยครับ รับรอง ขอนะๆๆๆๆๆ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ยังไงอย่าลืมของผมนะครับน้ายุทธ ผมรับรองว่าถ้าน้ายุทธจัดมาให้ผมเมื่อไหร่ เวลาผมไปเข้าเวรที่โรงงานคุณมด ถ้าคุณมดเจ็บป่วยประการใด ผมจะดูแลและจัดยาอย่างเต็มความสามารถเท่าที่ได้เล่าเรียนมาเลยครับ รับรอง ขอนะๆๆๆๆๆ
    ได้ครับน้าตั้ว

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ติดเสร็จแล้วครับของน้าต้อง สองแสน

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

แหล่มสุดยอดเลยคร๊าบบบบบ เดี๋ยวออกไปให้ร้านติ๊กเกอร์ตัดให้ดีกว่าแปะตูดรถน่าจะสวยน่ามองอีกแบบ 55 แต่ files ที่ให้มาเราเปิดไม่ได้แต่ร้านเปิดได้ใช่มั้ยครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamkaew1 ดูโพส
    แหล่มสุดยอดเลยคร๊าบบบบบ เดี๋ยวออกไปให้ร้านติ๊กเกอร์ตัดให้ดีกว่าแปะตูดรถน่าจะสวยน่ามองอีกแบบ 55 แต่ files ที่ให้มาเราเปิดไม่ได้แต่ร้านเปิดได้ใช่มั้ยครับ
    แบบนี้หรือป่าวครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้